ASTROLOGY

ಮಕರ ರಾಶಿ ವಾರ ಭವಿಷ್ಯ

ವೀಕ್ಷಕರೆಲ್ಲರಿಗೂ ಸಪ್ತಾಹಿಕ ಭವಿಷ್ಯ ವಾಣಿ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮಾರ್ಚ್ 13 ರಿಂದ 19 ರವರೆಗೆ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಈ ವಾರಭವಿ ಮಕರ ರಾಶಿಗಳು ಏನು ಕೌಟುಂಬಿಕ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜೀವನ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೇಗಿರಲಿದೆ ಹಾಗಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.

ಧನುಷ್ನಕ್ಷತ್ರ ಅವರಿಗೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಚಂದ್ರನ ಸಿನ್ಹಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸೂರ್ಯನನ್ನು ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಕಳೆದ ವಾರಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮ ನಿಮ್ಮ ಬಲ ರೋಗನಿರೋಧಕ ಶಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮ ಅಲ್ಲದೇ ಸಮಯ ನಿಮಗೆ ಜೀವನ ಶಕ್ತಿ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಚಂದ್ರನ ಚಿಹ್ನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಎರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿರುವ ಕಾರಣ ಈ ರಾಶಿ ಚಕ್ರದ ಸ್ಥಳೀಯರಿಗೆ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳು ಈ ವಾರ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಯಾವುದೇ ಆರ್ಥಿಕ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೂ ಇದು ಸೂಕ್ತ ಸಮಯ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಲ್ಲಿ, ಉಚಿತ ಭವಿಷ್ಯ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ, call 8971498358 .ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತುತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ವಂಶ ಪರಂಪರೆ ಜೋತಿಷ್ಯರು ಪಂ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ , 8971498358

  ನಾಗದೋಷ ,ಕುಜದೋಷ ಜಾತಕದ ಆದಾರಿತವಾಗಿ ಸಕಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳನ್ನು . ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಕ್ತಮೋಡಿ ಜನ ವಶ,ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ ತಂತ್ರ ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ,ಶತ್ರು ನರದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣಾ ತಂತ್ರ ,ಧನವಶ,ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು.ಸತಿ-ಪತಿ ಕಲಹ ಸಾಲದ ಬಾದೆ,ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಶತ್ರುಗಳ ಭಯ ,ಕೋರ್ಟಕೇಸ್, ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ,ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ಕಠೀಣ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೂಡಲೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಮುಕ್ತಿನಾಗ ಉಂಗುರವನ್ನು ೫೦೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ತಾಳೆಗಿರಿ ಗ್ರಂಥದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ನೊಂದು ಬೆಂದವರಿಗೆ, ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣೀರಿಡುವ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಸಮಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೋಬೈಲ್ ನಂ 8971498358

ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಸಾಧ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಮಗುವಿನ ಜನರ ಸಾಧ್ಯತೆ ಕೂಡ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಸಮೃದ್ಧಿ ತರುತ್ತದೆ ಪರಸ್ಪರ ಸಂತೋಷ ಇರುತ್ತದೆ ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಯಾವುದೇ ನಿಮ್ಮ ವೃದ್ಧ ಯೋಜನೆ ಮಾಡುವ ಸಾದ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣು ತೆರೆದಿಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬಹುದು.

ಮೊದಲನೇದು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿ ಈ ವಾರ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಈ ಕಾರಣ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಭಾವದಲ್ಲಿ ಅಹಂಕಾರಕನು ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ವಾರದ ನಿಮ್ಮ ಆರಂಭ ನಿಮಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ ಅಧಿಕ ಇರುವುದರಿಂದ ತುಂಬಾ ಅತ್ಯಧಿಕ ಮಾನಸಿಕ ಒತ್ತಡ ಸಹ ರೂಪಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು ಈ ಸಮಯ ಸಂಗಾತಿ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಆಗಬಹುದು ಚಿಕ್ಕ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಮನಸ್ತಾಪ ಬರಬಹುದು ಹಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರಫಲ ಕೆಲವೊಂದು ಖರ್ಚುಗಳ ಇರಬಹುದು ಈ ಅವಧಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳದಿದ್ದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಶನಿಯ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಫಲಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋದರೆ ನಿಮಗೆ ಇದು ಪರೀಕ್ಷ ಕಾಲ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಶನಿ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ತುಂಬುತ್ತಾನೆ ಪ್ರತಿ ನಡೆಯನ್ನು ನೀವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇಡಬಹುದು ನಿಮ್ಮ ಸೂತ್ರ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಗಮನಿಸುವ ನೀವು ಕೆಲವು ದಿನಗಳು ಮೌನವಾಗಿದ್ದರು ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ.

ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನಗಳು ಖಂಡಿತ ಬರುತ್ತದೆ. ಮನಸ್ಸಿನ ಅಧಿಪತಿ ಈಶ್ವರ ನಿಮಗೆ ನೆಮ್ಮದಿ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ ಹಣದ ಹರಿವು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಕೇತಿಸುತ್ತಾನೆ ಈ ಸಮಯ ನಿಮಗೆ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶ ಮುಂದೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಆಯ್ಕೆ ನಿಮ್ಮದೇ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಯೋಚಿಸಿ ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ ಸಹ  ಸೂರ್ಯನು ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸುವ ಸಮಯ ಅದು ಮುಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಅಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನೀವು ಸಮುದಾಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ಸಂಚಿಕೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಪ್ರತಿಭೆ ಇದೆ ನೀವು ಅದನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ನೋಡಬಾರದು ಸೃಜನಶೀಲತೆಯನ್ನು ಹರಿಯುವಂತೆ ಮಾಡುವುದು ಉತ್ತಮ ಅಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಬರವಣಿಗೆ ಮಾರಾಟ ಇತರ ಉದ್ಯೋಗ ಸಹ ಉದ್ಭವಿಸಬಹುದು.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button