ಸುದ್ದಿ

ಯಾವ ದಿನಾಂ ಕದಲ್ಲಿ ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದರೆ ಗಂ *ಡು ಮಗು,ಹೆ *ಣ್ಣು ಮ *ಗು ಹುಟ್ಟುತ್ತದೆ ಗೊತ್ತಾ…

ಯಾವುದೇ ಒಂದು ಮಹಿ *ಳೆಯ ಜೊತೆಗೆ 2,4,6,8,10, 12, 14, 16, 18, 20, 22, 24, 26, 28 ಮತ್ತು 30 ಈ ರೀತಿಯ ಸಮ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ಮ ಹಿಳೆಯೊಂದಿಗೆ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿದರೆ ಗಂ *ಡು ಮಗುವಿನ ಜನನವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ವೀ *ರ್ಯಾಣುಗಳಲ್ಲಿ 2 ವಿಧ ಇರುತ್ತೆ.ಒಂದು ಎ ಕ್ಸ್ *(x) ಇನ್ನೊಂದು ವೈ(y). ಎ *ಕ್ಸ್(x) ವೀ *ರ್ಯಾಣು ಜೊತೆ ಅಂ *ಡಾಣು ಸೇರಿದರೆ ಹೆ* ಣ್ಣು ಮಗು, ವೈ(y) ವೀ *ರ್ಯಾಣು ಜೊತೆ ಅಂ &ಡಾಣು ಸೇರಿದರೆ ಗಂ *ಡು ಮಗು ಜನಿಸುತ್ತದೆ. ಗಂಡು ಮಗುವಿರುವ ಗ ರ್ಭ ಧರಿಸಲು ಈ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಪಾಲಿಸಬೇಕು. ಅವುಗಳೆಂದರೆ ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ ವೈ(y) (ಗಂಡು) ವೀ *ರ್ಯಾಣು ಚಿಕ್ಕದಾಗಿ, ವೇಗವಾಗಿ, ಕಡಿಮೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹಾಗು ಕಡಿಮೆ ಕಾಲ ಬದುಕಿರುತ್ತದೆ. ಎ* ಕ್ಸ್(x)(ಹೆಣ್ಣು) ವೀ *ರ್ಯಾಣು ನಿಧಾನವಾಗಿದ್ದು, ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಬದುಕಿರುತ್ತೆ. ಆದ್ದರಿಂದ

ಎರಡನೇಯದಾಗಿ ಗಂ ಡು ವೀ *ರ್ಯಾಣು ವೇಗವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅಂ ಡೋ*ತ್ಪತ್ತಿಯ ಹತ್ತಿರದ ದಿನದಲ್ಲಿ(ಮು *ಟ್ಟಾಗುವ 2 ವಾರಗಳ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ) ಸಂ *ಭೋಗ ಮಾಡಿದರೆ ಗಂಡು ವೀ *ರ್ಯಾಣು ಬೇಗ ಅಂ *ಡಾಣು ತಲುಪುತ್ತದೆ. ಮೂರನೆಯದಾಗಿ ಪು *ರುಷರಿಗಿಂತ ಮೊದಲು ಮಹಿಳೆ ಸಂ *ಭೋಗುದ್ರೇಕ ಪರಾಕಾಷ್ಠೆ ಹೊಂದಿದರೆ ಗಂ ಡು ಮಗು ಜನ* ನವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button