ASTROLOGY

ಮಕರ ರಾಶಿ ದಿನ ಭವಿಷ್ಯ.

ವೀಕ್ಷಕರೆ ನಮಸ್ಕಾರಗಳು ಇವತ್ತಿನ ಇವತ್ತಿನ ಮಾಹಿತಿಯಲ್ಲಿ ವರ್ಷ 23 ಮಾರ್ಚ್ ತಿಂಗಳಿನ 16ನೇ ತಾರೀಕಿನ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯವರ ಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದು ಈ ದಿನ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಜಾತಕದವರ ಪಾಲಿಗೆ ಹೇಗೆ ಸಾಬೀತು ಆಗಲಿದೆ ಈ ದಿನ ಗ್ರಹ ನಕ್ಷತ್ರ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಗಳು ಏನು ಎಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗಲಿರುವ ಯುಗಗಳು ಯಾವುವು ಈ ಯೋಗಗಳು ಪ್ರಭಾವ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆ .

ಜೊತೆಗೆ ಈ ದಿನಗಳ ನೀವು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳು ಏನು ಅನ್ನುವುದನ್ನು ವಿಸ್ತಾರ ರೂಪದಲ್ಲಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಬನ್ನಿ ಹಾಗಾಗಿ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದುವುದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ. ವೀಕ್ಷಕರ ದೈನಿಕ ರಾಶಿಫಲಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಈ ದಿನದ ಗ್ರಹ ನಕ್ಷತ್ರ ತಿಥಿಗಳ ಮಾಹಿತಿ ಕುರಿತು ಯೋಗಗಳ ಕುರಿತು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ .

ಈ ದಿನ ಗುರುವಾರದ ದಿನವಾಗಿರಲಿದ್ದು ಸಾಲ್ಗುಣ ಮಾಸದ ಕೃಷ್ಣ ಪಕ್ಷದ ನವಮಿತಿರಲಿದೆ ನವಮಿತಿ ದಿನ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 4:00 39 ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ಇರಲಿದ್ದು ನಂತರದಲ್ಲಿ ದಶಮಿತಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಈ ದಿನ ರಾತ್ರಿ ಪೂರ್ವ ಆಷಾಡ ನಕ್ಷತ್ರ ಗೋಚರವಿರಲಿದ್ದು ನಂತರ ಗೋಚರ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದೆ ಜೊತೆಗೆ ಈ ದಿನ ಬೆಳಗ್ಗೆ 10:7 ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ಯೋಗವಿರಲಿದ್ದು ನಂತರದಲ್ಲಿ ಯೋಗ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

 

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ.ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲ್ಲಿ, ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿ ಇರಲ್ಲಿ, ಉಚಿತ ಭವಿಷ್ಯ ಖಚಿತ ಪರಿಹಾರ, call 8971498358

 ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತುತಜ್ಞರು ಮತ್ತು ವಂಶ ಪರಂಪರೆ ಜೋತಿಷ್ಯರು ಪಂ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ , 8971498358

  ನಾಗದೋಷ ,ಕುಜದೋಷ ಜಾತಕದ ಆದಾರಿತವಾಗಿ ಸಕಲಗ್ರಹ ದೋಷಗಳನ್ನು . ಶಾಸ್ತ್ರೋಕ್ತವಾಗಿ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ರಕ್ತಮೋಡಿ ಜನ ವಶ,ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ ತಂತ್ರ ,ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ,ಶತ್ರು ನರದೃಷ್ಟಿ ನಿವಾರಣಾ ತಂತ್ರ ,ಧನವಶ,ಮಾಟಮಂತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆ,ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆ ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ ಇಲ್ಲದಿರುವುದು.ಸತಿ-ಪತಿ ಕಲಹ ಸಾಲದ ಬಾದೆ,ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ, ಅನಾರೋಗ್ಯ, ಶತ್ರುಗಳ ಭಯ ,ಕೋರ್ಟಕೇಸ್, ಪ್ರೇಮವಿಚಾರ,ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ಕಠೀಣ ಮತ್ತು ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೂಡಲೇ ನಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ.ಮುಕ್ತಿನಾಗ ಉಂಗುರವನ್ನು ೫೦೦ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದಿನ ತಾಳೆಗಿರಿ ಗ್ರಂಥದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಸಿದ್ದಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.ನೊಂದು ಬೆಂದವರಿಗೆ, ಜೀವನಪೂರ್ತಿ ಕಣ್ಣೀರಿಡುವ ಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಇಲ್ಲದೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಫೋನಿನ ಮೂಲಕ ಸಮಯವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮೋಬೈಲ್ ನಂ 8971498358.

ಇನ್ನೂ ಚಂದ್ರದೇವನು ಈ ದಿನ ಧನಸ್ಸು ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸಲಿದೆ ಅದೇ ಸೂರ್ಯದೇವನು ಈ ದಿನ ಮೀನ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗೋಚರಿಸಲಿದ್ದಾನೆ ಇನ್ನು ಈ ದಿನ ದಂದು ಅಭಿಜಿತ ಮುಹೂರ್ತವು ಮಧ್ಯಾನದ 12 ಗಂಟೆ 4 ನಿಮಿಷದ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ 12:00 52 ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ಇದ್ದೆ ಇದು ಈ ದಿನದ ಗ್ರಹ ನಕ್ಷತ್ರ ದ್ವಿತೀಯ ಕುರಿತದ ಮಾಹಿತಿಯಾಗಿದೆ ಇನ್ನೂ ಇದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತದೆ ಕಂಡು ಬರಲಿದೆ .

ಇನ್ನೂ ಈ ದಿನದ ಮಕರ ರಾಶಿಯ ಫಲಗಳು ಕುರಿತು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವುದಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಚೈತನ್ಯ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಒಂದು ಪ್ರಕಾಶಮಾನ ಸೂತ್ರ ಅದ್ಭುತ ಚಿತ್ರ ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಬ್ಬರು ಇಂದು ದೊಡ್ಡ ಸಾಲ ಕೇಳಬಹುದು ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಹಣ ಕೊಟ್ಟರೆ ಆರ್ಥಿಕ ತೊಂದರೆಗಳು ಒಳಗಾಗಬಹುದು ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಕಳೀರಿ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದ್ದರು

ಭಾವನೆ ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಹಾಳು ಮಾಡಬಹುದು ನೀವು ಒಂದು ಹೊಸ ವ್ಯಾಪಾರ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾವುದೇ ಭದ್ರತೆ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಎಲ್ಲಾ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಗತ್ಯ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಭವಿಸಲು ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಈಗ ಸ್ವಲ್ಪವಾದರೂ ಪರಿಹಾರ ದೊರಕುವುದು ಖಚಿತ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿ ನೆರೆಹೊರೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಬಹುದು ನೀವು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತಡದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ಅನುಸರಿಸುವಿರಿ ಇದು ಸಂಘಟಿತ ಸಮಯವಾಗಿದೆ ಇನ್ನು ತುಲಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಶಾಂತವಾಗಲಿದ್ದೀರಿ, ಇನ್ನು ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ

ತರಲು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಅಥವಾ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹಸ್ತವೆಸ್ತ ವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಹೊರಗೆ ಉಳಿಯುವ ದುರುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಆತಂಕಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಸ್ವಾಸ್ಥ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರ ಕ್ರಮ ಪರಿಗೊಳಿಸಲು ಅದಕ್ಕೆ ಊಟ ಅಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಕೊಡಿ ನಿಮ್ಮ ರಕ್ತದ ಒತ್ತಡ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ನೀರು ಕುಡಿಯಿರಿ ಜೀರ್ಣಾಂಗ ವ್ಯವಹಾರದ ಕಾಯಿಲೆಗಳ ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಬಂಧ ಹೆಚ್ಚು ಅಡ್ಡಿಯಾಗುವ ತರುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ನಂತರದಲ್ಲಿ ನಿಭಾಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮಾನಸಿಕ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿವಾರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಇದರ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button