ಸುದ್ದಿ

ಮದುವೆಯಾಗಿ ವರ್ಷವಾದ್ರೂ ಗಂಡ ಹತ್ತಿರ ಬರುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೆಂ-ಡ್ತಿ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ಗೊತ್ತಾ.?

ಹೌದು ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ನಾನಾ ರೀತಿಯ ನಾನಾ ವಿಚಾರಗಳು ಆಗಾಗ ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಕೇಳಿಬರುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ದೊಡ್ಡದಾಗಿ ಚರ್ಚೆ ಆಗುತ್ತವೆ ಹೌದು ಸ್ನೇಹಿತರೆ, ಚಿತ್ತೂರಿನ ದೀಪಿಕಾ ಎನ್ನುವ ಮಹಿಳೆ, ಪಕ್ಕದ ಊರಿನ ಸಾಫ್ಟ್-ವೇರ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಒಬ್ಬರನ್ನು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ಗುರುಹಿರಿಯರ ಸಮ್ಮುಖದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾಗುತ್ತಾರೆ. ಬಳಿಕ ಗಂಡನ ಜೊತೆಯಾಗಿ ದೂರದ ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿಯೇ ತಾನು ಕೂಡ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ, ಅಲ್ಲಿಯೇ ನೆಲೆಸಿರುತ್ತಾರೆ.

ವಿವಾಹವಾದ ದೀಪಿಕಾ ದಾಂ-ಪತ್ಯ ಜೀವನ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಾಗಿಸಬಹುದು ಎನ್ನುವ ಬೃಹತ್ ಕನಸು ಕೂಡ ಹೊ-ತ್ತಿರುತ್ತಾಳೆ.ಆದರೆ ಮದುವೆಯಾಗಿ ವರ್ಷ ಕಳೆದರೂ ಈಕೆಯ ಗಂಡ ಈಕೆ ಹ-ತ್ತಿರ ಬರಲಿಲ್ಲವೆಂದು, ಮತ್ತು ಈಕೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಸುಖ-ಜೀವನವನ್ನ ಈಕೆಯ ಗಂಡ ಕೊಡಲಿಲ್ಲವೆಂದು ತುಂಬಾ ಕೋಪಗೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ದಿನದ ಬಳಿಕ ತನ್ನ ಗಂಡನೊಬ್ಬ ನ-ಪುಂಸಕ ಮತ್ತು ಈತ ಗಂಡಸೇ ಅಲ್ಲ ಎನ್ನುವ ವಿಚಾರ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ. ಗಂಡನ ಈ ವಿಷಯವನ್ನ ಅತ್ತೆ-ಮಾವನ ಬಳಿ ಕಂ-ಪ್ಲೇಂಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಕೂಡ ಯಾರಿಗೂ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೇಳದ ಹಾಗೆ ಈಕೆಯ ಬಾಯನ್ನೇ ಮುಚ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಇದಾದ ಬಳಿಕ ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಮತ್ತು ಈಕೆಯ ಗಂ-ಡನ ಈ ರೀತಿ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದು ಈಕೆ ಮುಂದೆ ಮಾಡಿದ್ದಾದರೂ ಏನು? ಎನ್ನುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಈ ಲೇಖನದ ನಡುವಿರುವ ವಿಡಿಯೋ ಒಂದನ್ನ ನೀವು ನೋಡಿ, ವಿಡಿಯೋ ನೋಡಿದ ಬಳಿಕ ಚಿತ್ತೂರಿನ ಈ ದೀಪಿಕಾ ಮಾಡಿದ್ದು ಸರಿ ಅನಿಸಿದರೆ ತಪ್ಪದೇ ಶೇರ್ ಕೂಡ ಮಾಡಿ, ಧನ್ಯವಾದಗಳು

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button