ASTROLOGY

ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ

ಮೇಷ ರಾಶಿ ಆಪ್ತರ ಮೇಲೆ ಅನುಮಾನ ಪಡುವ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳು ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗುತ್ತವೆ. ಉದ್ಯೋಗ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಮೇಲಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಒತ್ತಡ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಸಣ್ಣಪುಟ್ಟ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ ಸೃಷ್ಟಿ ಆಗಬಹುದು ಆದರೆ ಈ ಹಿಂದೆ ನೀವು ಪಟ್ಟಿದ್ದ ಶ್ರಮಕ್ಕೆ ಈಗ ಪ್ರತಿಫಲ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಬಡ್ತಿ ವೇತನದಲ್ಲಿರುವವರಿಗೆ ಗೊಂದಲದ ಸ್ಥಿತಿ ಸೃಷ್ಟಿಯಾಗಲಿದೆ.

ಸ್ವಂತ ವ್ಯಾಪಾರ ವ್ಯವಹಾರ ಶುರು ಮಾಡಬೇಕು ಅಂದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಪರಿಚಯ ಆಗಲಿದೆ ಎಂಥಾ ಸವಾಲನ್ನು ಕೂಡ ದೈವಾನುಗ್ರಹಗಳಿಂದ ದಾಟುತ್ತೀರಿ ವಾಹನ ಚಲನೆಯ ಮೇಲೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಬೇಕು. ಮಿಥುನ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯದ ಯೋಜನೆ ಒಂದಕ್ಕೆ ಹಣಕಾಸು ಹೊಂದಿಸಲು ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹಣಕಾಸು ಸಂಸ್ಥೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲಿದ್ದೀರಿ

ಕಾಲು ಬೆನ್ನು ನೋವು ಇರುವವರು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ವೈದ್ಯರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಬೇಕು ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇರುವ ಮೂಲ ಬಂಡಾಳವನ್ನು ರಿಸ್ಕ್ ಇರುವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ ನಷ್ಟ ಆಗುವ ಚಾನ್ಸಸ್ ತುಂಬಾನೇ ಇದೆ. ಕಟಕ ರಾಶಿ ಈ ದಿನ ನಿರೂತ್ಸಹ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಾಡುತ್ತಾ ಇರಲಿದೆ. ಎಷ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದರೂ ಇಷ್ಟು ಎಂಬ ಮನೋಭಾವ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಮುಖ್ಯವಾದ ಕೆಲಸ ಒಂದನ್ನು ಕಣ್ತಪ್ಪಿನಿಂದಾಗಿ ಮಾಡದೆ ಬೈಗುಳ ಕೇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಊಟ ತಿಂಡಿ ಸದ್ಯದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಮಾಡಬೇಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಗ್ಯಾಸ್ಟ್ರಿಕ್ ನಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ವರ್ಗಾವಣೆ ದೊರೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ ಸ್ವಂತ ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರು ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮದಾಗುತ್ತದೆ. ನೆರವಂತಿಕೆ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇತರರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಲಿದ್ದೀರಿ.

ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಮಾರಂಭ ಸಮಾವೇಶ ಆಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಲಿದ್ದೀರಿ.ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಮತ್ತು ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ. ದಿನದ ಮಧ್ಯಭಾಗ ಮುಗಿದ ನಂತರ ನೀವು ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ವಹಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಇದರ ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ.ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ ಅನಿಯಮಿತ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿ ನಿಮಗೆ ಗಂಭೀರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ.

ನೀವು ವಾಹನವನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭವು ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ.ತುಲಾ ರಾಶಿ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿರುವವರು ಈ ದಿನ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ತಿಂಗಳು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಶುಭ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು.

ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಭಾವವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಕೆಲವರು ನಿಮ್ಮ ನಿವಾಸ ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಲಹೆಗಾರರ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ನೀವು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುತ್ತೀರಿ.ಧನು ರಾಶಿ ಜನರು ಮೊದಲ ವಾರ ಮುಗಿದ ಕೂಡಲೇ ತಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಗೊಂದಲ ಮತ್ತು ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ನಿಮಗೆ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಮಕರ ರಾಶಿ ಆತುರದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಹಣಕಾಸಿನ ತೀರ್ಮಾನ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಉದ್ಯೋಗ ಜೊತೆಗೆ ಬೇರೆ ಕಡೆಯಿಂದ ಆದಾಯ ಬರುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಒಂದು ದಾರಿಗೆ ಸುಲಭ ಮಾಡಿಕೊಡಲಿದೆ. ಕುಂಭ ರಾಶಿ ನಿಮಗೆ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ ಯಾರೋ ಹೇಳಿದ ಚಾಡಿಯನ್ನು ಕೇಳಿ ನಿಮ್ಮ ಆಪ್ತರನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಿದರೆ ನಿಮ್ಮಂಥ ಮೂರ್ಖ ಬೇರೆ ಯಾರು ಇಲ್ಲ.

ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಯಾರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಅವರು ಮಾತಿನ ಮೇಲೆ ನಿಗಾವನ್ನು ಇಡಿ. ಮೀನ ರಾಶಿ ಔಷಧಿಯನ್ನು ಬದಲಿಸುವಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾನೇ ಉಪಯೋಗವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಕಾಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರಯಾಣದಿಂದ ಅಲ್ಪ ನಷ್ಟವನ್ನು ನೀವು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಾ.ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ ಲೈಕ್ ಮತ್ತು ಶೇರ್ ಮಾಡಿ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button