ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಹೆಂಡ’ತಿಗೆ ತೃ’ಪ್ತಿ ನೀಡಲು ಇದನ್ನು ಕು’ಡಿಯಿರಿ,ರಾ’ತ್ರಿ ಕುದುರೆಯ ಶ’ಕ್ತಿ ಬರುತ್ತೆ…

ಲೈಂ *ಗಿಕ ತೃಪ್ತಿ ಎನ್ನುವುದು ಗಂಡು ಮತ್ತು ಹೆ ಣ್ಣಿನ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಷಯ ಸರಿ. ಆದರೂ ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾ ಹ್ಯ ಸಂ ಗತಿಗಳು ಮನಸ್ಸಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರಭಾವ ಬೀರುವಂತಹ ಶಕ್ತಿ ಪಡೆದಿರುತ್ತವೆ. ವೈಜ್ಞಾನಿಕವಾಗಿ ಕೂಡ ಇದು ಸರಿ ಎಂದು ವಾದಿಸುತ್ತಾರೆ. ಪುರುಷ ಅಥವಾ ಮಹಿಳೆ ಪರ ಸ್ಪರ ನ *ಗ್ನವಾಗಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು

ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಉದ್ರೇ ಕಗೊಳ್ಳುವುದು ಸಹಜ. ಆದರೆ ಇದೇ ಉ *ದ್ರೇಕ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಲೈಂ *ಗಿಕ ತೃಪ್ತಿ ಲಭ್ಯವಾಗುವವರೆಗೂ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಲೈಂ *ಗಿಕ ತೃಪ್ತಿ ಲಭ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೂ ನಿಮ್ಮ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಬೇಸರ ಮೂಡುತ್ತದೆ.

ತರಕಾರಿ ಹಾಗೂ ಹಣ್ಣುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಸೆ *ಕ್ಸ್ ಜೀವನನ್ನು ಉತ್ತಮವಾಗಿಸಬಹುದು. ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಈರುಳ್ಳಿ ಹಾಗೂ ಶುಂಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚೆಚ್ಚು ಸೇವನೆ ಮಾಡಬೇಕು. ನಿತ್ಯ ಕನಿಷ್ಠ ಎರಡು ಬಾಳೇ ಹಣ್ಣು, ಮೆಣಸು ಹಾಗೂ ಕಾಳು ಮೆಣಸು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ನೀವು ಲೈಂ *ಗಿಕ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಬಹುದು ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ವೈದ್ಯರು. ಇನ್ನು, ಮೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಬಿ-ವಿಟಮಿನ್ ಹೆಚ್ಚಿರುವುದರಿಂದ ಅವುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚನೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ವೈದ್ಯರು.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button