ASTROLOGY

ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 11 ಬಾರಿ ಜಪಿಸಿದರೆ ಸಾಕು ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸಿ ಕೋಟಿ ಯೋಗ ಸಿಗುತ್ತದೆ. ಅದು ಪವಾಡ ಮಂತ್ರದ ರಾಜ

ಹಣ ಎಂದರೆ ಶವಗಳು ಬಾಯಿ ತೆರೆಯುತ್ತವೆ ಎಂಬ ಗಾದೆಯನ್ನು ಯಾರೂ ಅಲ್ಲಗಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ಹೆಚ್ಚು ಹಣ ಕೂಡಿಡಲು ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮಂತ ಜೀವನ ನಡೆಸಲು ಇಚ್ಛಿಸದ ಕೆಲವೇ ಜನರು ಇಂದು ಇದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಣವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ಏನಾದರೂ ಮಾಡಬೇಕು. ನಮಗೆ ಹಣ ತರಲು ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಕೃಪೆ ಬೇಕು. ಈಗ ನಾವು ಈ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಆ ಅನುಗ್ರಹವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮಂತ್ರದ ಆಚರಣೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯಲಿದ್ದೇವೆ

ಮನುಷ್ಯನು ಹಣ ಸಂಪಾದಿಸಿ ಋಣಮುಕ್ತ ಜೀವನ ನಡೆಸಬೇಕಾದರೆ ಮಾತೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಕೃಪೆ ಬೇಕು. ಹಾಗೂ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆದರೆ ಬಿನಿ ಪೀಡ ತರಿತ್ರಂನಂತೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತೊಂದರೆಯಿಲ್ಲದೆ ಕುಬೇರ ಸಂಪತ್ತಿನಿಂದ ಬಾಳುವುದರಲ್ಲಿ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲ. ನೀವು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದಾಗ ನೀವು ಬಯಸಿದ ಎಲ್ಲವೂ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಬನ್ನಿ ಆ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಪೂಜೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬೇಕು. ಶುಕ್ರವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ಊಟ ಮಾಡುವ ಮುನ್ನ ಮನೆಯ ಪೂಜಾ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ, ವೀಳ್ಯದೆಲೆ, ಅದರ ಮೇಲೆ ತುಪ್ಪ ಮತ್ತು ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಜಪಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ಕಾಡು ಕಡಿದು ಮನೆ ಕಟ್ಟುತ್ತಿರುವ ವೀಳ್ಯದೆಲೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯ ಮನೆಗೆ ಇಂದು ಬಂದ ತಾಯಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಶುಕ್ರವಾರದಿಂದ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 11 ಬಾರಿ ಜಪಿಸಬೇಕು. ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಇನ್ನೂ 11 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಬಹುದು. ಆಕಾಂಕ್ಷಿಗಳು ಇದನ್ನು 48 ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಹೇಳಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ.

ಈ ಮಂತ್ರ ಪದ್ದತಿಯು ನಮ್ಮ ಸಿದ್ಧರು ಪೂಜಿಸುವ ಅತ್ಯಂತ ಪುರಾತನ ಪದ್ಧತಿಯಾಗಿದೆ. ಈ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಅನೇಕ ಜನರು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳೇ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ನೆಲೆಸಿದ್ದರೆ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯಲ್ಲಿ ನೆಲೆಸಿದರೆ ನಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೆಲ್ಲವೂ ಪರಿಹಾರವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಅವಕಾಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಎಂಬ ಭಯವಿಲ್ಲ.
ನಿಮಗೆ ಈ ಮಂತ್ರ ಪೂಜೆಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆಯಿದ್ದರೆ, ನಿಗದಿತ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿಗದಿತ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಬಾರಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಅಷ್ಟಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಪಡೆದು ಕನಸು ಕಾಣದ ರಾಜಮನೆತನವನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದು.ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ

ಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358
ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button