ENTERTAINMENT

ಹಾಸ್ಯ ನಟ ಶರಣ್ ರಾಂಬೊ-2 ಸಹ ನಟಿ ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾಗೆ ಕೂಡಿ ಬಂದ ಕಂಕಣ ಭಾಗ್ಯ..ಇದೀಗ ಮೆಹಂದಿ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಸಂಭ್ರಮ..!!!

ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ ರಾಮನ್ ಅವರು ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ನಟಿ ಮತ್ತು ರಂಗಭೂಮಿ ಕಲಾವಿದೆ. ನಟ ಮೋಹನ್ ರಾಮನ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ, ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ ಅವರು ಗೌತಮ್ ಮೆನನ್ ಅವರ 2012 ರ ನೀತಾನೆ ಎನ್ ಪೊನ್ವಸಂತಂ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು.

ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ ತನ್ನ ವಿದ್ಯಾ ಮಂದಿರದ ಹಿರಿಯ ಮಾಧ್ಯಮಿಕ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಶಾಲೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ಮೆಟ್ರಿಕ್ಯುಲೇಷನ್ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ರಂಗಭೂಮಿ ಮತ್ತು ನಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡರು. ಅವಳು ತನ್ನ ಕಾಲೇಜು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಒಪಿಯಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯ ನಿರ್ಮಾಣಗಳನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ ವೈಷ್ಣವ್ ಕಾಲೇಜು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಷುಯಲ್ ಕಮ್ಯುನಿಕೇಶನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪಡೆದರು.

ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ 7 ವರ್ಷಗಳ ರಂಗಭೂಮಿಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. 2012 ರಲ್ಲಿ ಗೌತಮ್ ಮೆನನ್ ಅವರ ದ್ವಿಭಾಷಾ ಚಿತ್ರಗಳಾದ ನೀತಾನೆ ಎನ್ ಪೊನ್ವಸಂತಂ ಮತ್ತು ಯೆಟೊ ವೆಲ್ಲಿಪೋಯಿಂಡಿ ಮನಸುಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಪಾದಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಸಮಂತಾ ನಟಿಸಿದ್ದ ಈ ಪಾತ್ರದ ಸ್ನೇಹಿತೆ ಜೆನ್ನಿಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅಂದಿನಿಂದ ನಟಿ ಸುಂದರ್ ಸಿ ಯ ತೀಯಾ ವೇಲೈ ಸೇಯ್ಯನುಮ್ ಕುಮಾರು, ಮಾಲಿನಿ 22 ಪಾಳಯಂಕೋಟೈ ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ರಾಮಯ್ಯ ವಸ್ತವಯ್ಯ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎನ್. ಸಂತಾನಂ ಎದುರು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪೊಂಗಲ್ ಬಿಡುಗಡೆ ಜಿಲ್ಲೆ ಮತ್ತು ವೀರಂ ಎರಡರಲ್ಲೂ ಅವರು ಸಣ್ಣ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ವಿದ್ಯಲ್ಲೇಖಾ ತಮಿಳು ದೂರದರ್ಶನ ನಟ ಮೋಹನ್ ರಾಮನ್ ಅವರ ಮಗಳು, ಆಕೆಯ ಅಜ್ಜ ಪ್ರಮುಖ ವಕೀಲ ವಿ ಪಿ ರಾಮನ್. ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಚಿಕ್ಕಪ್ಪ, ಪಿ.ಎಸ್. ರಾಮನ್, ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಮಾಜಿ ಅಡ್ವೋಕೇಟ್ ಜನರಲ್. ಈಕೆಯ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಗೀತಾಂಜಲಿ ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಸೆಲ್ವರಾಘವನ್ ಅವರನ್ನು ವಿವಾಹವಾದರು.

ಹಳದಿ ಹೂವಿನ ಲೆಹೆಂಗಾದೊಂದಿಗೆ ವಾಟರ್ ಲಿಲಿ ಮೋಟಿಫ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬೆಳ್ಳಿಯಲ್ಲಿ ಅಲಂಕರಿಸಿದ ಕಾರ್ಸೆಟ್ ಬ್ಲೌಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಇದು ಸ್ಕಾಲ್ಲೋಪ್ಡ್ ಹೆಮ್‌ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದು ಅದು ಅದರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದೆ. ವರ ಸಂಜಯ್ ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಕುರ್ತಾ-ನೆಹರು ಜಾಕೆಟ್ ಲುಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಜಾಕೆಟ್ ಕೂಡ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಿಸಿದ ಹೂವಿನ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು.

ವಿದ್ಯುಲ್ಲೇಖಾ ಧರಿಸಿದ ಪರಿಕರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಜೋಡಿ ಕಲ್ಲಿನ ಹೊದಿಕೆಯ ಹೂವಿನ ಕಿವಿಯೋಲೆಗಳು, ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುವ ನೆಕ್‌ಪೀಸ್ ಮತ್ತು ಮಾಣಿಕ್ಯವನ್ನು ಹಾಕಿದ ಮಾಂಗ್ ಟಿಕ್ಕಾ ಸೇರಿವೆ. ಬಿಂದಿ, ಕೋಲ್-ರಿಮ್ಡ್ ಕಣ್ಣುಗಳು ಮತ್ತು ತುಟಿಗಳಿಗೆ ಎಚ್‌ಡಿ ಮೇಕ್ಅಪ್ ಅವರ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದೆ. ಇದೀಗ ಮೆಹಂದಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಫೋಟೋಶೂಟ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button