ASTROLOGY

ಈ ಒಂದು ರೂಪಾಯಿಯ ವಸ್ತುವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಸುಟ್ಟು ಹಾಕಿ

ಈ ಒಂದು ರೂಪಾಯಿಯ ವಸ್ತುವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಸುಟ್ಟು ಹಾಕಿ… ಹಾಗಾದರೆ ಏನಾಗುತ್ತದೆ ನೋಡಿ.. ಕರ್ಪೂರ ಪರಿಹಾರಗಳು: ಕರ್ಪೂರವು ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದಲ್ಲಿ ದೇವತಾ ಆರಾಧನೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವ ವಸ್ತುವಾಗಿದೆ. ಈ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಶಾಖ ಎಂದೂ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ. ಕರ್ಪೂರ ಒಂದು ಆರೊಮ್ಯಾಟಿಕ್ ವಸ್ತುವಾಗಿದೆ.

ಪೂಜೆಗೆ ಪರಿಮಳಯುಕ್ತ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ದೇವತೆಗಳು ಪ್ರಸನ್ನರಾಗುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಒಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಅತ್ಯಂತ ಪವಿತ್ರವಾದ ವಸ್ತುವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಅಂತಹ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ವಾಸ್ತು ಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿಯೂ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಹಚ್ಚಿದರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಋಣಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಹೋಗಲಾಡಿಸಿ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬುತ್ತದೆ.

ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಕರ್ಪೂರವು ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ದೋಷಗಳನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥಗಳು ನೆರವೇರಬೇಕೆಂದು ನೀವು ಬಯಸಿದರೆ ಕೆಳಗಿನಂತೆ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಬಳಸಿ.
* ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಪ್ರತಿದಿನ ಸಂಜೆ ಕರ್ಪೂರ ಹಚ್ಚಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಆಗಾಗ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಸಂಕಷ್ಟಗಳು ದೂರವಾಗುತ್ತವೆ.
* ಮದುವೆ ತಡವಾಗುತ್ತಿದೆಯೇ ಅಥವಾ ತಡವಾಗುತ್ತಿದೆಯೇ? ನಂತರ 6 ಕರ್ಪೂರದ ಜೊತೆಗೆ 36 ಲವಂಗವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಅಕ್ಕಿ ಮತ್ತು ಅರಿಶಿನ ಪುಡಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ನಂತರ ಅದನ್ನು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಗೆ ಅರ್ಪಿಸಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮದುವೆ ಬೇಗ ಆಗುತ್ತದೆ.


* ಮನೆಯ ಶೌಚಾಲಯ ಮತ್ತು ಸ್ನಾನಗೃಹದಲ್ಲಿ ದೋಷವಿದ್ದರೆ ದೋಷ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ತುಪ್ಪದಲ್ಲಿ ಅರೆದು ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಬೆಳಗ್ಗೆ, ಸಂಜೆ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಸುಡಬೇಕು. ಇದಲ್ಲದೇ ಚಿಕ್ಕ ಬಟ್ಟಲಿನಲ್ಲಿ ನೀರು ಸುರಿದು ಅದರಲ್ಲಿ 2 ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಹಾಕಿ ಮನೆಯ ಶೌಚಾಲಯ ಮತ್ತು ಬಾತ್ ರೂಂನಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು.
* ಜಮೀನು ಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ ಒಂದು ಹಿಡಿ ಮಣ್ಣನ್ನು ಒಂದು ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಇಟ್ಟು ಸುಡಬೇಕು. ಪ್ರತಿನಿತ್ಯ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಬೇಗ ಭೂಮಿ ಖರೀದಿಸುವ ಯೋಗ ಸಿಗುತ್ತದೆ.
* ನಿಮಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಅಭ್ಯಾಸವಿದೆಯೇ? ಈ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಬಿಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೇ? ನಂತರ ಸಂಜೆ ಸೂರ್ಯ ಮುಳುಗಿದಾಗ ಕರ್ಪೂರ ಹಚ್ಚಿ ಮನೆಯಲ್ಲೆಲ್ಲಾ ತೋರಿಸಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಗೆ ಪೂಜೆ ಮಾಡಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಚಟ ಗುಣವಾಗುತ್ತದೆ.
* ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸುಧಾರಣೆ ಇಲ್ಲವೇ? ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲವೇ? ನಂತರ ಮನೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಿ ಅಥವಾ ಹಿತ್ತಾಳೆಯ ಬಟ್ಟಲಿನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಕರ್ಪೂರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎರಡು ಲವಂಗಗಳನ್ನು ಸುಡಬೇಕು. ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ನೆಗೆಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ, ಪಾಸಿಟಿವ್ ಎನರ್ಜಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ವೃದ್ಧಿಸುತ್ತದೆ.
* ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಜಗಳ ಹೆಚ್ಚಿದೆಯೇ? ನಂತರ ಮನೆಯ ಮೂಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಇರಿಸಿ. ಇದು ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮನೆಯ ಸದಸ್ಯರಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬಾಂಧವ್ಯ ಮತ್ತು ತಿಳುವಳಿಕೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.
*ಯಾವುದೇ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಅದೃಷ್ಟದ ಆಸರೆ ಸಿಗಬೇಕೆ?ಹಾಗಾದರೆ ಪ್ರತಿ ಗುರುವಾರ ಜವಾರಿಸಿ ಜೊತೆಗೆ 12 ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಉರಿಸಿ. ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಭಾಗ್ಯದ ಆಸರೆಯಿಂದ ಪ್ರಗತಿಯ ಹಾದಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.
* ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮಗೂ ಇಷ್ಟವಾದಲ್ಲಿ, ದುಡಿಮೆಗೆ ತಕ್ಕ ಪ್ರತಿಫಲವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಗೆ ಕೆಂಪು ಗುಲಾಬಿಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಕರ್ಪೂರವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಿ. ಪ್ರತಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಹೀಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಫಲಿತಾಂಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ
ಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358
ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಐದು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button