ASTROLOGY

ಶ್ರೀ ಉಗ್ರ ನರಸಿಂಹ ಸ್ವಾಮಿ ಕೃಪೆಯಿಂದ ಐದು ರಾಶಿಗಳಿಗೆ ಇಂದು ಶುಭದಿನ! ಮುಟ್ಟಿದ್ದೆಲ್ಲ ಚಿನ್ನ!

ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಯಾವುದು..? ನಿಮಗಿಂದು ಶುಭ ದಿನವೇ..? ಅಥವಾ ಅಶುಭ ದಿನವೇ..? ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯ ಫಲಾಫಲ ಈ ದಿನ ಹೇಗಿರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೇಷ-

ಚಂದ್ರನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ರಾಶಿಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿದ್ದಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಈ ದಿನ ಮಾನಸಿಕ ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಮನೋಭಾವವು ನಿಮಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಆಲೋಚನೆಗಳೊಂದಿಗೆ, ನೀವು ಇಂದು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಿರಿಯರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಸಂಜೆ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದು. ಇಂದು ಕೆಂಪು ಚಂದನದ ತಿಲಕವನ್ನು ಮಾಡಿ.

ವೃಷಭ-

ಇಂದು ವೃಷಭ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಧರ್ಮ, ಕೆಲಸ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ. ಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಮನಸ್ಸು ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಜೀವನದ ಕಡೆಗೆ ಚಿಂತನೆ ಮತ್ತು ದಿಕ್ಕು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಈ ದಿನ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ನೀವು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಈ ದಿನ ನೀವು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಯಿಂದ ಲಾಭ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಲಕ್ಷ್ಮೀ ನಾರಾಯಣನ ಆರಾಧನೆ.

​ಮಿಥುನ-

ಇಂದು ನೀವು ಸರಿಯಾದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಒಳನೋಟವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ ಇದರಿಂದ ನೀವು ಇಂದು ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಷೇರು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಣ ಹೂಡುವವರು ಲಾಭ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇದರೊಂದಿಗೆ, ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ಇಂದು ನೀವು ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಸಹೋದರಿಯರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದು. ಗಣಪತಿ ಸ್ತೋತ್ರ ಪಠಿಸಿ.

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

​ಕರ್ಕ-

ನೀವು ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಬಡ್ತಿಯನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇಂದು ನೀವು ಈ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಚಿಹ್ನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಉದ್ಯೋಗದ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿದ್ದವರು ಈ ದಿನ ತಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಈಡೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವಿದೇಶಿ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದ ಈ ರಾಶಿಯವರಿಗೆ ಈ ದಿನ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶ ಸಿಗಬಹುದು. ಇಂದು ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಅನಗತ್ಯ ಚಿಂತೆ ದೂರವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷ್ಣುವಿಗೆ ತುಳಸಿ ಮಂಜರಿಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ.

​ಸಿಂಹ-

ನಿಮ್ಮ ಒಂಬತ್ತನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದಾಗಿ, ಈ ದಿನ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಜನರೊಂದಿಗೆ ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ವರ್ತಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಭ್ಯತೆಯಿಂದ ಜನರು ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಯ ಕೆಲವರು ಇಂದಿನಿಂದ ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಯೋಗ-ಧ್ಯಾನಕ್ಕೆ ಸ್ಥಾನ ನೀಡಬಹುದು. ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಜೀವನದ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಗಂಗಾಜಲವನ್ನು ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಬೆರೆಸಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ.

​ಕನ್ಯಾ

ಕನ್ಯಾ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಏಕಾಗ್ರತೆಯಿಂದ ಮಾಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಈ ದಿನ, ಎಂಟನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವ ಚಂದ್ರನು ನಿಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ಚಂಚಲತೆಯಿಂದ ತುಂಬಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಗಮನವು ಕೆಲಸಕ್ಕಿಂತ ಅನಗತ್ಯ ವಿಷಯಗಳ ಮೇಲೆ ಹೆಚ್ಚು ಇರಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ತರಲು ಧ್ಯಾನವನ್ನು ಬಳಸಿ. ನಿಗೂಢ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವ ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಇಂದು ದುರ್ಗಾ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ.

ತುಲಾ-

ಈ ದಿನ ಚಂದ್ರನು ನಿಮ್ಮ ಏಳನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಸಂಗಾತಿಯೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಮಾಧುರ್ಯವು ಬರಬಹುದು. ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಹಾರವನ್ನು ಬೇಯಿಸಬಹುದು. ಮದುವೆಗೆ ಅರ್ಹರಾದವರು ಈ ದಿನದಂದು ಸಂಬಂಧಿಕರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಈ ರಾಶಿಯ ಜನರು ಲಾಭ ಗಳಿಸಬಹುದು. ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಆರಾಧಿಸಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಸ್ತೋತ್ರವನ್ನು ಪಠಿಸಿ.

ವೃಶ್ಚಿಕ-

ಈ ದಿನದಂದು ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿ, ಇಂತಹ ಆಹಾರ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ಇಂದೇ ಸೇವಿಸಿ, ಹೊಟ್ಟೆ ತುಂಬದಿದ್ದರೂ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಿ. ಉದ್ಯೋಗ ವೃತ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಜನರು ಈ ದಿನ ತಮ್ಮ ವಿರೋಧಿಗಳಿಂದ ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಈ ರಾಶಿಯ ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ಅತ್ತಿಗೆಯ ಕಡೆಯವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು, ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಪದಗಳನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅದರ ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಇಂದು ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾ ಓದಿ.

​ಧನು-

ಈ ರಾಶಿಯ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಏಕಾಗ್ರತೆ ಈ ದಿನ ಬಲವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದ ಶಿಕ್ಷಣ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಬರುವ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸಬಹುದು. ಈ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಜನರು ತಮ್ಮ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಜನರ ಮುಂದೆ ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಸಹ ಸುಧಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಧನು ರಾಶಿಯವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರೇಮ ಸಂಗಾತಿಗೆ ಅಚ್ಚರಿಯ ಉಡುಗೊರೆಯನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಇಂದು ಅರಿಶಿನ ತಿಲಕವನ್ನು ಹಚ್ಚಿ.

​ಮಕರ-

ಈ ದಿನದಂದು ಮಕರ ರಾಶಿಯವರು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನವು ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿದ್ದರೆ ನೀವು ಜೀವನದ ವಿವಿಧ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಈ ದಿನ, ಚಂದ್ರನು ಸಂತೋಷದ ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವುದರಿಂದ ನೀವು ಕುಟುಂಬ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನುಕೂಲಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯಿಂದ ದೂರ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವವರು ಇಂದು ಮನೆಗೆ ಹೋಗಲು ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು. ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಸಂಬಂಧಿಕರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕವಿರಬಹುದು. ಶನಿ ಚಾಲೀಸಾ ಪಠಿಸಿ

ಕುಂಭ-

ಈ ದಿನ, ಚಂದ್ರನು ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಯಿಂದ ಮೂರನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕುಂಭ ರಾಶಿಯ ಜನರ ನಡವಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಬದಲಾವಣೆಗಳು ಕಂಡುಬರುತ್ತವೆ. ಇಂದು ನೀವು ಯಾವುದಾದರೂ ವಿಷಯದ ಮೇಲೆ ಕೋಪಗೊಂಡರೂ, ಅದನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಬದಲು, ನೀವು ಶಾಂತವಾಗಿರಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಇಂದು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಿಂದ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಕ್ಷೇತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಭಾವವು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ಮೀನ-

ಇಂದು ನಿಮ್ಮ ಮಾತಿನ ಎರಡನೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾತುಗಳಿಂದ ನೀವು ಜನರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಮಧುರವಾದ ಮಾತು ನಿಮಗೆ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ, ಇಂದು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಬಹುದು. ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಯತ್ನ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರತತೆಯ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿ ಶುಭ ಕಾರ್ಯಗಳು ನಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button