ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಗಿರಣಿ ಮಶೀನ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಬೇಕಾದರೂ ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು

ಗಿರಣಿ ಮಶೀನ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರು ಬೇಕಾದರೂ ಖರೀದಿ ಮಾಡಬಹುದು.ಗುಣಮಟ್ಟ ಹೊಂದಿರುವ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಯ ಗಿರಣಿ ಮಷೀನ್ ಅಂತೂ ಕಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ಹಲವು ದಿನಗಳಿಂದ ನೀವೆಲ್ಲ ಕೇಳುತ್ತಾ ಇದ್ದೀರಾ ನೀವು ಕೇಳಿದ ಮೇಲೆ ಇಲ್ಲ ಅನ್ನುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ .

ವೀಕ್ಷಕರೆ ಇವತ್ತು ನಾನು ಹೇಳಲು ಮಿಷನ್ ಕಂಪನಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿದೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದ ಬಳಿಕ ಹಿಂದೆ ಖರೀದಿ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತೀರಾ ಈ ಗಿರಣಿ ಮಷೀನ್ ಕಂಪನಿ ಯಾವುದು ಅಂದರೆ ಅದು ಬೇರೆ ಯಾವುದೂ ಅಲ್ಲ ವೀಕ್ಷಕರೆ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಕಂಪನಿ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಕಂಪನಿ ಇಂದ ಅದ್ಭುತ ಗಿರಣಿ ಮೆಷಿನ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಗಿರಣಿ ಮೆಷಿನ್ ನಿಮ್ಮ ಊರಿನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಶೋರೂಮ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಗುತ್ತದೆ .

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ಭಾರತ ದೇಶದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ರೋಮ್ನಲ್ಲೂ ಇದನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಗುವ ಲೋಕಲ್ ಗಿರಣಿ ಮಷೀನ್ ಬೆಲೆ ಅಂದಾಜು ನಿಮಗೆ 18ರಿಂದ 20 ಸಾವಿರ ಇದೆ ಇದಕ್ಕೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಗಿರಣಿ ಮಿಷನ್ ತುಂಬಾ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆ ನಿಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಮಾಹಿತಿಗೆ ಸ್ವಾಗತ ಈ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನೀವು ಕೊನೆವರೆಗೂ ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮರೆಯಬೇಡಿ .

ಈ ಮಷಿನ್ ಹೆಸರು ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಗ್ರೈಂಡರ್ ಕೇವಲ ಮನೆ ಬಳಕೆ ಬರುವ ಹಾಗೆ ವಿನ್ಯಾಸ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ದವಸ ಧಾನ್ಯಗಳನ್ನು ರುಬ್ಬಲು ಅತಿಯಾದ ಗಿರಣಿ ಕಲ್ಲನು ಈ ಮಷೀನ್ ಒಳಗೆ ಬಳಸಲಾಗಿದೆ ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕದಾಗಿದೆ ಎಲ್ಲಿ ಬೇಕಾದರೂ ಒಂದೇ ಸಲ ಆರರಿಂದ ಏಳು ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಪುಡಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಪ್ರತಿ ದಿನ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ತನಕ ಮಷಿನ್ ಉಪಯೋಗಿಸಿದರೆ ಅಂದಾಜು 40 ರಿಂದ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಿಲ್ ಬರುತ್ತದೆ ಅಂತ ಕಂಪನಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ .

ಈ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಗಿರಣಿ ಮಷೀನ್ ಗೆ ಎರಡು ವರ್ಷ ವಾರೆಂಟಿ ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಇದೆ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಪ್ರೆಸ್ಟಿಜ್ ಗಿರಣಿ ಮಿಶಿನ್ ತುಂಬಾ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಈ ಗಿರಣಿ ಮೆಷಿನ್ ಅಂತಾರೆ ತಪ್ಪಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪ್ರತಿಷ್ಠಾ ರೋಮ್ನಲ್ಲಿ ಮಿಷಿನ್ ಡೆಮೋ ಕೂಡ ತೋರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣಾರೆ ಇದು ಹೇಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅಂತ ನೋಡಬಹುದು ಇದರಿಂದ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುತ್ತದೆ ಐದು ಕೆಜಿ ಅಕ್ಕಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಗಿರಣಿ ಅಂಗಡಿಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನೋಡಿರುತ್ತೀರ ಗಿರಣಿ ಹಾಕುವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಧೂಳು ಬರುತ್ತದೆ ಅಂಗಡಿ ಒಳಗೆ ನಿಲ್ಲುವುದಕ್ಕೆ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಪ್ರೆಸ್ಟೀಜ್ ಗಿರಣಿ ಮಷೀನ್ ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪರ್ಸೆಂಟ್ ಹೊರಗೆ ಬರುವುದಿಲ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button