ASTROLOGY

ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಮದುವೆ ಬೇಗ ಆಗುತ್ತದೆ. ಕುಜ ದೋಷ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ

ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯನ್ನು ಹೀಗೆ ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಮದುವೆ ಬೇಗ ಆಗುತ್ತದೆ. ಕುಜ ದೋಷ ಏನೇ ಇದ್ದರೂ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ.ಈ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಜೀವಿಯು ಸೂಕ್ತವಾದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ವಂಶಾವಳಿಯನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಅದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಮನುಷ್ಯರಾಗಿ ಹುಟ್ಟಿದವರೂ ಸಹ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಹೆತ್ತವರೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆ ಎಂಬ ಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸೇರುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಮದುವೆ ವಯಸ್ಸನ್ನು ಮೀರಿ ಮದುವೆ ಯೋಗ ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮದುವೆಗೆ ಅಡ್ಡಿಯುಂಟಾದವರಿಗೆ ಕಲತ್ರ ದೋಷವಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯನ್ನು ಪೂಜಿಸಿದರೆ, ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಕಳತ್ರ ದೋಷವಿದ್ದರೂ ನಾವು ಹೇಗೆ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲಿದ್ದೇವೆ. ಮದುವೆ ನಿಷೇದ ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು, ಸಕಾಲದಲ್ಲಿ ಮದುವೆಯಾಗಲು, ಒಳ್ಳೆಯ ಗಂಡನನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಹಲವು ಪರಿಹಾರೋಪಾಯಗಳಿವೆ. ಪೂಜೆಯ ವಿಧಗಳೂ ಇವೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ನಾವು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯರನ್ನು ಪೂಜಿಸಿದರೆ ಅವರ ಮದುವೆ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಹೇಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡಲಿದ್ದೇವೆ.

ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಪೂಜೆ: ಈ ಪೂಜೆಗೆ ನಮಗೆ ಶಿವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿಯ ಚಿತ್ರ ಬೇಕು. ನಂತರ 7 ಬೆರಳಿನ ಅರಿಶಿನ, 7 ವೀಳ್ಯದೆಲೆ, 7 ಅಚ್ಚು ಬೆಲ್ಲ, 7 ಅರಿಶಿನ ಹಚ್ಚಿದ ಪೂನಲ್, 7 ಹಳದಿ ಹೂವು, 700 ಗ್ರಾಂ ಕಡಲೆ, 7 ಒಂದು ರೂಪಾಯಿ ನಾಣ್ಯಗಳು, 70 ಮೀಟರ್ ಹಳದಿ ರೇಷ್ಮೆ ಬಟ್ಟೆ ಇತ್ಯಾದಿಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತವೆ.

ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂದುರ್ಗಾ ದೇವಿಯ ಆರಾಧಕರು
ಪಂ//ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಲಹೆ ಅಂತಿಮ ಪರಿಹಾರ
ನಿಮ್ಮ ಒಂದು ಕರೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು
ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ
ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ಜನ ವಶೀಕರಣ ಸಂಭೋಗ ವಶೀಕರಣ ಮಾಟ ಮಂತ್ರ ಸಾಲಾ ಬಾದೆ ಶತ್ರು ವಶೀಕರಣ ಅತ್ತೆ ಸೊಸೆಯ ಕಿರಿಕಿರಿ ಡೈವರ್ಸ್ ಕೇಸ್
ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿರ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಸಂತಾನದಲ್ಲಿ ವಿಳಂಬ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಆಶಾಂತಿ
ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ ಆಸ್ತಿ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಇನ್ನು ಹಲವಾರು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇರಳ ಹಾಗೂ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ
ಅಗೋಚರ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಶಾಸ್ತ್ರೋತ್ತವಾಗಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ
ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಗೆ ವಿಶ್ವಾಸ ಉಂಟು
ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್
8971498358

ಮೈನವಿರೇಳಿಸುವ ಶುಭದಿನದ ದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವಿವಾಹಿತ ಸ್ತ್ರೀಯು ಸ್ನಾನವನ್ನು ಮಾಡಿ ತನ್ನ ಮನೆಯ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹಳದಿ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹೊದಿಸಿ ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಕಟ್ಟು ಕಟ್ಟಬೇಕು. ನಂತರ ಈ ಮೂತಿಯನ್ನು ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯ ಫೋಟೋದ ಮುಂದೆ ಅವರ ಪಾದದ ಕೆಳಗೆ ಇಟ್ಟು ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಬೇಕು. ಆಗ ಅವರ ಮದುವೆ ಬೇಗ ನಡೆಯಲಿ ಎಂದು ಮನಃಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಹಾರೈಸಬೇಕು. ಸತತ 40 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಮನೆಯ ಮುಂದೆ ತುಪ್ಪದ ದೀಪವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ ಶಿವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿಗೆ ಪೂಜೆ ಸಲ್ಲಿಸಬೇಕು. 40ನೇ ದಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪೂಜೆ ಮುಗಿಸಿ ಸಮೀಪದ ದೇವಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ಹೋಗಬೇಕು. ಈ ಬಂಡಲ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಹಣೆಗೆ ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಮನಃಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ.

ಪುರುಷರ ಪೂಜೆ: ಪುರುಷರಿಗೂ ಶಿವ ಪಾರ್ವತಿಯ ಚಿತ್ರ ಬೇಕು. ಜೊತೆಗೆ 7 ಶ್ರೀಗಂಧ, 7 ಒಂದು ರೂಪಾಯಿ ನಾಣ್ಯಗಳು, 7 ಕಬ್ಬು, 7 ಅಕ್ಕಿ, 7 ದಾಲ್ಚಿನ್ನಿ ಕಡ್ಡಿಗಳು, 7 ಪೂನಲ್, 7 ಬಿಳಿ ಹೂವುಗಳು ಮತ್ತು 70 ಮೀಟರ್ ಬಿಳಿ ರೇಷ್ಮೆ ಬಟ್ಟೆ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಅವರು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ನೀಡಿದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾರೆ. 40 ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಪೂಜೆ ಮಾಡಬೇಕು. ದೇವಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಕೈಯಿಂದ ತಲೆಗೆ ಕಟ್ಟು ಕಟ್ಟಿಕೊಂಡು ಮನಃಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಬೇಕು.

ಈ ವಿಧಾನದ ಪ್ರಕಾರ ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಸ್ತ್ರೀಯರು ಪೂಜೆಯನ್ನು ನಡೆಸಿದಾಗ ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಲತ್ರ ದೋಷವಿರಲಿ, ಅದು ಮದುವೆಗೆ ಅಡ್ಡಿಯಾಗಬಹುದಾದ ದೋಷವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಅವೆಲ್ಲವೂ ನಿವಾರಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಶಿವ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿ ದೇವಿಯು ಅವರಿಗೆ ಅನುಗ್ರಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ವೈವಾಹಿಕ ಯೋಗ.
ಲೇಖನ: ಧಾರ್ಮಿಕಚಿಂತಕರು ಮತ್ತು ಸಲಹೆಗಾರರು
ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರೀ ದೇವಸ್ಥಾನ
ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ್ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣ ಭಟ್ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button