ASTROLOGY

ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವೀಳ್ಯದೆಲೆ. ಈ ತಿಲಕವನ್ನು ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಸುಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಯಶಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವೀಳ್ಯದೆಲೆ. ಈ ತಿಲಕವನ್ನು ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡರೆ ಅಡೆತಡೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಸುಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ.ಸೋಲು ಎಲ್ಲ ಮನುಷ್ಯರಿಗೂ ಆಗುವ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಗತಿ. ಆದರೆ ಪುರುಷರು ವೈಫಲ್ಯಕ್ಕೆ ಹೆದರಬಾರದು. ಪುನರಾವರ್ತಿತ ವಿದಾ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಯಶಸ್ಸು ಸಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರಿಗೆ ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟಪಟ್ಟರೂ, ಕಷ್ಟಪಟ್ಟರೂ ಯಶಸ್ಸು ಸಿಗಲೇ ಇಲ್ಲ.

ಕಾರಣ ಅವರ ಸುತ್ತ ಕೆಲವು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಆಲೋಚನೆಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ, ನೀವು ಈ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವ, ಕೆಟ್ಟ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನಾಶಮಾಡುವ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ನಾವು ತಿಳಿಯಲಿದ್ದೇವೆ. ವೆಟ್ರಿ ತಿಲಕ ತಯಾರಿಸುವ ವಿಧಾನ: ಇದಕ್ಕೆ ವೀಳ್ಯದೆಲೆ ಬೇಕು. ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಶನಿವಾರದಂದು ಮಾಡಬೇಕು.

ಬಿರುಕುಗಳಿಲ್ಲದೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕೊಬ್ಬಿದ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಿ. ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಹನುಮಾನ್ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಅರ್ಚಕನಿಗೆ ಕೊಡು. ಆ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯನ್ನು ಹನುಮಂತನ ಪಾದಗಳ ಮೇಲೆ ಇಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ನಾಮದ ನಕ್ಷತ್ರವನ್ನು ಜಪಿಸಿ ಅದನ್ನು ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.
ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು
ಪಂ//ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358 ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರ

ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಜನ ವಶೀಕರಣ ಸಂಭೋಗ ವಶೀಕರಣ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಸಾಲಾ ಬಾದೆ ಶತ್ರು ವಶೀಕರಣ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯ ಕಿರಿಕಿರಿ ಡೈವರ್ಸ್ ಕೇಸ್
ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿರ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಸಂತಾನದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಶಾಂತಿ
ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಇನ್ನು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಹಾಗೂ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಗೋಚರ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಶಾಸ್ತ್ರೋತ್ತವಾಗಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ
ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಉಂಟು
ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358

ಹನುಮಂತನ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿರುವ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಂದು, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಮತ್ತು ಹನುಮಂತನಿಗೆ ಮತ್ತು ಕುಲದೇವತೆಗೆ ಮನಃಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ. ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯ ಒಳಭಾಗಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಣ್ಣೆಯನ್ನು ಹಚ್ಚಿ. ಈ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯನ್ನು ಬೆಳಗಿದ ದೀಪದಲ್ಲಿ ಬಿಸಿಮಾಡಿದರೆ, ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣಕ್ಕೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮಗೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಶಾಯಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಈ ತಯಾರಿಸಿದ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯನ್ನು ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ. ಇದನ್ನು ಎರಡು ಅಥವಾ ಮೂರು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಬಹುದು. ಅದರ ನಂತರ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಗಳು ಒಣಗುತ್ತವೆ.

ನೀವು ಪ್ರಮುಖ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸಿದಾಗ ಅಥವಾ ನೀವು ಹೊಸ ಉದ್ಯಮಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಹೋದಾಗ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿ. ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ, ಮುಂಜಾನೆ ಶುದ್ಧ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಹನುಮಂತನ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ, ಈ ವೀಳ್ಯದೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪಾಗಬಹುದಾದ ಹೊಗೆ ಇದೆ, ನಿಮ್ಮ ಬೆರಳಿನಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಹಣೆಯ ಮೇಲೆ ತಿಲಕವನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿ.

ನೀವು ನಿಮಗಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಹಿಟ್ ಇಲ್ಲಿದೆ. ಈ ತಿಲಕದಿಂದ ನೀವು ಕೈಗೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ನಿಮಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಅಡೆತಡೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.
ಹೊಸ ಉದ್ಯೋಗವನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವವರು, ದೊಡ್ಡ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವವರು, ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಹೋಗುವವರು, ವರನನ್ನು ನೋಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿರುವವರು, ನೀವು ಹೊಸ ಉದ್ಯಮಗಳನ್ನು ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅನೇಕ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಇದನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ಕೆಲವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಧೈರ್ಯ ಕಳೆದುಕೊಂಡು ಹೇಡಿಗಳಂತೆ ವರ್ತಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಗೊಂದಲದಲ್ಲಿರುವಾಗ, ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮೂರು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ನಿಮ್ಮ ಹಣೆಗೆ ಈ ತಿಲಕವನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಗೊಂದಲ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮಗೆ ಬೇಕಾದ ಧೈರ್ಯವನ್ನು ಹನುಮನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ. ನಂಬಿರುವವರು ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ಈ ಸರಳ ಪರಿಹಾರದಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂಬ ಕಲ್ಪನೆಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಲೇಖನವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸೋಣ.ಲೇಖನ: ಧಾರ್ಮಿಕಚಿಂತಕರು ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಾರರು
ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನ
ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button