ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಈ ಬೀಜಗಳು ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ ಎಂತಹ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಆದ್ರೂ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಮಾಯ

ಹೌದು ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ದೊಡ್ಡವರು ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕವರು ಇಬ್ಬರಲ್ಲೂ ಈ ರೋಗ ಕಾಣಿಸ್ಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಇದರ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಈ ರೋಗ ಕೆಲವರಿಗೆ ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಕೆಲವರಿಗೆ ಬೇಗ ವಾಸಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗಾಗಿ ಇದಕ್ಕೆ ಸಿಗುವಂತಹ ಸರಳ ಮನೆಮದ್ದುಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ ನೋಡಿ.

ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಅಗಸೆ ಬೀಜ ಈ ಅಗಸೆ ಬೀಜದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ಇವೆ ಮತ್ತು ಇದರಲ್ಲಿ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಗುಣಪಡಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಈ ಅಗಸೆ ಬೀಜ ಹೊಂದಿದೆ ಈ ಬೀಜವನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಳಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ. ಅಗಸೆ ಬೀಜವನ್ನು ಹುರಿದು ಪುಡಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಬಿಸಿನೀರಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಮಚ ಪುಡಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಪ್ರತಿದಿನ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ಇದರಿಂದ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಬಹುದು.

ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಸಾಂಬಾರ ಬೀಜ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಈ ಬೀಜವನ್ನು ಸಹ ಹುರಿದುಕೊಂಡು ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಗಿನ ತಿಂಡಿಗಿಂತ ಮೊದಲೇ ಒಂದು ಚಮಚ ಸೇವನೆ ಮಾಡಿ ನೀವೇನಾದರೂ ಬೇರೆ ಮಾತ್ರೆ ತೆಗೆದುಕೊಳುತಿದ್ದರೆ ಒಮ್ಮೆ ನಿಮ್ಮ ತಜ್ಞರನ್ನು ವಿಚಾರಾಸಿ, ಇನ್ನು ಈ ಥೈರಾಯ್ಡ್ ಸಮಸ್ಯೆ ಇರುವವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಉಪ್ಪು ಮತ್ತು ಹಸಿ ತರಕಾರಿ ಹಾಗು ಹಾಲು ಸೇವನೆ

ಸೂಚನೆ: ನಾವು ಹಾಕುವ ಎಲ್ಲ ಮಾಹಿತಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅನುಭವದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳಲ್ಲ ಕೇವಲ ಸಂಗ್ರಹದ ಮಾಹಿತಿಗಳು ಮಾತ್ರ ಯಾವುದೇ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳ ವಿಚಾರಗಳಿಗೆ ನಾವು ಜವಾಬ್ದರರಲ್ಲ.

ಜ್ಞಾನಮಾರ್ಗ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ” ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ” kerala Famous Astrologer” ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ?ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್… 9886855514

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9886855514. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ 9886855514.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9886855514.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button