ASTROLOGY

ಮಾರ್ಚ್ 21 ಭಯಂಕರ ಯುಗಾದಿ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಎಂಟು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಬಾರಿ ಅದೃಷ್ಟ ದುಡ್ಡಿನ ಸುರಿಮಳೆ ಸುರಿಯುತ್ತದೆ.

ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮಾರ್ಚ್ 21ನೇ ತಾರೀಕು ಬಹಳ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾದಂತಹ ಮತ್ತು ಯುಗಾದಿ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಇದೆ ಈ ಒಂದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯ ಬಹಳ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದು ಬಹಳ ವಿಶೇಷ ಕೂಡ ಆಗಿದೆ ಈ ಒಂದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ಕೆಲವೊಂದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಈ ಎಂಟು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಕೂಡ ಮಹಾಶಿವನ ಅದೃಷ್ಟ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದಾಗಿ ಆಗರ್ಭ ಶ್ರೀಮಂತರಾಗುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹೌದು ಈ ಒಂದು ಯುಗಾದಿ ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದ್ದು ಶಿವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿ ಅನುಗ್ರಹ ಎಂಟು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅವರ ಮೇಲೆ ಇರಬಹುದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹಾಗಾದರೆ ಅಂತಹ ದೃಷ್ಟವಂತ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಹಾಗೆ ಅವುಗಳಿಗೆ ಈ ಒಂದು ಯುಗಾದಿ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಸಿಗುತ್ತಿದೆ ಅಂತ ನಾವು ಇವತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿ ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಿಳಿಸಿ ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಹಾಗಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.

ಹೌದು ಶಿವ ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ಪಾರ್ವತಿಯನ್ನ ತನ್ನ ಅರ್ಧಾಂಗಿ ಅಂತ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಶರೀರದಲ್ಲಿ ಸಮವಾದ ಒಂದು ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಾರ್ವತಿ ದೇವರಿಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಎಂಟು ರಾಶಿಯವರು ಕೂಡ ಯುಗಾದಿಯ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಬಹಳಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಪುಣ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿ ಅವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಈ ಒಂದು ಯುಗಾದಿ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಈ ರಾಶಿಯವರು ಮಾಡುವಂತಹ ಕೆಲಸಗಳಲ್ಲಿ ಅದ್ರಷ್ಟ ಬರುತ್ತದೆ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಲ್ಲಿ, ಉಚಿತ ಭವಿಷ್ಯ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ, call 8971498358 ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತುತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ವಂಶ ಪರಂಪರೆ ಜೋತಿಷ್ಯರು ಪಂ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ , 8971498358

 ಕುಜದೋಷ ಜಾತಕದ ಆದಾರಿತವಾಗಿ ಸಕಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳನ್ನು . ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಕ್ತಮೋಡಿ ಜನ ವಶ,ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ ತಂತ್ರ ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ,ಶತ್ರು ನರದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣಾ ತಂತ್ರ ,ಧನವಶ,ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು.ಸತಿ-ಪತಿ ಕಲಹ ಸಾಲದ ಬಾದೆ,ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಶತ್ರುಗಳ ಭಯ ,ಕೋರ್ಟಕೇಸ್, ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ,ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ಕಠೀಣ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೂಡಲೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಮುಕ್ತಿನಾಗ ಉಂಗುರವನ್ನು ೫೦೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ತಾಳೆಗಿರಿ ಗ್ರಂಥದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ನೊಂದು ಬೆಂದವರಿಗೆ, ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣೀರಿಡುವ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಸಮಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೋಬೈಲ್ ನಂ 8971498358ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಈ ರಾಶಿಯವರು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಬರಲಿದ್ದು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಜಯವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹೌದು ಈ ಒಂದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆ ಬಂದರೂ ಕೂಡ ವ್ಯವಹಾರ ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಈ ರೀತಿ ವರೆಗೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಬೇಕು ಅಂತ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ .

ಈ ಒಂದು ಯುಗಾದಿ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಇನ್ನು ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ದಂಪತಿಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಶೀರ್ವಾದ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಇನ್ನು ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೂ ನಿಮಗೆ ಆರೋಪಿಸಿದ್ದಾರೆ ಇನ್ನು ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ .

ಇನ್ನು ಈ ರಾಶಿಯವರು ಪರಮೇಶ್ವರ ಮತ್ತು ಮಹರ್ಷಿವನ ಈ ಒಂದು ಕೃಪೆ ಇರುವುದರಿಂದ ಇವರಿಗೆ ಯಶಸ್ಸು ದೊರೆಯುತ್ತದೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಲು ಕೂಡ ಈ ಒಂದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ ನಂತರ ಒಳ್ಳೆಯ ಸಮಯ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು ಇನ್ನು ಯಾರಿಗೆಲ್ಲ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ ಕೂಡಿ ಬಂದಿರುವವರಿಗೆ ಕುಡಿಬರುತ್ತದೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಪಡೆದು ಮಹರ್ಷಿವನ್ನ ಕೃಪೆ ಪಡೆಯುತ್ತಿರುವಂತಹ ದೃಷ್ಟವಂತ ರಾಶಿಗಳು ಯಾವುದು ಅಂತ ನೋಡುವುದಾದರೆ ಸಿಂಹ ರಾಶಿ ಮೇಷ ರಾಶಿ ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿ, ತುಲಾ ರಾಶಿ ವೃಷಭ ರಾಶಿ ಮತ್ತು ವೃಶ್ಚಿಕ ರಾಶಿ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button