ಸುದ್ದಿ

ಗಂಡಸಿಗೆ ಎರಡು ಇರುತ್ತೆ,ಹೆಣ್ಣಿಗೆ ಮೂರು ಇರುತ್ತೆ ಏನದು? ಎಂಬ ಐಎಎಸ್ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಈ ಹುಡುಗಿಯ ಉತ್ತರ ಕೇಳಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಫುಲ್ ಶಾಕ್..!!

ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಈಗಿನ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ನಡುವೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಾಂಪಿಟೇಶನ್ ಇದೆ ಎಲ್ಲರೂ ಕೇವಲ ಗೌರ್ನಮೆಂಟ್ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವ ಈಗಿನ ಜನರೇಶನ್ ಅಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಯುವಕ-ಯುವತಿಯರು ಐಎಎಸ್ ಆಗಬೇಕು, ಐಪಿಎಸ್ ಆಗಬೇಕು ಎಂದು ಓದುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಕಷ್ಟು ಆಫೀಸ್ಗಳ ಕೆಲಸ ಸಿಕ್ಕರು ಈಗಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸಿವಿಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಕೆಲಸವನ್ನು ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂಬ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಕನಸುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿರುತ್ತಾರೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಿವಿಲ್ ಸರ್ವಿಸ್ ಕೆಲಸ ಪಡೆಯಬೇಕು ಎಂದರೆ ಯುಪಿಎಸ್ಸಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಪಾಸ್ ಮಾಡಬೇಕು. ಯುಪಿಎಸ್ಸಿ ಪರೀಕ್ಷೆ ಪಾಸ್ ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಸುಲಭ ಆದರೆ ಎಷ್ಟೇ ಶ್ರಮವಹಿಸಿ ಓದಿದರು ಸಾಕಷ್ಟು ಬಾರಿ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲಗೊಳ್ಳುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತದೆ

ಐಎಎಸ್ ಇಂಟರ್ವ್ಯೂನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಎಂತಹ ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳಿದ್ದಾರೆ? ಅದಕ್ಕೆ ಆಕೆ ಕೊಟ್ಟ ಉತ್ತರವೇನು ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದರೆ ಇದನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಓದಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಹೌದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಹುಡುಗಿಗೆ ಕೇಳಿದ ಪ್ರಶ್ನೆ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಸಕ್ಕತ್ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ಹೌದು ಗಂಡಿಗೆ 2, ಮಹಿಳೆಗೆ ಮೂರು ಇರುತ್ತೆ ಇದು ಏನು? ಎಂಬುದು ಪ್ರಶ್ನೆ.

ಕೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಟ್ರಿಕ್ಕಿ ಆಗಿದ್ದರು ಇದಕ್ಕೆ ಉತ್ತರ ಗಂಡಿಗೆ ಹುಟ್ಟಿರುವ ಮನೆ ಮತ್ತು ಬೆಳೆದಿರುವ ಮನೆ. ಅದೇ ಹೆಣ್ಣಿಗೆ ಹುಟ್ಟಿರುವ ಮನೆ, ಬೆಳೆದಿರುವ ಮನೆ ಮತ್ತು ಗಂಡನ ಮನೆ. ಪ್ರಶ್ನೆ ಕೇಳುವುದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟ ಎನಿಸಿದರೂ ಉತ್ತರ ಎಷ್ಟು ಈಜಿ ಆಗಿದೆ ಅಲ್ವಾ.

ಇಂತಹ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಉತ್ತರಿಸಬೇಕಾದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮೆದುಳಿನ ವೇಗವನ್ನು ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ವೃದ್ಧಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಈ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ತಪ್ಪದೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಿ.

ಅನುಭವಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠ ವಿದ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬೋಧಿಸುವ ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ದಾಮೋದರ್ ಭಟ್ ದೈವಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅಥರ್ವಣವೇದ ಆಧಾರಿತ ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಂಜನ ಶಾಸ್ತ್ರ ದೈವಪ್ರಶ್ನೆ ಜಾತಕ ಆಧಾರಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶ್ರೀ ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಾಂಬಿಕೆ ದೇವಿ ಅಮ್ಮನವರ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳದ ವಿದ್ಯೆ ಆರೋಗ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಭೂಮಿ ವಿಚಾರ ಹಣಕಾಸು ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಯಾಣ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕಲಹ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ, ತಾಂಬೂಲಪ್ರಶ್ನೆ ,ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ,ಪಂಚಪಕ್ಷಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಮುಖಾಂತರ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವಲೋಕನೇ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುವರು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಏಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಹ

ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ( ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ .9008993001

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button