ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ನೀವೇನಾದ್ರು ಈ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ್ದರೆ ಈ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಪಕ್ಕ ನಿಮಗೆ ಬರುತ್ತವೆ ಹಾಗಾದ್ರೆ ಆ ತಿಂಗಳುಗಳು ಯಾವುವು ಗೊತ್ತ …!!!

ನಮ್ಮ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಎಷ್ಟು ನಿಖರವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ ಎಂದರೆ ನಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಇದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಅವಲಂಬನೆ ಆಗಿದ್ದರು, ಅವರ ಪ್ರಕಾರ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಎನ್ನುವುದು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿಯೂ ಒಳಗೊಂಡಂತಹ ಒಂದು ಸಾಧನೆ ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಲಿಖಿತ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂತಹ ಹಲವಾರು ವಿಷಯಗಳು ನಿಜವಾಗಿವೆ ಹಾಗೂ ಇವಾಗಲು ಕೂಡ ನಿಜ ಆಗುತ್ತಾ.

ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಇವತ್ತು ನಾವು ನೀವು ಹುಟ್ಟಿದ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಸ್ತ್ರೀಯರಿಗೆ ಹಾಗೂ ಪುರುಷರಿಗೆ ಬರುವಂತಹ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಯಾವವು ಅನ್ನುವುದರ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ರಾಶಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಬಹುದು ಸಂಖ್ಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ಭವಿಷ್ಯಗಳನ್ನು ಹೇಳಬಹುದು ಹಾಗೂ ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಹೇಳಬಹುದು.

ಆದರೆ ಇವಾಗ ಹೊರಬಿದ್ದ ಸಂಶೋಧನೆಯ ಪ್ರಕಾರ ಕೇವಲ ತಿಂಗಳುಗಳನ್ನು ಬಳಕೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಿಮಗೆ ಬರುವಂತಹ ಕಾಯಿಲೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಹಚ್ಚಬಹುದಾಗಿದೆ ಹಾಗಾದರೆ ಬನ್ನಿ ಇದರ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ನಾವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.ಇದರ ಮೇಲೆ  ಬರೋಬ್ಬರಿ ಎರಡು ನೂರು ಜನ ಸಂಶೋಧಕರು ಇದರ ಮೇಲೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಯಾವ ಯಾವ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಬರುತ್ತವೆ ಎನ್ನುವಂತಹ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಹೊರಗೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ. ನಾವು ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕಾದರೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಕೆಲವೊಂದು ಕಾಯಿಲೆಗಳನ್ನು ನಾವು ಗುರುತಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಅದಕ್ಕೆ  ಮುಖ್ಯವಾದ ಕಾರಣ ಏನಪ್ಪ ಅಂದರೆ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ನಮ್ಮ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಆಗುವಂತಹ ಕೆಲವೊಂದು ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಇದರಿಂದಾಗಿ ಹವಾಮಾನ ಬದಲಾವಣೆಯಿಂದಾಗಿ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಕೆಲವೊಂದು ಪರಿಣಾಮವನ್ನು ಬೀರುತ್ತದೆ.ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಹವಾಮಾನದಲ್ಲಿ ಹುಟ್ಟಿದ ಜನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗಂಡಸರಿಗೆ ಅಲ್ಸರ್ ಮಲಬದ್ಧತೆ ಹಾಗೂ ಬೆನ್ನು ನೋವು ಅನ್ನುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇನ್ನು ಸ್ತ್ರೀಯರ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ತಿಂಗಳಿನ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಋತುಸ್ರಾವ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾರ್ಟ್ ಅಟ್ಯಾಕ್ ಕಾಣುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬರುತ್ತದೆ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button