ASTROLOGY

ಇಂದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ! ತಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪದಿಂದ ಮುಂದೆ ಬರಲು ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತಿರುವ ಕುಟುಂಬಗಳು ಇದನ್ನು ತಿಳಿದಿರಬೇಕು.

ಇಂದು ಅಮಾವಾಸ್ಯೆ! ತಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪದಿಂದ ಮುಂದೆ ಬರಲು ಕಷ್ಟಪಡುತ್ತಿರುವ ಕುಟುಂಬಗಳು ಇದನ್ನು ತಿಳಿದಿರಬೇಕು.
ಈ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪವೇ ಎಷ್ಟೋ ಜನ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣ. ಇದು ಕುಟುಂಬದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥನ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ. ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವಿಕರ ಶಾಪವಿದೆ ಎಂದು ಜ್ಯೋತಿಷಿ ಮೂಲಕ ತಿಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ.

ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಬರಬಹುದಾದ ಸತತ ಕಷ್ಟಗಳು, ನಂತರದ ಸಂಕಟಗಳು ಮತ್ತು ದುಃಖಗಳು, ಇವೆಲ್ಲವೂ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪವಿದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಇದರಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಹಣ ಖರ್ಚು ಮಾಡಿ ಎಷ್ಟೋ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ. ಆದರೆ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ನೆಮ್ಮದಿ, ನೆಮ್ಮದಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳು ಕೂಡ ನಡೆಯದಿರುವಷ್ಟು ಸಂಕಷ್ಟದಲ್ಲಿರುವವರು ಒಮ್ಮೆ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ನೋಡಿ. ಈ ಸರಳ ಪರಿಹಾರವು ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಸರಳ ಪರಿಹಾರವು ಯಾವುದೇ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪವಿಲ್ಲದೆ ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೂ ಸ್ವಲ್ಪ ತಲೆ ಎತ್ತಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡದೆ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪರಿಹಾರ ಏನು ಎಂದು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಯೋಣ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು
ಪಂ//ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರ
ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ
ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಜನ ವಶೀಕರಣ ಸಂಭೋಗ ವಶೀಕರಣ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಸಾಲಾ ಬಾದೆ ಶತ್ರು ವಶೀಕರಣ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯ ಕಿರಿಕಿರಿ ಡೈವರ್ಸ್ ಕೇಸ್ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿರ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಸಂತಾನದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಶಾಂತಿ ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಇನ್ನು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಹಾಗೂ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಅಗೋಚರ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಶಾಸ್ತ್ರೋತ್ತವಾಗಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಉಂಟು
ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358

ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪ ವಿಮೋಚನೆಗೆ ಅಮವಾಸ್ಯೆಯಂದು ಮಾಡಬೇಕಾದ ಪರಿಹಾರಗಳು: ಅಮವಾಸ್ಯೆಯ ದಿನ ಎಂದಿನಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರಿಗೆ ದೀದಿ ತರ್ಪಣ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಮುಗಿಸಿ, ಪಿತೃಶಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಪೂಜಾ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟು ಪೂಜೆ ಮುಗಿಸಿ. ಅದರ ನಂತರ ನೀವು ಸಂಜೆ ಕೂಡ ಈ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ಚೌಕಾಕಾರದ ಬಿಳಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಅದರಲ್ಲಿ 1 ಚಮಚ ಎಳ್ಳು, 1 ಚಮಚ ಹುಣಸೆಹಣ್ಣು, 1 ರೂಪಾಯಿ ನಾಣ್ಯ ಮತ್ತು 1 ಬೆರಳಿನ ಅರಿಶಿನ ಹಾಕಿ. ನಿಮ್ಮ ಮೃತ ಪೂರ್ವಜರ ಮೂರು ತಲೆಮಾರುಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಬಿಳಿ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಬರೆಯಿರಿ.

ಆ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಮೂರು ತಲೆಮಾರಿನ ಮೃತ ಪೂರ್ವಜರ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ. ಕನಿಷ್ಠ ಮೂರು ತಲೆಮಾರುಗಳ ಹೆಸರನ್ನು ಬರೆಯಬೇಕು. ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಬದುಕಿದವರ ಹೆಸರುಗಳು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಬರೆಯಬಹುದು. ಬಿಳಿ ಬಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿರುವ ವಸ್ತುಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಈ ಕಾಗದವನ್ನು ಮಡಚಿ ಬಿಳಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಗಂಟು ಹಾಕಿ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ ಇರಿಸಿ. ಅದೇನೆಂದರೆ, ಅದನ್ನು ಪೂಜಾ ಕೊಠಡಿಯ ಕಪಾಟಿನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವಜರಲ್ಲಿ ಕ್ಷಮೆ ಯಾಚಿಸಿ.

ತಿಳಿದೋ ತಿಳಿಯದೆಯೋ ನಾವು ಅಥವಾ ನಮ್ಮ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವವರು ತಿಳಿಯದೆ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಕ್ಷಮೆ ಇರಲಿ ಎಂದು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಪ್ರತಿದಿನ ದೀಪ ಹಚ್ಚುವಾಗ ಈ ಗಂಟಿಗೆ ಏಟು ತೋರಿಸಿ ನಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರನ್ನು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಬೇಕು.ಮುದಿನ ಅಮಾವಾಸ್ಯೆಯವರೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಗಂಟು ಇರಿಸಿ.

ಮುಂದಿನ ಅಮ್ಮಾವಾಸ ಆಚರಣೆ ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಈ ಗಂಟು ಹಾಗೇ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹರಿಯುವ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬಿಡಿ. ನೀವು ಅದನ್ನು ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಹಾಕಬಹುದು. ಈ ಸರಳ ಪರಿಹಾರವು ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರ ಶಾಪದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಉಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.ಲೇಖನ: ಧಾರ್ಮಿಕಚಿಂತಕರು ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಾರರು ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನ ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button