ಸುದ್ದಿ

ಇಂತಹ ಹುಡು;ಗಿಯರನ್ನು ಯಾವ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಮದು;ವೆಯಾಗಲೇ ಬೇಡಿ!ಕಾರಣವೇನು ಗೊತ್ತಾ?

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ. ಇಂಥ ಹುಡು ಗಿಯನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ಮದುವೆ ಆಗ ಬೇಡಿ ಕಾರಣ ಏನು ಗೊತ್ತಾ ತಿಳಿಯಲು ಈ ಲೇಖನ ಓದಿ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಷೇರ್ ಮಾಡಿ ಮ ದುವೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಜೀವನದಲ್ಲಾಗುವ ಮಹತ್ವದ ಬದಲಾವಣೆ ಮದುವೆ ಎರೆಡು ಜೀವಗಳ ಜೊತೆ ಎರಡು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಒಂದು ಮಾಡುತ್ತೆ ಮದು ವೆ ನಂತರ ಹುಡುಗ-ಹು ಡುಗಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಮದುವೆ ನಂತರ ಹು;ಡುಗ ಹುಡುಗಿ ಇಬ್ಬರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಜೀವನ ಪೂರ್ತಿ ಜೊತೆಗಿರುವ ಸಂ;ಗಾತಿ ಆಯ್ಕೆಗೆ ಎಲ್ಲರು ಮಹತ್ವ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಸಂ;ಗಾತಿ ಆಯ್ಕೆ ವೇಳೆ ಅನೇಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಈ ವೇಳೆ ಆತುರದ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ್ರೆ ಯಡವಟ್ಟು ಅಗೋಧು ನಿಚ್ಚಿತ ಆಚಾರ್ಯ ಚಾಣಕ್ಯ ಕೂಡ ಮದುವೆ ವದು ವರರ ಆಯ್ಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಮದುವೆ ಆಗುವ ಹುಡುಗ ಯಂಥ ಹು;ಡುಗಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡ್ಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಚಾಣಕ್ಯನ ಪ್ರಕಾರ ಪ;ತ್ನಿಯಾಗಿ ಮನೆಗೆ ಬರುವವಳು ಸುಂದರಿ ಆಗಿರಬೇಕಿಲ್ಲ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಬೇರೆ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಗಮನಿಸಬೇಕಂತೆ ಸಂಸ್ಕಾರವುಳ್ಳ ಹಾಗೂ ಸದ್ಗುಣಶೀ’ಲ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಂತೆ

ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಿಂತ ಸಂಸ್ಕಾರವುಳ್ಳ ಸ್ತ್ರೀ ಮನೆಗೆ ಬಂದಾಗ ಮನೆ ಸ್ವರ್ಗಕ್ಕೆ ಸಮಾನ ಆಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಆಚಾರ್ಯ ಚಾಣಕ್ಯ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಆಸಂಸ್ಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಆಧ’ರ್ಮಿ ಮಹಿಳೆ ಗಂಡ ಹಾಗೂ ಗಂಡನ ಮನೆಯನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತಾಳಂತೆ ಇಂತ ಸ್ತ್ರೀ ಯನ್ನು ಮ;ದುವೆ ಆಗಬಾರದು ಎಂದು ಚಾಣಕ್ಯ ಹೇಳಿದ್ಧಾರೆ ಇಂತ ಮಹಿಳೆಯರ ಜೊತೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ಇಂದ ನಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಅವರು ಇಡೀ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ನಾಶ ಮಾಡುತ್ತಾರಂತೆ ಸ್ನೇಹಿತರೇ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ ಷೇರ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತೆ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

ಶಾಸನ ಬದ್ದ ಎಚ್ಚರಿಕೆ.ಜಗತ್ತೇ ನಿಂತಿರುವುದು ನಂಬಿಕೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ.ನಮ್ಮ ಆರ್ಟಿಕಲ್ ಕೇವಲ ಈ ನಂಬಿಕೆಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮಾತ್ರ ನೆಲೆಯೂರಿ ಇರುವುದರಿಂದ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ,ಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಧರ್ಮ ಇವುಗಳ ಆಸಕ್ತರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.ನಮ್ಮ ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮ,ಶಾಸ್ತ್ರಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಶಾಸ್ತ್ರ ಹಾಗೂ ರಾಶಿ ಭವಿಷ್ಯ ಯಾವುದೇ ಮೂಡನಂಬಿಕೆ ಅಲ್ಲದೆ ನಂಬಿಕೆ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬಿಂಬಿತವಾಗಿದೆ.ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಜಾರಿಗೆ ತಂದಿರುವ ಮೂಡನಂಬಿಕೆ ನಿಷೇಧ ಕಾಯ್ದೆಯನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾ ನಮ್ಮ ಆರ್ಟಿಕಲ್ಸ್ ಯಾವುದೇ ಕಾನೂನು ಬಾಹಿರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button