Uncategorized

ಸುಬ್ರಮಣ್ಯ ಹಾಗೂ ಗಣೇಶನ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ನಂತರ ಅಪಾರ ಧನಲಾಭ ಯಶಸ್ಸು ನೆಮ್ಮದಿ ಸಿಗಲಿದೆ ಈ 3 ರಾಶಿಗೆ

ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಬುಧರು ತುಲಾ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಗಜಕೇಸರಿ ಯೋಗವನ್ನು ರೂಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು, ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರ ಪವಿತ್ರ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಭಾಯಿ ದೂಜ್ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಯಾವುದು..? ನಿಮಗಿಂದು ಶುಭ ದಿನವೇ..? ಅಥವಾ ಅಶುಭ ದಿನವೇ..? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಾಫಲ ಈ ದಿನ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ-
ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಈ ದಿನ ತಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ, ಎಂಟನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದಾಗಿ, ಈ ದಿನ ಕೆಲವು ಮಾನಸಿಕ ಗೊಂದಲಗಳು ಉಂಟಾಗಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ರಾಶಿಯ ಕೆಲವು ಜನರು ಇಂದು ಹಠಾತ್ ಹಣಕಾಸಿನ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನವು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 85%

​ವೃಷಭ-
ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ದಿನದಂದು ಭಾಯಿ ದೂಜ್ ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ತಮ್ಮ ಸಹೋದರನನ್ನು ತಮ್ಮ ಮನೆಗೆ ಕರೆಯಬಹುದು ಅಥವಾ ಅವರ ತಾಯಿಯ ಮನೆಗೆ ಹೋಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರಸ್ಥರಿಗೆ ಲಾಭವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 88%

​ಮಿಥುನ-
ಇಂದು ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರಿಗೆ ಜ್ಞಾನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗಸ್ಥರು ಇಂದು ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಿದ್ದರೂ, ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮಾಡಿ. ಗಂಟಲು ಸಂಬಂಧಿತ ಆರೋಗ್ಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಕೆಲವು ಜನರನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಿಸಬಹುದು.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 85%

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

​ಕರ್ಕ-
ಈ ರಾಶಿಯ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ವಿವಾಹಿತರಿಗೆ ಇಂದು ಉತ್ತಮ ದಿನವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಭಾವನೆಯಿಂದ ಇನ್ನೂ ಅಸ್ಪೃಶ್ಯರಾಗಿರುವವರು ವಿಶೇಷ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಈ ದಿನದಂದು ಶಿಕ್ಷಕರಿಂದ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಕಲಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 87%

​ಸಿಂಹ-
ಚಂದ್ರನು ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷದ ಭಾವದಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಈ ಮೊತ್ತದ ಜನರು ಇಂದು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾಪರ್ಟಿ ಡೀಲರ್ ಅನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲು ಐಡಿಯಾ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ದಿನ, ನಿಮ್ಮ ತಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 86%

​ಕನ್ಯಾ-
ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಕೆಲವರು ಇಂದು ತಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯನ್ನು ಕೆಲವು ಸಾಹಸಮಯ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡಲು ಕರೆದೊಯ್ಯಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಯ ಕೆಲವು ವಿವಾಹಿತ ಮಹಿಳೆಯರು ಈ ದಿನ ತಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯಿಂದ ಬಯಸಿದ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರ ಧೈರ್ಯ ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯು ಈ ದಿನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.
ಇಂದಿನ ಅದೃಷ್ಟ: 87%

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button