ASTROLOGY

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಯಂತ್ರಗಳಿವು..! ಇದರ ಅತ್ಯದ್ಭುತ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೇನು ಗೊತ್ತಾ?

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಜನಪ್ರಿಯ ಯಂತ್ರಗಳಿವು..! ಇದರ ಅತ್ಯದ್ಭುತ ಪ್ರಯೋಜನಗಳೇನು ಗೊತ್ತಾ?

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಶಾಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗಾಗಿ ಅನೇಕ ಯಂತ್ರಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸ್ಸು ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದರಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖವಾಗಿರುವ ಯಂತ್ರಗಳ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿ, ಅದನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನದ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ವೈದಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯವನ್ನು ವೇದಗಳ ಭಾಗವೆಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಗ್ರಹಗಳಿಗೆ ಅನೇಕ ಪರಿಹಾರಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರಗಳು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು. ಗ್ರಂಥಗಳಲ್ಲಿ ಯಂತ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬಹಳ ದೀರ್ಘವಾದ ವಿವರಣೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಜೀವನದಲ್ಲಿನ ಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಬಹುದು.

ಯಂತ್ರಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಧರ್ಮಗ್ರಂಥಗಳಲ್ಲಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರು ಬಯಸಿದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಧಾರ್ಮಿಕವಾಗಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಬೇಕು.
ಯಂತ್ರಗಳು ವೃತ್ತಗಳು, ಲಂಬ ತ್ರಿಕೋನಗಳು, ಕೆಳಮುಖ ತ್ರಿಕೋನಗಳು, ಐದು ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಚೌಕಗಳು (ಆಕಾಶ, ಗಾಳಿ, ಬೆಂಕಿ, ನೀರು ಮತ್ತು ಭೂಮಿ) ಮುಂತಾದ ವಿವಿಧ ಆಕಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ

ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಿಂ
ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್
8971498358

:ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರ:-
ಗಂಡ-ಹೆಂಡತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆಯಾಗಲು,ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ,ಮಕ್ಕಳ ಸಮಸ್ಯೆ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿರಾಶೆ, ಎಷ್ಟೇ ದುಡಿದರು ಏಳಿಗೆ ಆಗದಿದ್ದರೆ, ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ-ನಷ್ಟ, ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್, ಜಮೀನು ವಿಚಾರ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಜನಗಳ ತೊಂದರೆ, ಅತ್ತೆ ಸೂಸೆ ಕಿರಿ-ಕಿರಿ, ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಶತಃಸಿದ್ಧ
ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 8971498358

ತಂತ್ರಗಳ ನಾಡಿನ ಶ್ರೀ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಕಾಳಿ ದೇವಿಯ ಬೆಂಗಾಲಿಯ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ನಿಗೂಢ ಪುರಾತನ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಮತ್ತು ಮಾಂತ್ರಿಕ್ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ: ವೈರಿ ಸಂಹಾರಕ್ಕೆ ರುಂಡಮಾಲಿನಿ, ರುದ್ರಿ ಮಾರ್ತಾಂಡ ದೇವಿ, ಚಿತ್ರ ವಿಚಿತ್ರ ಕಲೆಗಳ ದೇವಿ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ, ನಾಗ ಬ್ರಹ್ಮಣಿ, ಮಾರಣಹೋಮ, ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರಗಳ ನಿಗೂಢ ಪೂಜಾಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ 8971498358

:ವ್ಯಾಪಾರ ವೃದ್ಧಿ ಯಂತ್ರ ಅಥವಾ ಲಾಭ ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಯಂತ್ರ
ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುವ ಜನರಿಗೆ ಇದು ಅತ್ಯಂತ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಯಂತ್ರವಾಗಿದೆ. ಈ ಯಂತ್ರವು ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ವ್ಯಾಪಾರ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಉತ್ತಮ ಲಾಭಕ್ಕೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುವುದಲ್ಲದೆ, ಇತರ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಹೊಸ ಆಲೋಚನೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಇದು ಉದ್ಯಮವನ್ನು ದುಷ್ಟ ಕಣ್ಣು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಮತ್ತು ಇತರರ ಅಸೂಯೆ ಬಾಧೆಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ತಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಜನರು ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಕಡ್ಡಾಯವಾಗಿ ಬಳಸಬೇಕು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.

ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನ

*ಸರಿಯಾದ ಮುಹೂರ್ತವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಒಬ್ಬ ಜ್ಯೋತಿಷಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು. ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಅರ್ಧಚಂದ್ರನು ಇರುವ ಭಾನುವಾರದ ದಿನ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದು ಮಂಗಳಕರವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

* ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಿದ ನಂತರ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಅಥವಾ 1008 ಬಾರಿ ಜಪಿಸಬೇಕು.

”ಓಂ ಶ್ರೀಂ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿಯೈ ನಮ:”

* ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಕಛೇರಿಯ ಸುರಕ್ಷಿತ ಜಾಗ ಅಥವಾ ಹಣದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಅಥವಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಅಥವಾ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಬಹುದು. ಸ್ಥಳೀಯರು ಪ್ರತಿದಿನ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪೂಜಿಸಬೇಕು ಇದರಿಂದ ಧನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಗಳು ಪ್ರತಿದಿನದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಹೊರಸೂಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ, ಇದು ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

:​ಸರಸ್ವತಿ ಯಂತ್ರ

ಹೆಸರೇ ತಿಳಿಸುವಂತೆ, ಈ ಯಂತ್ರವು ಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಕಲಿಕೆಯ ದೇವತೆಯಾದ ಸರಸ್ವತಿ ದೇವಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವುದು. ಆಕೆ ಸದಾಚಾರದ ದೇವತೆಯೂ ಹೌದು. ಈ ಯಂತ್ರವು ಯಾವುದೇ ದರ್ಜೆಯ ಅಥವಾ ವಯಸ್ಸಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಅವಶ್ಯಕವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಇತರರನ್ನು ಮೀರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸು ಪಡೆದು ನೆಮ್ಮದಿಯ ಜೀವನ ನಡೆಸಬಹುದು.

ಸರಸ್ವತಿ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನ

* ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಲು ಅತ್ಯಂತ ಮಂಗಳಕರವಾದ ದಿನವೆಂದರೆ ವಸಂತ ಪಂಚಮಿ ಅಥವಾ ಅಥವಾ ಇದನ್ನು ಗುರುವಾರ ಮಾಡಬಹುದು.

* ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಹಳದಿ ಅಥವಾ ತಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಬೇಕು.

* ಅದರ ನಂತರ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪೂಜಾ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಅಧ್ಯಯನ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಂಚಾಮೃತದಿಂದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಬೇಕು.

* ಇದಾದ ನಂತರ ಹಳದಿ ಅಥವಾ ಕೆಂಪು ಹೂವುಗಳನ್ನು ಯಂತ್ರಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಿಸಬೇಕು.

* ಸರಸ್ವತಿ ದೇವಿಯ ಮುಂದೆ ಶ್ರದ್ಧಾಪೂರ್ವಕವಾಗಿ ನಮಸ್ಕರಿಸಿ, “ಓಂ ಏಂ ಸರಸ್ವತಿಯೇ ನಮಃ ” ಎಂಬ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಅಥವಾ 1008 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಬೇಕು. ಇದರ ನಂತರ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು.

ನಿಮ್ಮ ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ರಾಹು ಕೇತು ದೋಷವಿದ್ದರೆ ಈ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ದಾನ ಮಾಡಿ..

:​ಕುಬೇರ ಯಂತ್ರ

ಭಗವಾನ್ ಕುಬೇರ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಧಿಪತಿ. ಕುಬೇರ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪೂಜಿಸುವುದರಿಂದ, ಒಬ್ಬನು ತನ್ನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಾನೆ. ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಭೌತಿಕ ಲಾಭಗಳು ಅವನಿಗೆ ಬರುತ್ತವೆ. ಅವನು ರಾಜನಂತೆ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ.

ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಮನೆಯ ಸುರಕ್ಷಿತ ಅಥವಾ ನಗದು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು. ಈ ಯಂತ್ರವು ಇತರ ಮೂಲಗಳಿಂದಲೂ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಪಡೆಯಲು ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಯಾವುದೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬಳಸಬಹುದು. ಬಡವನನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಈ ಯಂತ್ರ ಹೊಂದಿದೆ.

ಕುಬೇರ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ

ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಧನತ್ರಯೋದಶಿ ಅಥವಾ ದೀಪಾವಳಿಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅಥವಾ ಬೇರೆ ದಿನ ಇಡಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ ತಜ್ಞ ಜ್ಯೋತಿಷಿಯ ಸಲಹೆ ಪಡೆಯಿರಿ.

*ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಪಂಚಾಮೃತದಲ್ಲಿ ನೆನೆಸಿ ನಂತರ ಕೆಂಪು ಹೂವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಬೇಕು.

*ನಂತರ ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಅಥವಾ 1008 ಬಾರಿ ಜಪಿಸಬೇಕು. “ಓಂ ಕುಬೇರಾಯ ನಮ:”

*ಇದರ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಸ್ಥಳೀಯರು ಬಯಸಿದಂತೆ ಕಚೇರಿ, ಮನೆ ಅಥವಾ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು.

::​ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯಂತ್ರ

ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯು ಸಂಪತ್ತು ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಪ್ರಧಾನ ದೇವತೆ. ನಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅವಳು ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು. ಬಡವನನ್ನು ರಾಜನನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುವ ಶಕ್ತಿ ಅವಳಿಗಿದೆ. ಜೀವನದಲ್ಲಿಯೂ ಹಣದ ಕೊರತೆ ಎದುರಾಗದಂತೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯ ಆಶೀರ್ವಾದ ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದಿದ್ದರೆ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮೀ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇಡಬಹುದು.

ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುವುದರಿಂದ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸಮೃದ್ಧಿ, ಸಂತತಿ, ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹೊಂದುತ್ತಾರೆ. ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇಡುವುದರಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಭೌತಿಕ ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ಈ ಯಂತ್ರವು ಸ್ಥಳೀಯರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ನಕಾರಾತ್ಮಕತೆಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಜೀವನವನ್ನು ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನ

*ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಕಾರ್ತಿಕ ಅಮವಾಸ್ಯೆಯ ದಿನದಂದು ಇಡಬೇಕು.

ಬ್ರಾಹ್ಮೀ ಮುಹೂರ್ತದಲ್ಲಿ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಯಂತ್ರದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಗೆ ಹೋಗಿ ಅದರ ಮೇಲೆ ಪಂಚಾಮೃತ ಮತ್ತು ಹೂವುಗಳನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಬೇಕು.

* ನಂತರ ಈ ಕವಚ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಅಥವಾ 1008 ಬಾರಿ ಜಪಿಸಬೇಕು.

“ಓಂ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮ್ಯೈ ನಮ: ”

* ಇದರ ನಂತರ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಕಚೇರಿ, ನಗದು ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಅಥವಾ ಮನೆಯ ಸುರಕ್ಷಿತ ಲಾಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಬೇಕು.

ನಿಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನವು ನೆಮ್ಮದಿಯಿಂದ ಸಾಗಬೇಕೆಂದರೆ ಈ ಅದೃಷ್ಟ ರತ್ನ ಧರಿಸಿ..

​ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಯಂತ್ರ

ಮಹಾಮಾರಿತ್ಯುಂಜಯ ಯಂತ್ರವು ಭಗವಾನ್ ಶಿವನ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಯಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ – ಸಾವಿನ ದೇವರು. ಹೀಗೆ ಮರಣಶಯ್ಯೆಯಲ್ಲಿರುವ ಜನರಿಗೆ ಅವರು ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಯುಗಗಳಿಂದಲೂ ಜನರು ಜಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

:ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಯಂತ್ರ

ಮಹಾ ಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಯಂತ್ರವು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ದುಷ್ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಶತ್ರುಗಳು ಮಾಡುವ ದುಷ್ಟ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಈ ಯಂತ್ರವು ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಅಕಾಲಿಕ ಮರಣದಿಂದ ರಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಜನರು ಇದನ್ನು ರಕ್ಷಾಕವಚವಾಗಿ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ ಇದರಿಂದ ಅವರು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ:

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೇಗ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ನಂತರ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಗೆ ಅಥವಾ ರೋಗಿಯ ಕೋಣೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ. ಶಿವನನ್ನು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಟ್ಟು ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಆಶೀರ್ವಾದವನ್ನು ಕೇಳಿ. ಯಂತ್ರಕ್ಕೆ ಪಂಚಾಂಮೃತದ ಅಭಿಷೇಕ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಮಹಾಮೃತ್ಯುಂಜಯ ಮಂತ್ರವನ್ನು ಕನಿಷ್ಠ 51 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಿ. ಯಂತ್ರಕ್ಕೆ ಬಿಲ್ವ ಪತ್ರ ಮತ್ತು ದತ್ತೂರ ಮತ್ತು ಹಾಲನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ನಂತರ ಅದನ್ನು ರೋಗಿಯ ಬಳಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.

:​ಶ್ರೀ ಹನುಮಾನ್ ಯಂತ್ರ

ಆಪತ್ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಹನುಮಂತನು ತನ್ನ ನಾಮಸ್ಮರಣೆ ಮಾಡುವವರ ಜೊತೆ ಸದಾ ಇರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಶ್ರೀ ಹನುಮಾನ್ ಯಂತ್ರವು ಭಗವಂತನನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ.

ಈ ಯಂತ್ರವು ಸ್ಥಳೀಯರ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಜ್ಞಾನ, ಪ್ರಜ್ಞೆ, ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಯಾರಾದರೂ ಕಷ್ಟದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಹನುಮಂತನ ಹೆಸರನ್ನು ಜಪಿಸಿ ಈ ಯಂತ್ರದ ಮುಂದೆ ನಮಸ್ಕರಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರ ಆಶೀರ್ವಾದ ಮತ್ತು ಶತ್ರುಗಳ ನಾಶ ಅಥವಾ ಅವನ ಕೆಟ್ಟ ದಿನಗಳನ್ನು ನಾಶಮಾಡಲು ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಕೇಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಭಗವಂತ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವನ ಮಾತನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ.

ಹನುಮಾನ್‌ ಯಂತ್ರ ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನ

ಹನುಮಂತನ ದಿನವಾದ ಮಂಗಳವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೇಗನೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಸಿಂಧೂರ, ಅಕ್ಕಿ, ಬಾಳೆಹಣ್ಣು, ಹೂವು ಮತ್ತು ಧೂಪವನ್ನು ಯಂತ್ರಕ್ಕೆ ಅರ್ಪಿಸಿ ನಂತರ ಶ್ರೀ ಹನುಮಾನ್ ಚಾಲೀಸಾವನ್ನು 21 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಿ. ನಂತರ ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.

ಕೆಂಪು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಆಹಾರವನ್ನು ತಿನ್ನಿರಿ, ಅಂದರೆ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಿಂದ ಕೂಡಿದ ಅಥವಾ ಅಲಂಕಾರ ಮಾಡಿದ ಆಹಾರನ್ನು ಸೇವಿಸಿ, ಹಣ್ಣುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸಿ ಮತ್ತು ಈ ದಿನ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಉಪವಾಸ ಮಾಡಿ. ಮೇಲೆ ತಿಳಿಸಿದ ಆಹಾರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ ನಿಮ್ಮ ಉಪವಾಸವನ್ನು ಮುರಿಯಿರಿ.

ಪದೇ ಪದೇ ಈ ಸಮಸ್ಯೆ ಮರುಕಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ ಕುಜ ದೋಷ ಆಗಿರಬಹುದು..! ಇದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರ ಇಲ್ಲಿದೆ ನೋಡಿ
ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಿಂ
ಪಂಡಿತ್ ಶ್ರೀ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್
8971498358

:ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಹಾರ:-
ಗಂಡ-ಹೆಂಡತಿಯ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು, ಇಷ್ಟ ಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ ಮತ್ತು ಪುರುಷ ನಿಮ್ಮಂತೆಯಾಗಲು,ಮದುವೆ ವಿಳಂಬ,ಮಕ್ಕಳ ಸಮಸ್ಯೆ, ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನಿರಾಶೆ, ಎಷ್ಟೇ ದುಡಿದರು ಏಳಿಗೆ ಆಗದಿದ್ದರೆ, ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಲಾಭ-ನಷ್ಟ, ಸಾಲದ ಸಮಸ್ಯೆ, ಕೋರ್ಟ್ ಕೇಸ್, ಜಮೀನು ವಿಚಾರ, ಉದ್ಯೋಗದಲ್ಲಿ ಜನಗಳ ತೊಂದರೆ, ಅತ್ತೆ ಸೂಸೆ ಕಿರಿ-ಕಿರಿ, ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರ ಶತಃಸಿದ್ಧ
ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 8971498358

ತಂತ್ರಗಳ ನಾಡಿನ ಶ್ರೀ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಕಾಳಿ ದೇವಿಯ ಬೆಂಗಾಲಿಯ ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ನಿಗೂಢ ಪುರಾತನ ತಾಂತ್ರಿಕ್ ಮತ್ತು ಮಾಂತ್ರಿಕ್ ಶಕ್ತಿಯಿಂದ ಕೇವಲ 3 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಸಮಸ್ಯೆ ಯಾವುದೇ ಇರಲಿ ಎಷ್ಟೇ ಕಠಿಣವಾಗಿರಲಿ ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ 8971498358

ವಿಶೇಷ ಸೂಚನೆ: ವೈರಿ ಸಂಹಾರಕ್ಕೆ ರುಂಡಮಾಲಿನಿ, ರುದ್ರಿ ಮಾರ್ತಾಂಡ ದೇವಿ, ಚಿತ್ರ ವಿಚಿತ್ರ ಕಲೆಗಳ ದೇವಿ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ, ನಾಗ ಬ್ರಹ್ಮಣಿ, ಮಾರಣಹೋಮ, ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ತಂತ್ರ ಮಂತ್ರಗಳ ನಿಗೂಢ ಪೂಜಾಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಶೀಘ್ರ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ. ಕಾಲ್ ಮಾಡಿ 8971498358

 

:​ಶ್ರೀ ಯಂತ್ರ

ಶ್ರೀ ಯಂತ್ರವು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಹಣ ಮತ್ತು ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತೊಂದು ಯಂತ್ರವಾಗಿದೆ. ಈ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಥಿಕ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬಯಸುವ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಬಳಸುವ ಯಂತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ಒಂದಾಗಿದೆ. ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಧಿದೇವತೆಯಾದ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ದೇವಿಯು ಆಶೀರ್ವದಿಸುತ್ತಾಳೆ.

ಒಬ್ಬನು ತನ್ನ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಸಿದ್ಧಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮತ್ತು ಯೋಗಕ್ಷೇಮವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಇಡಬಹುದು. ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ನವರಾತ್ರಿ, ಮಹಾಶಿವರಾತ್ರಿ ಅಥವಾ ದೀಪಾವಳಿ ಅಥವಾ ಅಕ್ಷಯ ತೃತೀಯದ ಪವಿತ್ರ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಇಡಬೇಕು.

ಶ್ರೀ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸುವ ವಿಧಾನ

ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಹಾಕಲು ನೀವುಜ್ಯೋತಿಷಿಯನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಬೇಕು.

ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಬೇಗನೆ ಸ್ನಾನ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಈ ಯಂತ್ರವನ್ನು ಕೆಂಪು ಬಟ್ಟೆಯ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಿ. ನೀವು ಕೆಂಪು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಧರಿಸಬೇಕು.

ಪಂಚಾಮೃತ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಗಂಧ, ಕೆಂಪು ಹೂವುಗಳು, ಗುಲಾಬಿ, ಕೆಂಪು ದಾರ, ಅಕ್ಕಿಯನ್ನು ಅರ್ಪಿಸಿ ಮತ್ತು ಯಂತ್ರವನ್ನು ಈ ಮಂತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಪೂಜಿಸಿ.

“ಓಂ ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮ್ಯೈ ನಮಃ ” ಈ ಮಂತ್ರವನ್ನು 108 ಅಥವಾ 1008 ಬಾರಿ ಪಠಿಸಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅದನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಪೂಜಾ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷಿತ ಲಾಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ನಗದು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿ.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button