ASTROLOGY

ಮಕರ ರಾಶಿ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಜನವರಿ ಎರಡರಿಂದ ಇದರವರೆಗಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಈ ವಾರ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರ ಫಲಾನುಫಲಗಳು ಏನಿರುತ್ತವೆ ಗ್ರಹಗತಿಗಳು ಏನಿರುತ್ತವೆ, ಕೌಟುಂಬಿಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನ ವ್ಯಾಪಾರ ಹೇಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ ವ್ಯಾಹಿವಾಟು ಹೇಗೆ ನಡೆಯಲಿದೆ ಯಾವೆಲ್ಲ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅವುಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ.

ವೀಕ್ಷಕರೆ ಮಾನಸಿಕ ನೆಮ್ಮದಿ ಪಡೆಯಲು ಇತ್ಯಾದಿ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬೇಕು ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಧಾರ್ಮಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಭಾಗವಾಗಬಹುದು ಇದು ನಿಮಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿಯಾದ ಗುರುತನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಇನ್ನು ಈ ವಾರ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಹಣದ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತಿರಿ.

ಏಕೆಂದರೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಹಣ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಂತೆ ಕಣ್ಣೀರು ತರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದ ದೊಡ್ಡ ನಿರಾಸೆಗೆ ಕಾರಣ ಅಂತ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಮನುಷ್ಯನು ಶ್ರೀಮಂತನಾಗಿದ್ದರು ಆಸ್ತಿಯು ಎಂದಿಗೂ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅವಶ್ಯಕ ಇನ್ನೂ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಕಲಿಯಬೇಕಾಗಿದೆ ಇದು ನಿಮಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಕಳೆದು ಹೋಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ .

ಅಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಹೆತ್ತವರ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸುಧಾರಣೆ ಗಮನಿಸಿದ ನಂತರ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಲು ಟೆಕ್ನಿಕ್ ಹೋಗಲು ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ಅದಾಗಿ ಈ ಸಮಯ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿ ಎರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿ ಇರುವ ಈ ವಾರ ಅನೇಕ ಜನರು ವ್ಯಾಪಾರ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಇದೆ. ಏಕೆಂದರೆ ಅನೇಕ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಉತ್ತಮ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ನೀಡಬಹುದು ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಕಡಿಮೆ ಯೋಚಿಸುವ ತಪ್ಪನ್ನು ಮಾಡಬೇಡಿ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಯಿಂದ ಎದರಿಸಬಹುದು ನೀವು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ ಹಿರಿಯರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಹಿಂಜರಿಯಬೇಡಿ ಪ್ರಮುಖ ಅಥವಾ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರ ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ ದುಡಿಯುವ ಜನರಿಗೆ ಕೆಲಸ ಬರೇ ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು.

ಉದ್ವಿಗ್ನವಾಗಿ ಉಳಿಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿವಿಧ ವಾದಿಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಇನ್ನು ಕೋಪ ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಸಲಹೆ ನೀಡಲಾಗುವುದು ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಯಾಣಿಸುವ ಅವಕಾಶ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಈ ಪಯಣ ಮುಖ್ಯವಾಗಲಿದೆ ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಬೇಕು

ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕಾಯಿಲೆ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು ಸೂರ್ಯ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿನ ಆತ್ಮ ಚಿನ್ಹೆಗೆ ಮರಳಿದೆ. ಕೆಲವೊಂದು ಪ್ಲೇಸ್ ಮೈನಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲಿದೆ, ಮೊದಲನೇದಾಗಿ ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿರಬಹುದು. ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ನವೀಕರಣ ಪುನರುತ್ಪಾದನದ ಅಗತ್ಯ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಿದೆ ವ್ಯಾಯಾಮ ಮಾಡಿ ಹೊಸ ಆಹಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ ನಂತರ ನೀವು ಉತ್ತಮವಾಗುತ್ತೀರಿ.ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಲೈಕ್ ಮತ್ತು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button