ASTROLOGY

ಮಕರ ರಾಶಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2022 3 ಗ್ರಹಗಳ ಬದಲಾವಣೆ ಮುಟ್ಟಿದೆಲ್ಲ ಚಿನ್ನವಾಗಲಿದೆ. 

ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳು ಗ್ರಹಗಳ ಸಂಕ್ರಮಣದಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಈ ತಿಂಗಳ ಸೂರ್ಯ ಶುಕ್ರ ಬುಧ ಮೂರು ಗ್ರಹಗಳು ತಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಿದೆ ಇವುಗಳಲ್ಲಿ ಬುಧ ಶುಕ್ರರು ಒಂದು ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಚಕ್ರ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ ಇದರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ರಾಶಿ ಶಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆಗಳ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಂದರೆ ಮೂರರಂದು ಬುಧ ಗ್ರಹ ಧನು ರಾಶಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಿದೆ ರಂದು ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ.

ತಿಂಗಳ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನು ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಬಂದು ಬುಧ ಆದಿತ್ಯ ಯೋಗ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಇದಲ್ಲದೆ ಡಿಸೆಂಬರ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಗುರು ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವ ಮೂಲ ಮಂಗಳಕರ ಹಂಸರಾಜ್ಯವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತಾನೆ ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಶನಿಯು ಅನೇಕ ರಾಶಿಗಳ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ರಾಜಯೋಗ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಡಿಸೆಂಬರ್ ನಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳ ಸ್ಥಾನ ಬದಲಾವಣೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಷ್ಟ್ರದ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ವೀಕ್ಷಕರೆ ಬುಧನನ್ನು ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಗಣಿತ ಕುತಂತ್ರ ಸ್ನೇಹದ ಗೃಹ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ಯಾವ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಬುಧನು ಅನುಕೂಲಕರದ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಬುದ್ಧಿವಂತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ. ಅದೇ ಸಮಯ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿಯಂತ್ರಣ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ, ತಮ್ಮ ದ್ವನಿ ಸಂಭಾಷಣೆ ಮೂಲಕ ಮೆಚ್ಚಿಸುವುದು ಅಂತ ತಿಳಿದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಬುಧದ ಅದೃಷ್ಟದ ಪ್ರಭಾವ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ವಯಸ್ಸಿಗಿಂತ ಚಿಕ್ಕ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಅವರ ಕಣ್ಣುಗಳಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಹೊಳಪು ಇರುತ್ತದೆ ಇದರ ಪರಿಣಾಮ ಬುಧರಾಶಿಯವರು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಪರ್ಕಗಳಂತಹ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ಕೃಷ್ಟರಾಗುತ್ತಾರೆ ಅದರ ಹೊರತಾಗಿ ಜಾತ್ಯಕದಲ್ಲಿ ಬುಧನ ದುರ್ಬಲ ಸ್ಥಾನ ಮತ್ತು ನರಗಳ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಶ್ರವಣಬಾಯಿ ಗಂಟಲು ಮೂಗಿನ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಚರ್ಮರೋಗಗಳು ಅತಿಯಾದ ಬೆವರುವಿಕೆ ನರಮಂಡಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟು ಮಾಡಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ನೀವು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅವಸರದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದರೆ, ನಿಮಗೆ ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು. ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಸಮಯ ಕಳೆಯುವುದರಿಂದ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಪರಿಚಯಸ್ಥರೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲೋ ಹೊರಗೆ ಹೋಗಲು ಯೋಜಿಸಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳು ಹೊಸ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ, ತಪ್ಪು ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಯು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲಿದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಹ ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತಾರೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಗೌರವವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗಿದ್ದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಮುಕ್ತಿ ಹೊಂದುವಿರಿ ಮತ್ತು ದಿನಚರಿಯಲ್ಲಿ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆ ಕಂಡುಬರಲಿದೆ. ಮಗುವಿನ ಶಿಕ್ಷಣ ಅಥವಾ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ, ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಓಡಬೇಕಾಗಬಹುದು.

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ : ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಓಂದು ನಂಬಿಕೆ ನಾವು ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಸಹಾಯದಿಂದ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಮನಸ್ಸಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬರೆದಿಲ್ಲ ಆದಷ್ಟು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಪ್ರೇರಣೆಯಿಂದ ಈ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಯಾರು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button