NEWS

ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಗರ್ಲ್ ಫ್ರೆಂಡ್ ದೊಡ್ಡ ಮಾಡೆಲ್ ಅಷ್ಟಕ್ಕೂ ಹೇಗಿದ್ದಾರೆ ನೋಡಿ …

ಭಾರತೀಯ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಅಂದರೆ ಭಾರತೀಯರಿಗೆ ಬಹಳ ಗೌರವ ಹೌದು ಮ್ಯಾಚ್ ನಲ್ಲಿ ಯಾರು ಭಾರತ ತಂಡವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಿಸಲು ಇನ್ನಷ್ಟು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅವರು ಅಂದರೆ ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯರು ಇನ್ನಷ್ಟು ಇಷ್ಟಪಡದ ಶುರುವಾಗುತ್ತಾ ಅದರಂತೆ ಇದೀಗ ಯುವ ಪ್ರತಿಭೆಯಾಗಿರುವ ಹಾಗೂ

ಬಹಳ ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವಂತಹ ಒಬ್ಬ ನಟ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ ಹೌದು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮ ಪ್ರಣಯ ಎಂದು ಇದೀಗ ಈ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಅವರ್ಯಾರು ಎಂದು ನಿಮಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿರಬಹುದು ಹೌದು ಅವರೇ ಭಾರತೀಯ

ಕ್ರಿಕೆಟ್ ನ ಖ್ಯಾತ ಆಟಗಾರರಾದ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ. ಇವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರದಿಂದ ವೈರಲ್ ಅಗಿದ್ದರು. ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವಿಚಾರ ಈಗಾಗಲೇ ಹಲವು ಜನರಿಗೇ ತಿಳಿದಿರುವ ವಿಚಾರವಾಗಿದೆ,

ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಿದ್ದು ಲಂಡನ್ ಬೆಡಗಿಯನ್ನು ಎಂಬ ವಿಚಾರ. ಹೌದು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಯಶಸ್ಸು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವಂತಹ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಕೂಡ ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಇವರು ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಸಿಕ್ಕ ಮೇಲೆ ಒಂದಷ್ಟು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅದರಂತೆ ಅಂದು ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರ ನಿಮಿತ್ತ ಲಂಡನ್ ಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸಿರುತ್ತಾರೆ ಅಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತ ಕಿರುತೆರೆ ನಟಿ ಹಾಗೂ ಗಾಯಕಿ ಆಗಿರುವ ಸೋಫಿಯಾ .

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರಿಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾ ಇದ್ದಿದ್ದು ಲಂಡನ್ ಬೆಡಗಿಯನ್ನು ಎಂಬ ವಿಚಾರ. ಹೌದು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಯಶಸ್ಸು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿರುವಂತಹ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯ ಹೆಸರನ್ನು ಕೂಡ ಸಂಪಾದಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಇವರು ಜನಪ್ರಿಯತೆ ಸಿಕ್ಕ ಮೇಲೆ ಒಂದಷ್ಟು ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿದೆ. ಅದರಂತೆ ಅಂದು ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ

ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರ ನಿಮಿತ್ತ ಲಂಡನ್ ಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸಿರುತ್ತಾರೆ ಅಲ್ಲಿ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತ ಕಿರುತೆರೆ ನಟಿ ಹಾಗೂ ಗಾಯಕಿ ಆಗಿರುವ ಸೋಫಿಯಾ ಹಯಾತ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಯಾವಾಗ ಈ ರೀತಿ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಇದರಿಂದ ಸೋಫಿಯಾ ಅವರಿಗೆ ಅಸಮಾಧಾನ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ, ಹಾಗೂ ಇದೆ ವೇಳೆ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬ್ರೇಕಪ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಸೋಫಿಯಾ. ನಂತರ 2017 ರಲ್ಲಿ ಸೋಫಿಯಾ ಅವರು ಮತ್ತೊಬ್ಬರ

ಜೊತೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಸೋಫಿಯಾ ಅವರು ಮದುವೆಯಾದ ಒಂದೇ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಅವರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ಮುರಿದು ಬೀಳುತ್ತದೆ ಇತ್ತ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಯುವರಾಜ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತ ಇರ್ದಂಥಾ ರಿತಿಕಾ ಅವರನ್ನ ಪ್ರೀತಿಸಿ 2015ರಲ್ಲಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುತ್ತಾರೆ.

ಇವರಿಬ್ಬರ ಸುಖ ಸಂಸಾರಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿ ಸಮೀರಾ ಶರ್ಮಾ ಎಂಬ ಮಗು ಕೂಡ ಇವರಿಗೆ ಜನಿಸಿತ್ತು ಈಗ ಸದ್ಯ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ರಿತಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತ ಇದು ಇವರಿಬ್ಬರ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನ ನೆಮ್ಮದಿ ಯಾಗಿದೆ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಅಂದ ಮೇಲೆ ಗಾಸಿಪ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ಹಾಗೂ ರಿಲೇಷನ್ ಶಿಪ್ ನಲ್ಲಿ

ಇರುವುದು ಬ್ರೇಕಪ್ ಆಗುವುದು ಇವೆಲ್ಲವನ್ನು ನಾವು ನಿವೆಲ್ಲರೂ ನೋಡಿಕೊಂಡು ಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಹಾಗೂ ಯಾವ ವಿಚಾರವೇ ಆಗಿರಲಿ ಅದು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳ ವಿಚಾರದಲ್ಲಿ ಬೇಗನೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿಬಿಡುತ್ತದೆ ಅದರಂತೆಯೇ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ರಿಲೇಷನ್ ಶಿಪ್ ವಿಚಾರವೂ ಕೂಡ ಭಾರೀ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು ಆದರೆ ಇದೀಗ ಸುಂದರ ಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ನೆಮ್ಮದಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button