ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಲೈಂ *ಗಿಕ ಬಯ’ಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಮನೆಮದ್ದುಗಳು,ನೋಡಿ ಯಾವವು…

ಆರೋಗ್ಯಕರ ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಡ್ರೈವ್ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಕ್ಅಪ್‌ನ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಡ್ರೈವ್ ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ವೈದ್ಯರೊಂದಿಗೆ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ತನಿಖೆ ಮಾಡುವುದು ಮುಖ್ಯ.ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಹಲವಾರು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮನೆಮದ್ದುಗಳಿವೆ ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಡ್ರೈವ್ ಅನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವುದಲ್ಲದೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮಗೆ ನೋಡಲು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ಶಕ್ತಿಯ ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ

ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೇಬು

ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ತಮ್ಮ ಬಾಲ್ಯದ ದಿನಗಳನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಅವರ ಪೋಷಕರು ಸೇಬು ತಿನ್ನಲು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತಾರೆ “ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಸೇಬು ವೈದ್ಯರನ್ನು ದೂರವಿರಿಸುತ್ತದೆ”. ಆದ್ದರಿಂದ ಜೇನುತುಪ್ಪದೊಂದಿಗೆ ಸೇಬನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಕಡಿಮೆ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆಗಾಗಿ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುವುದು.

ಇದನ್ನು ಮನೆಯಲ್ಲಿಯೇ ಮಾಡಿ: ಅತ್ಯಂತ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಟಾನಿಕ್ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಡುವ ಸೇಬು ಸಿಹಿ ತಯಾರಿಸಲು, ನಿಮಗೆ 5 ಸೇಬುಗಳು, ಜೇನುತುಪ್ಪ, 10 ಹನಿ ರೋಸ್ ವಾಟರ್, 1 ಚಿಟಿಕೆ ಕುಂಕುಮ, 1 ಚಿಟಿಕೆ ಜಾಯಿಕಾಯಿ ಮತ್ತು 1/8 ಟೀ ಚಮಚ ಪುಡಿ ಏಲಕ್ಕಿ . ಸೇಬುಗಳನ್ನು ಚರ್ಮ ಮತ್ತು ಕೋರ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ತಿರುಳಾಗಿ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ರುಚಿಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಜೇನುತುಪ್ಪ ಸೇರಿಸಿ, ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಿಶ್ರಣ ಮಾಡಿ. ಮಸಾಲೆ ಮತ್ತು ರೋಸ್ ವಾಟರ್ ಸೇರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸೆಕ್ಸ್ ಟಾನಿಕ್ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಊಟದ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಈ

ಕಡಿಮೆ ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಡ್ರೈವ್ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲತೆಯನ್ನು ಗುಣಪಡಿಸುವಲ್ಲಿ ಅಮಂಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮೌಲ್ಯಯುತವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಾದಾಮಿಯನ್ನು ಕಚ್ಚಾ ತಿನ್ನಬಹುದು ಅಥವಾ ಹಾಲಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಡ್ರೈವ್ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಉತ್ತಮ

ಮಾಂತ್ರಿಕ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆ ಬ್ರೂ ತಯಾರಿಸಲು, 1 ಭಾಗ ಶತಾವರಿ, 1 ಭಾಗ ವಿದಾರಿ, 1/8 ಭಾಗ ಜಾಯಿಕಾಯಿ, ½ ಭಾಗ ಟಗರು ಮತ್ತು ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಹಾಲು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈ ಮಿಶ್ರಣದ 1 ಟೀಚಮಚವನ್ನು ಒಂದು ಕಪ್ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಹಾಲಿಗೆ ಸೇರಿಸಿ. ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ, ಈ ಬ್ರೂವನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ ಎರಡು ಬಾರಿ, ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಕಪ್ ಸಂಜೆ ಕುಡಿಯಿರಿ. ಒಂದು ತಿಂಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಈ ಬ್ರೂವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ನಿಮ್ಮ ಕಾಮಾಸಕ್ತಿಯ ಅದ್ಭುತಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button