ಸುದ್ದಿ

ನೀರು ಕುಡಿಯೋ ನೆಪದಲ್ಲಿ ಸೀರೆ ಸೆರೆಗ ಜಾ’ರಿಸಿಕೊಂಡ ಯುವತಿ..!ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ ಉಗಿದ ನೆಟ್ಟಿಗರು..!

ಹೌದು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಡಿಯೋಗಳು ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲಿ ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಆ ರೀತಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತವಯೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಹೆ’ಣ್ಣಿನ ಸೌಂ’ದರ್ಯ ಸ’ವಿಯುವ ಜನರೇ. ಹಾಗಂತ ಎಲ್ಲರೂ ಕೂಡ ಕೆಟ್ಟವರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಿಕ್ಕಾಗದು.ಅಂದ ಹಾಗೆ ಇದೀಗ ಇಲ್ಲೊಂದು ವಿಡಿಯೋ ಕಂಡು ಬಂದಿದ್ದು

ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಯುವತಿ ತನ್ನ ಮೈ’ಮಾಟ ತೋರಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದಲ್ಲಿ ನೀರು ಕುಡಿಯುತ್ತಲೇ ತನ್ನ ಮೈ’ಮೇಲಿನ ಸೀರೆ ಸೇ’ರಗ ಕೆಳಗಡೆ ಬೀಳುವ ಹಾಗೆ ತಾನೇ ಮಾಡಿದ್ದು, ತದನಂತರ ಸಕತ್ ಮಾ * ದಕವಾಗಿ ತನ್ನ ದೇಹ ಪ್ರದರ್ಶನ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಇದೀಗ ಯುವತಿಯ ಈ ವಿಡಿಯೋ ತುಂಬಾ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ಕೂಡಲೇ ನೆಟ್ಟಿಗರು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಉಗಿದಿದ್ದಾರೆ.

ಇನ್ನೂ ಕೆಲವರು ಈಕೆಯ ದೇಹ ಸೌಂ’ದರ್ಯ ಸವಿದಿದ್ದಾರೆ, ಅಶ್ಟಕ್ಕೂ ಈಕೆಯ ವಿಡಿಯೋ ಹೇಗಿದೆ ಗೊತ್ತಾ..? ಲೇಖನದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಈ ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿ, ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ, ಸದ್ಯ ಇದೀಗ ಈ ವಿಡಿಯೋ ತುಂಬಾ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಯಾವ ಮಹಿಳೆ ಕೂಡ ಈ ರೀತಿ ವಿಡಿಯೋ ಶೇರ್ ಮಾಡದ ಹಾಗೆ ಕೆಲವರಿಗೆ ಜಾಗೃತಿ ಮೂಡಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button