ASTROLOGY

ಮೀನ ರಾಶಿಗೆ ಇನ್ನೇನಿದ್ದರೂ ಒಳ್ಳೆ ಟೈಮ್.

ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಸಾಡೇಸಾತಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಒಂದು ಮಹತ್ತರವಾದ ಘಟ್ಟದಲ್ಲಿ ನೀವು ಇದ್ದೀರಾ ಹೊಸ ಆರಂಭ ಹೊಸ ವಿಚಾರಗಳ ಆರಂಭ ಕೆಲವೊಂದು ಆರೋಗ್ಯದ ತೊಂದರೆಗಳು ದುಡ್ಡಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಅಧಿಕವಾದ ಖರ್ಚು ಕೆಲವರಿಗೆ ಬಿಸಿನೆಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಕೈಯಲ್ಲಿ ದುಡ್ಡಿಲ್ಲದೆ ಇತರದೆ ಬಂದು ಒಂದಿಷ್ಟು ಕಷ್ಟಗಳು ಬರುವುದಕ್ಕೆ ಶುರುವಾಗಿದ್ದು.

ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳ ಒಂದು ಆಶಾವಾದ ಒಂದಷ್ಟು ಪಾಸಿಟಿವ್ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ಕೃಷಿ ತೃಪ್ತಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗಲಿದೆ ಇವೆಲ್ಲ ಸಿಗುವುದಕ್ಕೆ ಹಾಗೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಕಂಟಿನ್ಯೂ ಆಗುವುದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಬುನಾದಿಯನ್ನು ಈ ಒಂದು ಹಾಕಿ ಕೊಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಅಂತಹದು ಏನು ವಿಶೇಷ ಅದು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಒಂದು ಪರಿವರ್ತನೆ ತರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಯಾವ ರೀತಿಯ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತ ನಿಮಗೆ ಒಂದು ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತವೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ಮಾಹಿತಿಯಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡಬಹುದು .

ಹಾಗಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ ಅಂತ ಪಾಸಿಟಿವ್ ನಲ್ಲಿ ಏಪ್ರಿಲ್ ನಲ್ಲಿ ಎಂತಹ ಪರಿವರ್ತನೆಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಮುಂದೆ ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ ಅಂತ ಒಂದು ಮಹತ್ತರವಾದ ಬದಲಾವಣೆ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುವುದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಮೀನ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಮಹತ್ತರವಾದ ವಿಚಾರಗಳು ಇದ್ದಾವೆ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಲ್ಲಿ, ಉಚಿತ ಭವಿಷ್ಯ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ, call 8971498358.ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತುತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ವಂಶ ಪರಂಪರೆ ಜೋತಿಷ್ಯರು ಪಂ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ , 8971498358

 ನಾಗದೋಷ ,ಕುಜದೋಷ ಜಾತಕದ ಆದಾರಿತವಾಗಿ ಸಕಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳನ್ನು . ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಕ್ತಮೋಡಿ ಜನ ವಶ,ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ ತಂತ್ರ ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ,ಶತ್ರು ನರದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣಾ ತಂತ್ರ ,ಧನವಶ,ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು.ಸತಿ-ಪತಿ ಕಲಹ ಸಾಲದ ಬಾದೆ,ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಶತ್ರುಗಳ ಭಯ ,ಕೋರ್ಟಕೇಸ್, ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ,ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ಕಠೀಣ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೂಡಲೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಮುಕ್ತಿನಾಗ ಉಂಗುರವನ್ನು ೫೦೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ತಾಳೆಗಿರಿ ಗ್ರಂಥದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ನೊಂದು ಬೆಂದವರಿಗೆ, ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣೀರಿಡುವ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಸಮಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೋಬೈಲ್ ನಂ 8971498358

ಅಂದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪಾಸಿಟಿವ್ ಅಂಶಗಳು ತುಂಬಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಅವೆಲ್ಲ ಯಾವುದು ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇಷ್ಟು ದಿನದವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಕರಾವಳಿ ಆಗಿತ್ತು ಎಂದರೆ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದಿಷ್ಟು ಗ್ರಹಗಳು ಇದ್ದವು. ಕೆಲವು ಒಳ್ಳೆ ಗ್ರಹಗಳು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಒಂದು ಚುರು ಕಿರಿಕಿರಿ ತೊಂದರೆಗಳು ತರುತ್ತಿದ್ದವು ಅಂತಹ ಎರಡು ಗ್ರಹಗಳಲ್ಲಿ ಇವು ಕೂಡ ಒಂದು ಏಪ್ರಿಲ್ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಗಮನಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಬಂದಿವೆ ಅಂತಹ ಪಾಸಿಟಿವ್ ಚೇಂಜಸ್ ಯಾವುದು ನೋಡೋಣ ಬನ್ನಿ.

ಅಪೋಸಿಟಿ ಬದಲಾವಣೆ ಯಾವ ಯಾವ ದಿನಾಂಕಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದು ನಿಮಗೆ ಅದರಿಂದ ನೀವು ಏನನ್ನು ಎಕ್ಸ್ಪೆಕ್ಟ್ ಮಾಡಬಹುದು ಇಂತ ಒಂದು ಆಸಕ್ತಿಕರವಾದ ವಿಚಾರ ಇದ್ದಾವೆ. ಈ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಗೆ ಬಿಟ್ಟು ಮುಂದಿನ ರಾಶಿಗೆ ಹೋಗುವಂತ ಗ್ರಹಗಳು ಇದರ ಟಾಪಿಕ್ ಒಂದು ಚೂರು ದೊಡ್ಡದು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ನಾನು ಒಂದು ಮಹತ್ತರವಾದ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಅಂತ ಹೇಳಿದೆ ನಿಮಗೆ ಆ ವಿಚಾರ ಕೂಡ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯನ್ನು ಬಿಡುವಂತ ಗ್ರಹದ ಸುತ್ತ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಿದೆ ಅಂದರೆ ಒಂದು ಮಹತ್ತರವಾದ ಪರಿವರ್ತನೆ ಆಗುವುದು ಏನೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ರಾಜಕೀಯಗಳು ನಿಮ್ಮ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಕಿರಿಕಿರಿ ತುಂಬಿರುತ್ತದೆ ಈ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳು ಇರುವುದರಿಂದ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ನಿಮ್ಮ ಬಗ್ಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಯೋಚನೆಗಳು ಬರುವ ತರಹ ಆಗುತ್ತದೆ. ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿ ಕೆಳಗಿರುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button