NEWS

ನಮ್ಮನ್ನು ಬಹಳ ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ಬಿಟ್ಟು ಹೋದ 10 ಕನ್ನಡ ನಟರು.

ಕನ್ನಡದ ಯುವ ನಟ ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ನಮ್ಮಿಂದ ದೂರವಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವರದಿಗಳು ಹೊರಬಿದ್ದ ನಂತರ ಇಡೀ ಕರ್ನಾಟಕ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಡೆತ ಬಿದ್ದಿದೆ. ಕೇವಲ 39 ವರ್ಷ, ನಟನ ನಿಧನವು ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ಹಿನ್ನಡೆಯಾಗಿದೆ. ಈ ಹಿಂದೆ, ಕೆಲವು ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರತಿಭೆಗಳ ಅಕಾಲಿಕ ಮ’ರಣದಿಂದಾಗಿ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟಿದೆ. ಚಿಕ್ಕ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿಯೇ ನಮ್ಮನ್ನು ತೊರೆದ ಅಂತಹ 10 ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟರು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಶಂಕರ್ ನಾಗ್ : ಎಂದೂ ಮರೆಯಲಾಗದ ಮಾಣಿಕ್ಯ ಶಂಕರ್ ನಾಗ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿ ಜೀವನದ ಉತ್ತುಂಗದಲ್ಲಿದ್ದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ತೊರೆದರು. ಇಂದಿಗೂ ಕೂಡ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನದಲ್ಲಿ ಅಜರಾಮರ. ಶಂಕರ್ ನಾಗ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಎಂದಿಗೂ ಕೂಡ ನೆನಪಿನಲ್ಲಿರುತ್ತವೆ.

ಪುನೀತ್ ರಾಜ್ಕುಮಾರ್ :ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‍ಕುಮಾರ್ ಅವರು ೨೦೦೨ರಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾಯಕನಟನಾಗಿ ಸಿನಿ ಮಾರಂಗದ ಪಯಣ ಶುರುಮಾಡಿದರು.ನಮ್ಮ ಮನೆಯ ಮಗನಾಗಿದ್ದರು .ಇವರ ಸಾವು ನಮಗೆ ತುಂಬಲಾರದ ನಷ್ಟ.

ಸೌಂದರ್ಯ : ಎಂದಿಗೂ ಮರೆಯಲಾಗದ ನಟಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಕೇವಲ 31 ವರ್ಷದವರಿದ್ದಾಗ ನಿಧನರಾದರು. ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನರ್ತಕಿ ಆಗಿದ್ದ ಸೌಂದರ್ಯ ಅವರು ದೇಶಾದ್ಯಂತ ಚಿರಪರಿಚಿತ. ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಹೊರವಲಯದಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ವಿಮಾನ ಕ್ರಾಶ್ ನಿಂದ ಸೌಂದರ್ಯ ಅವರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಂತಾಯಿತು.

ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ : ಕೇವಲ 39 ವರ್ಷಕ್ಕೆ, ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ನಿಧನವು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಭಾರಿ ಹೊಡೆತವನ್ನುಂಟುಮಾಡಿದೆ. ಕನಿಷ್ಠ-ಗ್ಯಾರಂಟಿ ಹೀರೋ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಚಿರು ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ 4 ಸಿನಿಮಾ ಇತ್ತು. ಚಿರಂಜೀವಿ ಸರ್ಜಾ ಅವರ ಈ ಆಘಾತವನ್ನು ಕಂಡು ಅವರ ಕುಟುಂಭ ಹಾಗೂ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ದುಃಖವನ್ನುಂಟು ಮಾಡಿದೆ.0

ಓಂ ಶ್ರೀ ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಪೀಠಂ ದೈವಜ್ಞ ಶ್ರೀ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ 22 ವರ್ಷಗಳ ಸುದೀರ್ಘ ಅನುಭವ ಹೊಂದಿರುವ ಸುಪ್ರಸಿದ್ಧ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ಕರೆ ಅಥವಾ ವಾಟ್ಸಪ್ ಮಾಡಿ 8971498358.ವಿವಾಹ, ಸಂತಾನ, ಮಕ್ಕಳು ಪ್ರೀತಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ತಂದೆ ತಾಯಿ ಮಾತು ಕೇಳದೆ ಹೋದರೆ, ಉದ್ಯೋಗ ತೊಂದರೆ, ಗಂಡನ ಪರಸ್ರ್ತೀ ಸಹವಾಸ ಬಿಡಿಸಲು, ವ್ಯಾಪಾರ ತೊಂದರೆ, ಕುಟುಂಬ ಕಷ್ಟ, ಹಣಕಾಸು ಅಡಚಣೆ, ಪ್ರೇಮ ವೈಫಲ್ಯ,ಅನಾರೋಗ್ಯ,ಇನ್ನೂ ಅನೇಕ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ತಾಂಬೂಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಅಷ್ಟಮಂಡಲ ಪ್ರಶ್ನೆ, ಕವಡೆ ಪ್ರಶ್ನೆ ಹಾಕಿ ನಿಮ್ಮ ಕಷ್ಟ ಕಾರ್ಪಣ್ಯಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತವಾದ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ 8971498358.

ಮಂಜುಳಾ : ಮಂಜುಳಾ ಅವರ ಸಾ’ವಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಪಷ್ಟ ವಿವರಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಅವರ ನಿಧನವು ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ ಆಘಾತಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಅವರಿಗೆ ವಯಸ್ಸು ಆಗ ಕೇವಲ 35 ವರ್ಷ. ಮಂಜುಳಾ ಅವರು ಅನೇಕ ಯಶಸ್ವಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮುಂಚೆ ಅವರ ಕೆಲವ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಂದ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮವನ್ನ ತೊರೆದಿದ್ದರು.

ಸುನೀಲ್ : ಕನ್ನಡದ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ‘ಚಾಕೊಲೇಟ್ ಬಾಯ್’ ಎಂದು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟ ಸುನೀಲ್ ಬಾಗಲಕೋಟೆಯಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಕಾರಿನ ಆಘಾತದಿಂದ ನಿಧನರಾದರು. ಈ ಕಾರಿನಲ್ಲಿದ್ದ ನಟಿ ಮಾಲಾಶ್ರೀಗೂ ಕೂಡ ಅನೇಕ ಗಾಯಗಳು ಆಗಿದ್ದವು ಅದೃಷ್ಟವಷಾತ್ ಈ ಅ’ಪಘಾತದಿಂದ ಮಾಲಾಶ್ರೀ ಅವರು ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಲ್ಕ್ ಸ್ಮಿತಾ : ಸಿಲ್ಕ್ ಸ್ಮಿತಾ ಅನೇಕ ಕನ್ನಡ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಅವರು ತಮ್ಮ 35 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನ ಹೊಂದಿದರು. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಅವರ ಆರ್ಥಿಕ ಅಡಚಣೆಗಳು ಅವರ ಈ ದುರಂತ ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಎಂದು ವರದಿಗಳಲ್ಲಿ ದೃಢಪಟ್ಟಿದೆ.

ಅನಿಲ್ ಹಾಗೂ ಉದಯ್ : ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಅತ್ಯಂತ ದುರಂತ ಘಟನೆ ಇದು. ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಇಬ್ಬರು ಭರವಸೆಯ ನಟರನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಅನಿಲ್ ಆಗಲೇ ಕೆಲವು ಸಿನೆಮಾಗಳಲ್ಲಿ ನಟಿಸಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಕನ್ನಡದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟರಾಗಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದ್ದರು. ಇನ್ನೂ ಉದಯ್ ಅವರು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚಿತ್ರರಂಗದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಎಚ್ಚಿಸಿಕೊಳ್ಳುತಿದ್ದರು. ಇನ್ನೂ ಇತರ ರಾಜ್ಯಗಳಿಂದ ಖಳನಾಯಕರನ್ನುಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ ಚಲನಚಿತ್ರರಂಗಕ್ಕೆ, ಉದಯ್ ಅವರು ಸ್ಯಾಂಡಲ್ ವುಡ್ನಲ್ಲಿ ಭರವಸೆಯ ಕಿರಣವನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದ್ದರು.

ಧ್ರುವ ಶರ್ಮಾ: ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗ ಮತ್ತು ನಟ, ಧ್ರುವ ಶರ್ಮಾ ನಾವು ಬೇಗನೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಯುವ ಪ್ರತಿಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು. ಅವರು ರಾಜ್ಯದ ಅನೇಕ ಜನರಿಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದ್ದರು, ದುರದೃಷ್ಟಕರ ಅವರು ಇಷ್ಟು ಬೇಗ ನಮ್ಮನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದಾರೆ.

 

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button