ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಹಾವು ಚೇಳು ಕ=’ಚ್ಚಿದ್ರೆ ತಕ್ಷಣ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿ ಅಷ್ಟೇ ತುಂಬಾ ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ ಇದು ..

ಪ್ರಕೃತಿ ಹಲ್ಲೆಯೇ ಹಲವಾರು ಜೀವಿಗಳು ಜಲಚರ ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಕೀಟಗಳು ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಬದುಕುತ್ತಾ ಏನೋ ಈ ಭೂಮಿಯಲ್ಲೇ ಪ್ರಕೃತಿಯ ನಡುವಲ್ಲಿ ಮನುಷ್ಯರು ಹೇಗೆ ಜೀವಿಗಳು ಅದೇ ರೀತಿ ಪ್ರಕೃತಿಗೆ ಪ್ರಾಣಿ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಕೀಟಗಳು ಎಲುಬು ಕೂಡ ಒಂದೇ ಎಲೆ ಬದುಕಲು ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಕೇವಲ ಮನುಷ್ಯ ಮಾತ್ರ ಈ ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ಬದುಕುತ್ತೇನೆ ಅಂದರೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಾವೀಗ ಸಾವಿರಾರು ಜೀವಚರಗಳ ನಡುವೆ ಜೀವನ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಇದ್ದೇವೆ ಇಲಿ ಕೀಟಗಳು ಪ್ರಾಣಿ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಎಲ್ಲವೂ ಕೂಡ ಜೀವಿಸುತ್ತಾ ಇವೆ.

ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ವಿ”ಷಪೂರಿತ ಜೀವಿಗಳು ಕೂಡ ಇವೆ ಇಂತಹ ಜೀವಿಗಳ ನಡುವೆ ಮನುಷ್ಯ ಬಾಳುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದರೆ ಇದು ಪ್ರಕೃತಿ ಮಾತೆಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಹಾಗಾದರೆ ನಮ್ಮ ನಡುವೆಯೇ ಇರುವ ವಿ”ಷಪೂರಿತ ಜೀವಿಗಳಿಂದ ನಮ್ಮನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ಕಾಪಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಅನ್ನುವುದು ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ.

ಹೌದು ಈ ಪ್ರಕೃತಿಯಲ್ಲಿ ವಿ”ಷಪೂರಿತ ಜೀವಿಗಳು ಕೂಡ ಜೀವಿಸುತ್ತಾ ಇವೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಹಾವು ಚೇಳು ಗಳು ಕೂಡ ಒಂದಾಗಿವೆ. ಹಾವು ಚೇಳು ಕಡಿದಾಗ ಏನು ಮಾಡಬೇಕೋ ಹೌದು ಹಾವು ಚೇಳು ಕಡಿದಾಗ ಕೆಲವರಿಗೆ ಪ್ರಾಣಾಪಾಯ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಪೂರ್ವಜರು ಇಂತಹ ಪ್ರಣಾಪಾಯದಿಂದ ಕಾಪಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಕೆಲವೊಂದು ಮನೆಮದ್ದುಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದರು.

ಇವತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿ ಅಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ನಿಮಗೆ ವಿಭಿನ್ನವಾದ ಮನೆಮದ್ದಿನ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ. ಹೌದು ಕರ್ಪೂರ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಇರುತ್ತದೆ ಶುಭ ಸಮಾರಂಭಗಳಲ್ಲಿ ದೀಪಾರಾಧನೆ ಅಲ್ಲಿ ನಾವು ಈ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತವೆ ಕರ್ಪೂರದಿಂದ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲ ಪ್ರಯೋಜನ ಇದೆ ಅಂದರೆ ಕರಗುವ ಗುಣ ಹೊಂದಿರುವ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಚ್ಚುವುದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಇದರಿಂದ ಹಲವು ಪ್ರಯೋಜನಗಳ ನನ ಓ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಹೌದು ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ ಎಷ್ಟೋ ವಿಧದ ಅನಾರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಈ ಕರ್ಪೂರದ ಸಹಾಯದಿಂದ .

ಜ್ಞಾನಮಾರ್ಗ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ” ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ” kerala Famous Astrologer” ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ?ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್… 9886855514

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9886855514. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ 9886855514.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,

ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9886855514.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published.

Back to top button

You cannot copy content of this page