ASTROLOGY

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಂಖದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಮಾತೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿ. ಅಷ್ಟ ದಿಕ್ಕುಗಳಿಂದಲೂ ಹಣದ ಮಳೆ ಸುರಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲ.

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶಂಖದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಮಾತೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೃಪೆಗೆ ಪಾತ್ರರಾಗಿ. ಅಷ್ಟ ದಿಕ್ಕುಗಳಿಂದಲೂ ಹಣದ ಮಳೆ ಸುರಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲ.ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಈ ಸಾಂಗುದೀಪ ಪೂಜೆಯ ವಿಧಾನವನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಂಗುಗಳಲ್ಲಿ ಮೇಟಪುರಿ ಸಾಂಗು ಮತ್ತು ವಲಂಪುರಿ ಸಾಂಗು ಎಂಬ ಎರಡು ವಿಧಗಳಿವೆ.

ಇದರಲ್ಲಿ ವಲಂಪುರಿ ಶಂಖ ಸಿಗುವುದು ಅಪರೂಪದ ಸಂಗತಿ. ಹಾಗಾಗಿ ಈ ದೀಪ ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಮೇಥಾಪುರಿ ಶಂಖವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆದರೂ ಖರೀದಿಸಿ. ನೀವು ಖರೀದಿಸುವ ಶಂಖವು ಉತ್ತಮ ಗುಣಮಟ್ಟದ್ದಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ಹಾಡಿನಲ್ಲಿ ಬೆಳಗುವ ದೀಪವೇ ತಾಯಿ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ನಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಗು ದೀಪವನ್ನು ಯಾವ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಹಚ್ಚಿ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕಟಾಕ್ಷವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಈಗ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು
ಪಂ//ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358 ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರ ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಜನ ವಶೀಕರಣ ಸಂಭೋಗ ವಶೀಕರಣ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಸಾಲಾ ಬಾದೆ ಶತ್ರು ವಶೀಕರಣ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯ ಕಿರಿಕಿರಿ ಡೈವರ್ಸ್ ಕೇಸ್ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿರ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಸಂತಾನದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಶಾಂತಿ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಇನ್ನು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಹಾಗೂ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ
ಅಗೋಚರ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಶಾಸ್ತ್ರೋತ್ತವಾಗಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಉಂಟು  ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358

ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಗದಾಕ್ಷಮ ಪೆರುಗ ಶಂಖ ದೀಪದ ಪೂಜೆ ಈ ಶಂಖ ದೀಪಕ್ಕೆ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಶಂಖವನ್ನು ಖರೀದಿಸಿದ ನಂತರ ಆ ಶಂಖವನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದು ನೀರು ಮತ್ತು ನೀರಿನಿಂದ ಒಮ್ಮೆ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿ. ಅದರ ನಂತರ ಸಾಂಗ್ಗೆ ಅರಿಶಿನ ಪುಡಿಯನ್ನು ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಒಂದು ಪಾತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ಕಲ್ಲು ಉಪ್ಪನ್ನು ತುಂಬಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಈ ಸಾಂಗ್ ಅನ್ನು ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ತುಪ್ಪವನ್ನು ಸುರಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಿದ್ಧವಾಗಿ ಇರಿಸಿ.
ಈಗ ನಾವು ಪೂರ್ವ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿರುವ ನಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಸಂಗು ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಬೇಕು. ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಮೂಲೆಯು ದೈವಿಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ದೀಪವನ್ನು ಅಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ದೀಪವನ್ನು ಉರಿಯುವ ದಿಕ್ಕು ನೈಋತ್ಯವಾಗಿರಬೇಕು.

ಅಂದರೆ ಇಸಾನಿ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟ ದೀಪದ ಬೆಳಕು ನೈಋತ್ಯ ದಿಕ್ಕಿಗೆ ಮುಖ ಮಾಡಬೇಕು. ಈ ರೀತಿ ಇಟ್ಟಿರುವ ಈ ದೀಪವನ್ನು ಶುಕ್ರನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿಸಬೇಕು. ಈ ಶುಕ್ರ ಹೋರೈ ಪ್ರತಿ ದಿನವೂ ಪ್ರತಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಒರೆಯಾ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ನೋಡಿದರೆ ನಿಖರವಾದ ಸಮಯ ತಿಳಿಯಬಹುದು. ಪ್ರತಿದಿನ ಬೆಳಗುವ ಈ ದೀಪವನ್ನು ಕನಿಷ್ಠ ಅರ್ಧ ಘಂಟೆಯವರೆಗೆ ಬೆಳಗಿಸಬೇಕು.

ಈ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ದಿನದಿಂದ 41 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಬೆಳಗಿಸುತ್ತಿರಬೇಕು ಇದನ್ನು 41 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡರೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕಲ್ಪನೆಗೂ ಮೀರಿ ಪರಿಹಾರವಾಗುತ್ತವೆ, ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಂತಹ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ತೊಂದರೆಗಳು ಪರಿಹಾರವಾಗುತ್ತವೆ. ಇಂತಹ ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಒಳ್ಳೆಯ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾ ಹೋಗಬಹುದು. ಏಕೆಂದರೆ ಮಾತೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಅಂಶವಾಗಿರುವ ಈ ಶಂಖದ ದೀಪವನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿಸಿದರೆ ಸಕಲ ಶುಭಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯುವುದರಲ್ಲಿ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲ.

ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿದರೂ 41 ದಿನ ಹಚ್ಚಬೇಕು. ನೀವು ಇತರರಿಗೆ ಮುಟ್ಟಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಈ ದೀಪವನ್ನು ಬೆಳಗಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ದಿನದಿಂದ ಒಂದು ದಿನವೂ ನಿಲ್ಲಿಸದೆ ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ. ಈ ಸಾಂಗುದೀಪವನ್ನು ನಂಬಿಕೆಯಿಂದ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಿ ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ತಾಯಿ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯ ಅನುಗ್ರಹದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸಬಹುದು.
ಲೇಖನ: ಧಾರ್ಮಿಕಚಿಂತಕರು ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಾರರು
ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನ
ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button