NEWS

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರೆಗ್ನೆಂಟ್ ಆದ ಗಂಡು! ಹರೇ,, ಇದು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಅಂತೀರಾ,, ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ ಮಾಹಿತಿ !!

ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಒಂದು ಬಾರಿ ನಮ್ಮ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ಕೆದಕಿದಾಗ ಗಂಡು ಗರ್ಭ ದಾರಿಯಾಗಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಜನ್ಮ ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಘಟನೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಈ ರೀತಿ ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಜನ್ಮ ಕೊಡುವ ಕಥೆಗಳನ್ನು ನಾವು ಕೇಳಿರುತ್ತೇವೆ,

ಆದರೆ ನಂಬಲಿಕ್ಕೆ ಹೋಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಸ್ಟೋರಿಯನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ ಖಂಡಿತಾ ನಿಮಗೆಲ್ಲಾ ಅರ್ಥವಾಗುತ್ತೆ. ಹೌದು 1974 ರಲ್ಲಿ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಟ್ರೇಸಿ ಅನ್ನೋ ಹೆಣ್ಣು ಮಗು ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ. ಟ್ರೆಸಿ ಒಂದು ಹೆಣ್ಣಾಗಿ ಹುಟ್ಟಿದರು ಗಂಡಸರ ರೀತಿ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಥವಾ ವರ್ತಿಸುವುದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿರುತ್ತಾಳೆ.

ಕ್ರಮೇಣ ಟ್ರೇಸಿ ಬೆಳೆದು ದೊಡ್ಡವಳಾದ ವೇಳೆ ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಕೋರಿಕೆಯಂತೆ ಮಾಡಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ , ತದನಂತರ ಒಂದು ಸುಂದರ ಮಾಡಲಾದ ಆಕಿಗೆ ಆ ಕೆಲಸ ಇಷ್ಟವಿರುವುದಿಲ್ಲ.

ರೀತಿ ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಮಾಡ್ಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಜಿಮ್ಗೆ ಸೇರುತ್ತಾಳೆ, ನಂತರ ಹುಡುಗನ ರೀತಿ ಬಟ್ಟೆ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ ಗಂಡಸರ ಬಾತ್ರೂಮ್ ಗೆ ಕೂಡ ಹೋಗಲು ಆರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ಇಷ್ಟೆಲ್ಲಾ ಆದ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೇನಿದೆ ಅಲ್ವಾ ನಂತರ ತನ್ನ ಹೆಸರನ್ನು ಥಾಮಸ್ ಬೆಟ್ಟಿ ಎಂದು ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಮೂಲಕ ಟ್ರೇಸಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪುರುಷನಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತಾಳೆ.

ಆದರೆ ಈಗ ಟ್ರೆಸಿ ಹುಡುಗಿಯಲ್ಲ ಹುಡುಗ. ನಂತರ ಬ್ರೆಸ್ಟ್ ಸರ್ಜರಿಯನ್ನು ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡ ಆಕೆ 24 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾದ ನಾನುಸಿಯನ್ ಮಹಿಳೆಯ ಜೊತೆ ಲೆಸ್ಬಿಯನ್ ರಿಲೇಷನ್ಶಿಪ್ ಆರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನೋಡಲು ಮಾತ್ರ ಗಂಡಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಥಾಮಸ್ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಹೆಣ್ಣಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಅಂಶಗಳಿದ್ದವು. ಅಲ್ಲದೆ ಗರ್ಭದ ಚೀಲ ಕೂಡ ಹಾಗೆ ಇತ್ತು. ವಿಪರ್ಯಾಸ ಎಂಬಂತೆ ನಾನ್ಸಿಗೆ ಮಕ್ಕಳಾಗದ ಕಾರಣ ಬೇರೆಯೊಂದು ಉಪಾಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅದೇ ಬೇರೆಯವರ ವೀರ್ಯಾಣುವನ್ನು ಖರೀದಿ ಮಾಡಿ ಆರ್ಟಿಫಿಶಿಯಲ್ ಪದ್ಧತಿಯಲ್ಲಿ ಥಾಮಸ್ ಗೆ ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಮಾಡಿಸುವುದು

ಹೌದು ಆಪರೇಷನ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಮುಂದೆ 2007ರಲ್ಲಿ ತೋಮಸ್ ಬೇಟಿ ಪ್ರೆಗ್ನೆಂಟ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ 2008ರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಒಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗುವಿಗೆ ಜನ್ಮ ಕೂಡ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಈ ರೀತಿ 2012ರವರೆಗೆ ಥಾಮಸ್ ಮೂರು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಜನ್ಮ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ.

ಇದೆಂಥ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಅಲ್ವಾ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈ ರೀತಿ ಒಬ್ಬ ಹೆಣ್ಣು ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಆಗಿ ಬದಲಾಗಿ ಪ್ರಗ್ನೆಂಟ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ ಅನ್ನೋದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಕೂಡ ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಇಂತಹ ಕಲಿಯುಗದಲ್ಲಿ ಅಸಾಧ್ಯ ಅನ್ನೋದು ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಬಿಡಿ. ಇನ್ನು ಈ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ನಮಗೆ ತಪ್ಪದೆ ಕಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿ.

ಅನುಭವಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠ ವಿದ್ಯೆಗಳನ್ನು ಬೋಧಿಸುವ ದೈವಜ್ಞ ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ದಾಮೋದರ್ ಭಟ್ ದೈವಶಕ್ತಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಅಥರ್ವಣವೇದ ಆಧಾರಿತ ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ ಅಂಜನ ಶಾಸ್ತ್ರ ದೈವಪ್ರಶ್ನೆ ಜಾತಕ ಆಧಾರಿತವಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶ್ರೀ ಕೊಲ್ಲೂರು ಮೂಕಾಂಬಿಕೆ ದೇವಿ ಅಮ್ಮನವರ ದೈವಿಕ ಪೂಜಾ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳದ ವಿದ್ಯೆ ಆರೋಗ್ಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಭೂಮಿ ವಿಚಾರ ಹಣಕಾಸು ವಿದೇಶಿ ಪ್ರಯಾಣ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಮದುವೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಕಲಹ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಉದ್ಯೋಗ ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಅಷ್ಟಮಂಗಳ ಪ್ರಶ್ನೆ, ತಾಂಬೂಲಪ್ರಶ್ನೆ ,ಜಾತಕ ವಿಶ್ಲೇಷಣೆ,ಪಂಚಪಕ್ಷಿ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳ ಮುಖಾಂತರ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವಲೋಕನೇ ಮಾಡಿ ಪರಿಹಾರ ಸೂಚಿಸುವರು ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನೇ ಇರಲಿ ಏಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಹ

ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಶತಸಿದ್ಧ ( ಪರಿಹಾರದಲ್ಲಿ .9008993001

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button