ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ವೀ *ರ್ಯಾಣುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಟಿಪ್ಸ್ ನೋಡಿ…

ಈಗೆಲ್ಲಾ ಮಕ್ಕ ಳಾಗಿದಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಿನವರಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ ಅಂ *ಡಾಣುಗಳು ಹಾಗೂ ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ವೀರ್ಯಾ *ಣುಗಳು ಸರಿಯಾದ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದರೆ ಮಾತ್ರ ಮಕ್ಕಳಾ ಗುವುದು.ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ವೀರ್ಯಾ *ಣುಗಳ ಪ್ರಮಾಣ ಕಡಿಮೆಯಾಗದಂತೆ ತಡೆಯಲು ಈ ಕೆಳಗಿನ ವಿಧಾನಗಳ್ನು ಅನುಸರಿಸಬಹುದು:

ಪುರು ಷರ ಫಲವ ತ್ತತೆಗೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುವ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಳಲ್ಲಿ ಆಹಾರವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ವೀ *ರ್ಯದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಮತ್ತು ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಫಲ ವತ್ತತೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕೆಲವು ಆಹಾರವನ್ನು ಸೇವಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನ ಟ್ಸ್ ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆ – ಅವುಗಳೆಂದರೆ ಬಾದಾಮಿ, ಹ್ಯಾಸಲ್ನಟ್ ಮತ್ತು ವಾಲ್ ನಟ್. ವೀ *ರ್ಯದ ಚೈತನ್ಯ, ಚಲನಶೀಲತೆ ಮತ್ತು ರೂಪ ವಿಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಜೊತೆಗೆ ಒಟ್ಟಾರೆ ವೀ *ರ್ಯಾಣುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಿಸಬಲ್ಲದು.

ಧೂಮಪಾನ ಹಾಗೂ ಮದ್ಯ: ತುಂಬಾ ಚಿಕ್ಕ ಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ಧೂಮಪಾನ, ಮದ್ಯ ಸೇವನೆ ಅಭ್ಯಾಸ ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡರೆ 25-30 ವರ್ಷಕ್ಕೆ ವೀ *ರ್ಯಾಣುಗಳು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಸಂಖ್ಯೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದು.

ಪೋಷಕಾಂಶ ಇರುವ ಆಹಾರ: ಕೆಫೀನ್ ಇರುವ ಆಹಾರಗಳ ಸೇವನೆ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿ ಅಧಿಕ ಸೊಪ್ಪು, ತರಕಾರಿ, ಮೊಟ್ಟೆ, ಮಾಂಸ ಇವುಗಳನ್ನು ಆಹಾರಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಬೇಕು.

ಲೈಂಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ: ಆರೋಗ್ಯಕರ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ಪ್ರತಿದಿನ ಲೈಂ *ಗಿಕ ಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿದರೆ ಸಂತಾ ನೋತ್ಪತ್ತಿಯಾಗವುದು ಮತ್ತು ಸೋಂ ಕಿನಂತಹ ತೊಂದರೆಗಳು ಬರದಂತೆ ತಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಒಳ ಉಡುಪು: ತುಂಬಾ ಬಿಗಿಯಾದ ಒಳ ಉಡುಪುಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವುದು ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ಒಳ ಉಡುಪು ಬಿಗಿಯಾಗಿದ್ದರೆ ವೀ *ರ್ಯಾಣುಗಳ ಉತ್ಪತ್ತಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದು.

ಪಾಲಕ್, ಲೆಟಿಸ್, ಬ್ರಸೆಲ್ಸ್ ಮೊಗ್ಗುಗಳು ಮತ್ತು ಶತಾವರಿಯಂತಹ ಎಲೆಗಳ ತರಕಾರಿಗಳಲ್ಲಿ ವಿಟಮಿನ್ ಬಿಕಿತ್ತಳೆ ವಿಟಮಿನ್ ಸಿಯ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮೂಲ, ಇದು ವೀ *ರ್ಯ ಚಲನಶೀಲತೆ, ಎಣಿಕೆ ಮತ್ತು ರೂಪ ವಿಜ್ಞಾನವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ. ವಿಟಮಿನ್ ಸಿ ಯ ಇತರ ಶ್ರೀಮಂತ ಮೂಲಗಳು ಟೊಮ್ಯಾಟೊ, ಕೋಸುಗಡ್ಡೆ, ಬ್ರಸೆಲ್ಸ್ ಮೊಗ್ಗುಗಳು ಮತ್ತು ಎಲೆಕೋಸು.ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಬೀಜಗಳಲ್ಲಿ ಸತು ಅಧಿಕವಾಗಿದೆ, ಇದು ವೀರ್ಯಾಣು ರಚನೆಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಖನಿಜ. ಸತುವಿನ ಕೊರತೆ ಟೆಸ್ಟೋಸ್ಟೆರಾನ್ ಮಟ್ಟಗಳು, ಕಳಪೆ ವೀ *ರ್ಯದ ಗುಣಮಟ್ಟ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ಬಂಜೆತನದ ಅಪಾಯವನ್ನುಂಟು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಆದುದರಿಂದ ಕುಂಬಳಕಾಯಿ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸೇವಿಸಿ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button