ASTROLOGY

ಮಕರ ರಾಶಿ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ.

ವೀಕ್ಷಕರೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಸ್ವಾಗತ ವೀಕ್ಷಕರೆ ಸೂರ್ಯನು ವರ್ಷದ 2018ರ ಮಾರ್ಚ್ ತಿಂಗಳಿನ 15ನೇ ತಾರೀಖಿನ ದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ 6:00 13 ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ ಮೀನ ರಾಶಿಗೆ ಸಾಗುತ್ತಾನೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 13ನೇ ತಾರೀಖಿನ ದಿನ ವರೆಗೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲಿದೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯ ಸೂರ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯ ನೈಸರ್ಗಿಕ 12ನೇ ಮನೆಯಾಗಿದೆ ಇದರ ಅಧಿಪತಿ ಗುರು ಆದ್ದರಿಂದ ಚಿನ್ಹೆಯು ಗುರುವಿನ ಮಿಶ್ರ ಕೂಡ ಹೊಂದಿದೆ .

ಹಾಗೆ 12ನೇ ಮನೆ ಮೀನವು ನೀರಿನ ಸಂಕೇತ ಇದು ಇತರ ನೀರಿನ ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಭಿನ್ನಾಳವಾದ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ ಇದು ಶಾಂತಿ ಶುದ್ಧತೆ ಪತ್ರಿಕತೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಸಂಕ್ರಮಣ ಸೂರ್ಯನ ಚಕ್ರದ ಅಂತ್ಯ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ .

ಸೂರ್ಯನು ಅನೇಕ ಕೋಪಕ್ಕೆ ಎಲ್ಲಾ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಶುದ್ಧವಾಗುತ್ತಾನೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೆ ಇರಲು ತನ್ನ ಸಂಚಾರ ಚಕ್ರ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಿದ್ಧನಾಗುತ್ತಾನೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ಸ್ಥಳೀಯರ ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿರಲು ನೀವು ಅವುಗಳ ಜೀವನ ಸೂರ್ಯನ ನೋಡಬೇಕು .

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ.ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಲ್ಲಿ, ಉಚಿತ ಭವಿಷ್ಯ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ, call 8971498358.ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತುತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ವಂಶ ಪರಂಪರೆ ಜೋತಿಷ್ಯರು ಪಂ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ , 8971498358

 ನಾಗದೋಷ ,ಕುಜದೋಷ ಜಾತಕದ ಆದಾರಿತವಾಗಿ ಸಕಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳನ್ನು . ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಕ್ತಮೋಡಿ ಜನ ವಶ,ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ ತಂತ್ರ ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ,ಶತ್ರು ನರದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣಾ ತಂತ್ರ ,ಧನವಶ,ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು.ಸತಿ-ಪತಿ ಕಲಹ ಸಾಲದ ಬಾದೆ,ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಶತ್ರುಗಳ ಭಯ ,ಕೋರ್ಟಕೇಸ್, ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ,ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ಕಠೀಣ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೂಡಲೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಮುಕ್ತಿನಾಗ ಉಂಗುರವನ್ನು ೫೦೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ತಾಳೆಗಿರಿ ಗ್ರಂಥದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ನೊಂದು ಬೆಂದವರಿಗೆ, ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣೀರಿಡುವ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಸಮಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೋಬೈಲ್ ನಂ 8971498358

ಸೂರ್ಯನ ಸ್ಥಾನ ಸ್ಥಳೀಯರ ಚಾಲನೆಯಿಂದ ಸಾಗಾಣಿ ಪರಿಣಾಮ ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿನ ಸೂರ್ಯ ಸಂಚಾರದ ಎಲ್ಲಾ 12 ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಚಕ್ರಗಳ ಮೇಲೆ ವಿಭಿನ್ನ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ ಸೂರ್ಯನನ್ನು ಎಲ್ಲಾ 9 ಗ್ರಹಗಳ ರಾಜನೆಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ.

ನಮ್ಮ ಗ್ರಹ ಭೂಮಿಯು ಸೂರ್ಯನ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ ಸೂರ್ಯನು ನಮ್ಮೆಲ್ಲರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಶಕ್ತಿ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಈ ಪ್ರಮುಖ ಜೀವಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ನಮ್ಮ ಜೀವನವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಈ ಕಾರಣ ಜೀವನವು ಮುಂದುವರೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೂರ್ಯನನ್ನು ಇಡೀ ಜಗತ್ತಿನ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ಕರೆದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಸೂರ್ಯನು ಶಾಖ ಬೆಳಗಿನ ಗ್ರಹ ಭೂಮಿಗೆ ಅಮೃತ ಸೂರ್ಯನ ಬೆಳಕು ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಭೂಮಿಯು ಡಾರ್ಕ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದು ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ ವೈದಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನನ್ನು ಸರ್ವೋಚ್ಛ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಸ್ಥಳೀಯರ ಆತ್ಮ ವೃದ್ಧಿಸಲು ಇದು ಉನ್ನತ ಅಧಿಕಾರ ಸ್ಥಾನಮಾನದ ಗ್ರಹ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಮಾಂಚಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿತ ಪ್ರಕಾರ ಸರ್ಕಾರ ಸಂಪುಟ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುವುದು ಪೂಜೆ ನೈ ಸರ್ಗಿಕ ಮೂಲ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯದೇವನಿಗೆ ನವಗ್ರಹಗಳ ರಾಜ ಎಂಬ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ಸೂರ್ಯ ಗ್ರಹಣ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ತನ್ನ ರಾಶಿಗೆ ಪರಿವರ್ತನೆ ಮಾಡುವಂತಹ ಗ್ರಹವಾಗಿದ್ದಾನೆ ಅಂದರೆ ಸೂರ್ಯದೇವನು ಒಂದು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ 30 ದಿನಗಳವರೆಗೂ ವಿರಾಜಮಾನನಾಗುತ್ತಾನೆ ಸಿಂಹದಲ್ಲಿ ಪ್ರಬಲನಾಗುತ್ತಾನೆ ತುಲರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ದುರ್ಬಲವಾಗುತ್ತಾನೆ ಮೇಷ ರಾಶಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ ನಿರ್ಧಿಷ್ಟರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯನ ಸಂಕ್ರಮಣ ತನ್ನದೇ ಆದ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಹೊಂದಿದೆ ಅದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂಚಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ಮನೆಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿರುತ್ತದೆ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button