ASTROLOGY

ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಒತ್ತಡವಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿ ಈ 1 ಪದಾರ್ಥಕ್ಕಿದೆ

ಎಷ್ಟೇ ದೊಡ್ಡ ಒತ್ತಡವಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಸೆಕೆಂಡಿನಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿ ಈ 1 ಪದಾರ್ಥಕ್ಕಿದೆ. ನೀವು ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಇದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ
ಒಬ್ಬ ಮನುಷ್ಯನಿಗೆ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿರಬಹುದು. ಕೆಲವರಿಗೆ ಆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಇಲ್ಲದಿರಬಹುದು. ಆದರೆ ಒತ್ತಡ ಮಾತ್ರ ಸಮಸ್ಯೆಯಿಂದ ಬರಬಾರದು. ಒತ್ತಡವಿದ್ದರೆ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎದುರಾಗುತ್ತದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವೆ ಜಗಳಗಳು ತುಂಬಾ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಮಾವ, ಅತ್ತೆ, ಸೊಸೆ, ಮಾವ ಹೀಗೆ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಇದ್ದಾಗ ಜಗಳವಾಗುವುದು ಸಹಜ.

ಇಂದು ಈ ರೀತಿ ಹೋರಾಟ ನಡೆದರೆ ನಾಳೆ ಹೋರಾಟ ಬಗೆಹರಿಯಲಿದೆ. ಆದರೆ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಯಾರಾದರೂ ಈ ಜಗಳದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಹೋರಾಟದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಅವರು ಹೇಳಿದ ಮಾತನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಸಂಸಾರ ನಡೆಸಿದರೆ ಅದು ಒತ್ತಡವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. (ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ನೀವು ಮರೆಯಬೇಕಾದದ್ದನ್ನು ಮರೆಯಬೇಡಿ. ನೀವು ನೆನಪಿಡಬೇಕಾದದ್ದನ್ನು ಮರೆತುಬಿಡಿ). ಸಮಸ್ಯೆ ಇದ್ದರೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಪರಿಹರಿಸಿ. ಯಾವುದನ್ನೂ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಕಸದ ಬುಟ್ಟಿಯಂತೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ,

ಅದು ನಂತರ ನಿಮಗೆ ದೊಡ್ಡ ಕಾಯಿಲೆಯಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇದನ್ನು ಸರಿಪಡಿಸಲು ಏನು ಮಾಡಬೇಕು. ನೀವು ಧ್ಯಾನ ಮಾಡಬಹುದು.ಒತ್ತಡ ನಿವಾರಣೆಗೆ ಲವಂಗ ಮದ್ದು: ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಲವರು ಕಣ್ಣು ಮುಚ್ಚಿ ಧ್ಯಾನದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಅಂತಹ ಸಂಕಟದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡರೆ, ಈ ಸರಳ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ.

ಪೂರ್ವಾಭಿಮುಖವಾಗಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ 3 ಲವಂಗವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ. ತಪ್ಪಿಲ್ಲ. ಲವಂಗವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವಿಷಯ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ವಿಷಯವನ್ನು ನೀಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ.

ಕೈಯಲ್ಲಿದ್ದ ಲವಂಗಕ್ಕೆ ಕೋಪವನ್ನೆಲ್ಲ ತಂದುಕೊಳ್ಳಿ. ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ನಿಮಿಷ ಇದನ್ನು ಮಾಡಿ. ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳ ಮುಂದೆ ಒಂದು ತಟ್ಟೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟು ಅದನ್ನು ಕರ್ಪೂರದಿಂದ ಬೆಳಗಿಸಿ ಮತ್ತು ಆ ಬೆಂಕಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಮೂರು ಲವಂಗವನ್ನು ಒಂದೊಂದಾಗಿ ಹಾಕಿ.

ಆ ಬೆಂಕಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಸುಟ್ಟುಹಾಕಿ. ಆಗ ಯಾರಾದರೂ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದರೆ ಏನು. ನಾನು ಶಾಂತಿಯಿಂದ ಬದುಕುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಿ. ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ನಿಮ್ಮ ಮುಖ ಮತ್ತು ಕೈಗಳನ್ನು ತೊಳೆದುಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.
ರಾತ್ರಿ ಮಲಗುವ ಮುನ್ನ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು.ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ಭಾನುವಾರದಂದು 3 ವಾರಗಳ ಕಾಲ ಇದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ. ನೀವು ಆತುರದಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ದಿನವನ್ನು ಗಮನಿಸದೆ ಸತತ ಮೂರು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು.

ಈ ಸರಳ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪರಿಹಾರದಿಂದ ಭಕ್ತರು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು
ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ
ಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358
ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button