Uncategorized

ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದೇ ತನ್ನ ಹೆಂಡತಿ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಸಿ”ಸಿ”ಟಿ”ವಿ ಇಟ್ಟ ಬೂಪ,ಸೈಡಲ್ಲಿ ಕೂತು ನೋಡಿದಾಗ ಏನಾಯಿತು ಗೊತ್ತ,ಕಾರಣ ತಿಳಿದು ಗಂಡ ಮಾಡಿದ್ದೂ ಏನು…

…ಸಮಸ್ಯೆ ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಂಸಾರಸಾಗರದಲ್ಲಿ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ಇಬ್ಬರೂ ಸಹ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಅರ್ಥ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಜೀವನ ನಡೆಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ ಆ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಖುಷಿ ನೆಮ್ಮದಿ ಶಾಂತಿ ಕ್ಕೆಲ್ಲಾ ಕೂಡ ನೆಲೆಸಿರುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಯಾವಾಗ ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವೆ ಇವು ಸರಿಯಿರೋದಿಲ್ಲ ಹಾಗೆ ಅವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಕಿ”ತ್ತಾಟ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಬೇರೊಬ್ಬರು ಬರುತ್ತಾರೆ ಆಗ ಆ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಸರಿ ಜ”ಗ”ಳಗಳು ಅನುಮಾನಗಳ ಇರುತ್ತದೆ.

ಹೌದು ಅನುಮಾನ ಅಂದಕೂಡಲೇ ನೆನಪಿಗೆ ಹೇಳಲೇಬೇಕು ನೋಡಿ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವೆ ಅನುಮಾನ ಎಂಬ ಪದ ಬಂದರೆ ಅವರಿಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವೇ ಹಾಳಾಗುತ್ತದೆ ಅದೇ ರೀತಿ ಇಲ್ಲೊಬ್ಬ ಗಂಡ ನೋಡಿ ಹೆಂಡತಿಯ ಮೇಲಿನ ಅನುಮಾನ ಖಾಕಿ ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಅನಂತರ ಆಫೀಸ್ ಗೆ ಹೋದಾಗ ಹೆಂಡತಿಯ ಚಲನವಲನವನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾನೆ ಹಾಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಂಡತಿ ಮಾಡುವ ಕೆಲಸ ನೋಡಿ ಆತನಿಗೆ ಹೃದಯ ಹೊ”’ಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನೂ ಮನೆಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದ ಹಾಗೆ ಪಕ್ಕದ ಮನೆಯವಳು ಸಹ ಆತನನ್ನು ಕರೆದು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವಳಿಕೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಯಾಕೋ ಬಹಳ 1ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇದು ಸರಿಯಾಗಿ ನೋಡಿಕೊಳ್ಳಿ ಅಂತ ಬೇರೆ ಹೇಳಿಬಿಡುತ್ತಾಳೆ ಇದ ಕ್ಕೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಉಪ್ಪುಕಾರ ಹಾಕಿದಂತೆ ಆ ನೆರೆಮನೆಯವಳ ಮಾತುಕೇಳಿ ಗಂಡನಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಅನುಮನ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.ನಾನು ಇಲ್ಲದೇ ಇದ್ದಾಗ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಏನೋ ನಡೆಯುತ್ತ ಇದೆ ಏನೋ ಸರಿ ಇಲ್ಲವಲ್ಲ ಎಂದು ಗಂಡ ಸರಿ ನೋಡೇಬಿಡೋಣ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

ಎಂದು ಮನೆಯ ಒಳಗೆ ಹೋಗಿ ಹೆಂಡತಿಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ ಹಾಗೆ ಆತ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಚೆಕ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಫಿಕ್ಸ್ ಮಾಡಿದ್ದ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾವನ್ನು ಚೆಕ್ ಮಾಡಿ ನೋಡಿದಾಗ ಒಂದು ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳುವ ದೃಶ್ಯ ಆತ ನೋಡುತ್ತಾನೆ. ಅದೇನಪ್ಪಾ ಅಂದರೆ ಆತನ ಹೆಂಡತಿ ತನ್ನ ಮಗುವಿಗೆ ಬಾ’ಸುಂಡೆ ಬರುವಾಗೆ ಹೊ”ಡೆಯುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ತನ್ನ ಹೆತ್ತ ಮ”ಗುವಿನ ಮೇಲೆಯೇ ಆಕೆ ಯಾಕೆ ರಾ”ಕ್ಷ’ಸಿ ರೀತಿ ವರ್ತಿಸುತ್ತಿರುತ್ತ ಇದ್ದಾಳೆ ತಾಯಿ ಮಗುವಿನ ಮೇಲೆ ಹೀಗೆಲ್ಲ ಮಾಡುವುದಕ್ಕೂ ಸಾಧ್ಯಾನಾ ಅಂತ ಗಂಡ ಯೋಚನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇರುವಾಗ ಆತ ಮನದಲ್ಲೇ ಯೋಚಿಸುತ್ತಾನೆ.

ಪಾಪ ಆ ಮಗುವಿಗೆ ನ”’ರ”ರಾ”’ಕ್ಷಸಿ ತಾಯಿ ಮೈಯೆಲ್ಲಾ ರ’” ಕ್ತ ಬರುವಾಗೆ ಹಾಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ಇನ್ನೂ ಈ ರೀತಿ ದಿನ ಹೊಡೆಯುತ್ತ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ನಂತರ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಈ ದೃಶ್ಯ ನೋಡಿದ ಆತ ತನ್ನ ಮಗುವನ್ನು ಆ ರೀತಿ ಹೊಡೆದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಆಕೆಯನ್ನು ಬೈದು ಪೊಲೀಸ್ ಗೆ ಕಂ’ಪ್ಲೇಂಟ್ ಕೂಡ ಕೊಡುತ್ತಾನೆ.. ನೋಡಿದರಲ್ವಾ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಈ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ತಾಯಿ ಅನ್ನು ದೇವರು ಅಂತಾರೆ ಆದರೆ ತನ್ನ ಹೆತ್ತ ಮಗುವನ್ನೇ ರಾ’ಕ್ಷಸಿಯಂತೆ ಹಿಂ”’ಸೆ ಮಾಡುವ ಈ ತಾಯಿ ನಿಜಕ್ಕೂ ಅಮ್ಮ ಎನ್ನುವ ಪದಕ್ಕೆ ಅ”ಪಮಾನ ಮಾಡುವಂತೆ ನಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ ಹೌದು ತಾಯೀ ಈ ವ”ರ್ತನೆ ಎಂದು ತಂದೆಗೆ ಬಹಳ ಬೇಸರವಾಗುತ್ತದೆ ಇನ್ನೂ ತಂದೆಗೆ ಈ ಎಲ್ಲ ವಿಚಾರ ತಿಳಿದದ್ದೇ ಹೇಗೆಂದರೆ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾ”ಮೆರಾ ಎಂದ ಹೌದು,

ಆತ ಯಾರಾದರೂ ರೂಮಿನಲ್ಲಿ ಸಿಸಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಳವಡಿಸದೇ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಆಕೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡುತ್ತಾ ಮಾಡುತ್ತಾ ಇದ್ದಂತಹ ವಿಚಾರವೇ ಆತನಿಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತಾ ಇರಲಿಲ್ಲ.ಏನೋ ಇದೇ ರೀತಿ ಎಷ್ಟೋ ಜನರು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಂತ ಅಂದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಇವತ್ತಿನ ದಿವಸ ಗಳಂತೆ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳು ತಾಯಂದಿರು ಆಗುತ್ತಾ ಇದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ಅವರಿಗೆ ತಾಯಂದಿರ ಪದದ ಅರ್ಥವೇ ತಿಳಿಯುತ್ತಾ ಇಲ್ಲ ಈ ರೀತಿ ಮನಬಂದಂತೆ ಮ”’ಕ್ಕಳನ್ನು ಥ”’ಳಿ”’ಸುವುದು ಅದೇನೋ ಸರಿ ನೀವೇ ಹೇಳಿ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅನ್ನೂ ತಪ್ಪದೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ಏನೋ ತಾಯ್ತನ ಎಂಬುದು ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವರ ಇದ್ದಂತೆ ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಭೂಮಿ ಮೇಲೆ ತಾಯಿಯನ್ನು ಸಹ ದೇವರು ಅಂತ ಕರೆಯುವುದು

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button