NEWS

Prakash Raj​ಗೆ Jaggesh​ ಫುಲ್​ ಕ್ಲಾಸ್ Chandrayaan-3 ISRO BJP ಚಾಂದ್ರಯಾನ 3

ಇಡಿ ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಭಾರತ ತಾನು ಅಗ್ರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದೀನಿ ಅಂತ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡಿದಂತಹ ಶ್ರೇಷ್ಠ ವಾದದಿನ ಪ್ರಧಾನಮಂತ್ರಿಗಳು ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಾಗಿ ಎಲ್ಲ ಸಂಸದರ ಜೊತೆ ಒಂದು ಹುರಿದುಂಬಿಸುವಂತಹ ಮಾತಾಡಬೇಕಾದ್ರೆ ನಾವು ಇವತ್ತು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವನ್ನ ಪಡೆದು 75 ವರ್ಷ ದಾಟಿ ಅಮೃತ ಕಾಲದ ಕಡೆ ಹೋಗ್ತಾ ಇದೀವಿ.

ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಮ್ಮದು ಏನಿದ್ರು ಕೂಡ ಈ ದೇಶವನ್ನು ಉತ್ತುಂಗ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ತಗೊಂಡುವಂತ ರಣ ಬೇಟೆಗಾಗಿ ನಾವು ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಇಡೀ ವಿಶ್ವ ನಮ್ಮನ್ನು ಬಹಳ ತೀಕ್ಷ್ಣವಾಗಿ ಕಂಡಂತಹ 1 ದಿನ ಅಂತ ವಿಶ್ವದ ಮುಂದೆ ನಾವು ಅಗ್ರಗಣ್ಯರಾಗಿ ನಿಲ್ಲುವಂಥ ಕೆಲಸವನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳನ್ನು ನಾವು ಮಾಡಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ದೊಡ್ಡ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಆಡಿದರು.ಕಳೆದ ಬಾರಿ ಚಂದ್ರಯಾನ ನಡೆದಾಗ ಫೇಲ್ಯೂರ್ ಆದಾಗ ಆ ವಿಜ್ಞಾನಿಗೆ ಒಬ್ಬ ತಂದೆ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಿಂತು ಭುಜ ತಟ್ಟಿ ಸಂಭಾಳಿಸಿದರು

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂಪಂ, ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ಟ್ 8971498358.ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ. ವಿದ್ಯೆ -ಉದ್ಯೋಗ. ವಿದೇಶ ಪ್ರಯಾಣ. ವಿವಾಹ ವಿಳಂಬ. ಮಾಟ- ಮಂತ್ರ. ಶತ್ರುಗಳ ಕಾಟ. ಸ್ತ್ರೀ ವಶೀಕರಣ- ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ. ಅತ್ತೆ -ಸೊಸೆ ಜಗಳ. ಸಂತಾನ ಭಾಗ್ಯ. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಷ್ಟ. ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆ. ಪ್ರೀತಿ- ಪ್ರೇಮ ವಿಷಯ. ಗಂಡ- ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಸಮಸ್ಯೆ. ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆ. ಕೋರ್ಟ್ -ಕಛೇರಿ. ವೈರಿ ನಾಶ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆ. ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ. ಆದಿಶಕ್ತಿ ಮಹಾಕಾಳಿ ಆರಾಧನೆಯಿಂದ. ಪುರಾತನ ಅಥರ್ವಣ. ಯಂತ್ರ- ಮಂತ್ರ ವಿಧಾನಗಳಿಂದ. ಸುಧೀರ್ಘ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ವಿಶೇಷ ಪೂಜೆ ನಡೆಸಿ. ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ನಲ್ಲಿ ಮೆಸೇಜ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ಯಥಾ ರಾಜ ತಥಾ ಪ್ರಜಾ ಹಾಗೆ ಇವತ್ತು ಮೋದಿಯವರ ಒಂದು ಕಲ್ಪನೆ ನಮ್ಮನ್ನ ಮೀರಿಸಿದೆ ಒಂದು ಆಧುನಿಕ ಯುಗದಲ್ಲೂ ಕೂಡ ಒಂದೇ ಒಂದು ಹೇಳ್ತೀನಿ. ಒಂದು ದೈವ ಪ್ರೇರಣೆ  ಇದ್ದಾಗ ಯಾವತ್ತೂ ಕೂಡ ವಾಮಮಾರ್ಗಗಳು ನಮ್ಮನ್ನು ಬೇರೆ ದಾರಿಗೆ ಕಳುಹಿಸಲು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಇನ್ನೊಬ್ಬರ ಚಂದ್ರಯಾನ ಮತ್ತೆ ನಮ್ಮ ಚಂದ್ರ ಎರಡೇ ಸಾಕ್ಷಿ. ಅಲ್ಲಿಗೆ ಮೋದಿ ಅವರ ಕನಸು ಬರಿ ಚಂದ್ರ ಲೋಕಕ್ಕೆ ಅಲ್ಲ. ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಸೂರ್ಯ ಲೋಕಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಕೂಡ ಯೋಜನೆಗಳ ಯೋಚನೆಗಳನ್ನ ಮಾಡುವಂತಹ ಅದ್ಭುತ ಆಫರ್‌ಗಳ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವರು ಯಾರೋ ಹಿಂದೆ ಕುಚೇಷ್ಟೆ ಮಾಡೋದು ಅಂತ ಕೇಳಿದೆ. ಅವರು ಓದಿದರು. ಅನಾಗರಿಕ ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.

ಇವತ್ತು ಇಂಥ ಚಂದ್ರಯಾನ ಇಂಥವೆಲ್ಲ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕೆ ಇವತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಮೊಬೈಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತಾಡುವಂಥದ್ದು ಅಥವಾ ಅವರು ಇಂಟರ್‌ನೆಟ್ ಗಳಿಸುವಂತ ದ್ದು ಇನ್ನೊಂದು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಅರಿವು ಮೂಡ ಬೇಕು.ತುಂಬಾ ಜನ ಓದಿದ್ದಾರೆದ್ರು ಆದ್ರೆ ಎಷ್ಟೋ ಜನ ಇವತ್ತು ದೇಶದ ಪರವಾಗಿ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪರವಾಗಿ ಹಳ್ಳಿ ಗಳಲ್ಲೂ ಕೂಡ ದೇವರ ನಮಸ್ಕಾರ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಂದ್ರಯಾನ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲಿ ಅಂತ ಇವತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಫಿದಾ ಆಗಿದೆ. ಮೋದಿ ಅವರ ಒಂದು ಆಸೆ ಕೂಡ ಅದ್ಭುವಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದ.  ಎಂದು ಜಗ್ಗೇಶ್ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button