ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಗಂಡನ ಫೋಟೋ ಹರಿದು ಹಾಕಿ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ

ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮೊದಲು ಗಂಡನ ಫೋಟೋ ಹರಿದು ಹಾಕಿ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ ಖ್ಯಾತ ನಟಿ.ಎಲ್ಲರಿಗೂ ನಮಸ್ಕಾರ ವೀಕ್ಷಕರೆ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ನಿಚ್ಛೇದನ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿವೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ ಯಾರಾದರೂ ಒಬ್ಬರು ವಿಚ್ಛೇದನದ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಪ್ರಕರಣಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತವೆ ಇದು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಶಾಕ್ ಕೊಟ್ಟಿದೆ ಕೆಲವು ಬೀದಿರಾಮ್ ಪಾಠ ಆದರೆ ಮತ್ತೆ ಕೆಲವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಮುಗಿದು ಹೋಗುತ್ತವೆ.

ಸಂಬಂಧ ನಾಗ ಚೈತನ್ಯ ವಿಚ್ಛೇದನ ಸಂಗತಿ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಾಗುತ್ತಿದ್ದರೂ ಚರ್ಚೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬನಟ್ಟಿ ತನ್ನ ಡಿವಾರ್ಸನ್ನು ಸೆಲೆಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಈ ವಿಷಯ ಈಗ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ ತಮಿಳು ನಟಿ ಶಾಲಿನಿ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ತನ್ನ ಪತಿಯಿಂದ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಬೇರೆ ನಟಿ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸದೆ ಸೆಲೆಬ್ರೇಟ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ಅದಕ್ಕೆ ಡಿವೋರ್ಸ್ ಫೋಟೋ ಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸಿ ಗಂಡನ ವಿರುದ್ಧ ಸೇಡು ತೀರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಪತಿಯಿಂದ ಬೇರೆಯಾಗಿದ ನಟಿ ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಂಡಿಲ್ಲ ಬಿಂದಾಸ್ ಲುಕ್ ಕೊಟ್ಟು ಭರ್ಜರಿಯಾಗಿ ಫೋಟೋವನ್ನು ಮಾಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ಅದನ್ನು ಕಂಡು ನೆಟ್ಟಿದ್ದರು ತಮಿಳು ನಟಿ ಶಾಲಿನಿ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಮಾಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಫೋಟೋಗಳೊಂದಿಗೆ ಶಾಲಿನಿ ಧೈರ್ಯಕ್ಕೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದೆ.

ಗಂಡನ ಫೋಟೋ ಹರಿದು ಫೋಟೋಶೂಟ್ ತಮಿಳು ನಟಿ ಶಾಲಿನಿ ಕ್ರಿಯೇಟಿವಿಟಿಗೆ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಫಿದಾ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಕೂಡ ಅಷ್ಟೇ ಕ್ರಿಯೇಟಿವಾಗಿದೆ ಈ ಫೋಟೋಶೂಟ್ನಲ್ಲಿ ಮದುವೆ ದಿನ ತೆಗೆದಿದ್ದು ಎಂದು ಫೋಟೋವನ್ನು ಹರಿದು ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಗಂಡನ ಫೋಟೋವನ್ನು ತುಳಿದಿದ್ದಾರೆ ನನ್ನ ಬಳಿ 99 ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಇದೆ ಆದರೆ ಇದರಲ್ಲಿ ಗಂಡನ ಸಮಸ್ಯೆ ಇಲ್ಲ ದ್ವನಿ ಇಲ್ಲ.

ಮಹಿಳೆ ಸಂದೇಶ ಅದಕ್ಕೆಟ್ಟಿದ ದಾಂಪತ್ಯವನ್ನು ದೊರೆಯುವುದರಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಿಲ್ಲ ಕಾರಣ ಏನೆಂದರೆ ನೀವು ಸಂತೋಷವಾಗಿರಲು ಅರ್ಹರಾಗಿ ಇರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ಹಿಡಿತ ಸಾಧಿಸಿ ಹಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ರೂಪಿಸುವುದರ ಸಲುವಾಗಿ ಅಗತ್ಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಶಾಲಿನಿ ಬರೆದು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಗಂಡನಿಂದ ಕಿರುಕುಳ ತಮಿಳು ನಟಿ ಶಾಲಿನಿ ರಿಯಾಜ್ ಎಂಬುವರನ್ನು 220 ಜುಲೈ ನಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದ ಇವರಿಗೆ ಮಗಳಿದ್ದಾಳೆ ಮದುವೆ ಬಳಿಕ ಶಾಲಿನಿ ತನ್ನ ಪತಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಮಾನಸಿಕ ಹಾಗೂ ದೈಹಿಕ ಕಿರುಕುಳ ನೀಡುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಆರೋಪ ಮಾಡಿದ್ದರು ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ ಶಾಲಿನಿ ತಮಿಳ್ ಧಾರವಾಹಿ ಮೂಲಕ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು ಕೊನೆಯದಾಗಿ ರಿಯಾಲಿಟಿ ಶೋ ಸೂಪರ್ ಮಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button