ಸುದ್ದಿ

ಹೆ’ಣ್ಣು ಮ’ಕ್ಕಳಿಗೆ ನೀವು ವ *ರ್ಜಿನ್ ಆ ಅಂತ ಕೇಳೋವರಿಗೆ ಇಲ್ಲಿದೆ ಒಂದು ಮಾಹಿತಿ ,ಹಾಗಂದ್ರೆ ಏನು…

ಇವತ್ತಿನ ದಿವಸಗಳಲ್ಲಿ ಗಂ ಡುಹೆ ಣ್ಣು ಭಾರಿ ಚರ್ಚೆ ಮಾಡುವಂತಹ ವಿಚಾರಗಳು ಅಂದರೆ ಅದು ವ ರ್ಜಿನಿಟಿ ಹೌದು ಈ ವರ್ಜಿನಿಟಿಯನ್ನು ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಕನ್ಯ *ತ್ವ ಅಂತ ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಷ್ಟೋ ಜನರು ಅಂದುಕೊಂಡಿರುವ ಹಾಗೆ ವರ್ಜಿನಿಟಿ ಎಂಬುದು ಕೇವಲ ಹೆ *ಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟದ್ದು ಅಂತ ಮಾತ್ರ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬನ್ನಿ ಈ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಯೋಣ ಈ ವ ರ್ಜಿನಿಟಿ ಎಂಬುವ ಪದದ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದಿಷ್ಟು ವಿಚಾರಗಳನ್ನ ಹಾಗೂ ನಮ್ಮ ಹಿರಿಯರು ಯಾಕೆ ಈ ಕನ್ಯತ್ವ ಎಂಬ ವಿಚಾರವನ್ನು ಅಷ್ಟು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ

ಹೌದು ಮೊದಲು ತಿಳಿಯಬೇಕಾಗಿರುವ ವಿಚಾರ ಏನು ಅಂದರೆ ಕೇವಲ ಕ *ನ್ಯತ್ವ ಅಥವಾ ವ ರ್ಜಿನಿಟಿ ಎಂಬ ಪದ ಹೆ ಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟದ್ದಲ್ಲ ಇದು ಗಂಡು ಮ ಕ್ಕಳಿಗೂ ಕೂಡ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟದ್ದು ಆದರೆ ಎಷ್ಟೋ ಜನರು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ಅದರಲ್ಲಿ ಪುರು ಷರು ಈ ವಿಚಾರವನ್ನು ಪರಿಗಣನೆಗೂ ಕೂಡ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಈ ಕ *ನ್ಯತ್ವ ಅಂದರೆ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನ ಹೇಳುವುದಾದರೆ ಹೆ ಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ರ..ಜಸ್ಸು ಎಂಬುದು ಆಕೆಯ ಗುಪ್ತಾಂಗದ ಮೂಲಕ ಹೊರ ಬರಬೇಕಾದರೆ ಕನ್ಯಾ *ಪೊರೆಯನ್ನು ಹೊರಬರಬೇಕು.

ಇದನ್ನು ಪೂರ್ವಜರು ಯಾಕೆ ಅಷ್ಟೊಂದು ಪರಿಗಣನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ತರುವ ಅಂದರೆ ಹೆ ಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು ಅಡ್ಡದಾರಿ ಹಿಡಿಯಬಾರದು ಮ ದುವೆಯ ಮುಂಚೆಯೇ ಬೇರೆ ಅ *ನೈತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಹೊಂದಬಾರದು ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಇದನ್ನು ಬಹಳ ಪರಿಗಣನೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು ಆದರೆ ಇವತ್ತಿನ ದಿವಸಗಳಲ್ಲಿ ರ ಚೀಟಿ ಎಂಬ ಪದದ ಬಗ್ಗೆ ಹಲವು ಜನರು ಹಲವು ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಪುರು ಷರಲ್ಲಿಯೂ ಕೂಡ ಸ್ಪಂ ಎಂಬುದು ಇರುತ್ತದೆ ಇದು ಕೂಡ ಪು ಷರಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲೇ ಹೊರ ಬಂದಿರುತ್ತದೆ ಹಾಗಂತ ಪುರುಷರಿಗೆ ಕ *ನ್ಯತ್ವ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಅಂತ ಯಾರೂ ಹೇಳುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗಾಗಿ ಈ ವರ್ಜಿನಿಟಿ ಎಂಬ ಪದವನ್ನು ಹೆ ಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಬೇಸರ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಾಗಲಿ ಅಥವಾ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಪ್ಪು ಚುಕ್ಕೆಯಾಗಿ ಅದನ್ನು ಬಳಸುವುದು ತಪ್ಪು.

ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ಈ ಪದವನ್ನು ತಿಳಿಸಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಇವತ್ತಿನ ದಿವಸಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಪದ ಬಹಳ ಚರ್ಚೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಹೆ *ಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮ ಕ *ನ್ಯತ್ವವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಹಲವು ಜನರು ತಮ್ಮ ಮ ದುವೆಯನ್ನು ಮುರಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಮುಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇದು ತಪ್ಪು ಅಂತ ಹೇಳಬಹುದು.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button