ASTROLOGY

ಹಸ್ತರೇಖಾಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರೇಖೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಆಸ್ತಿ-ಧನನಷ್ಟವೂ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ಹಸ್ತರೇಖಾಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ ಈ ರೇಖೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಆಸ್ತಿ-ಧನನಷ್ಟವೂ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.

ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿನ ರೇಖೆಗಳು ನಮಗೆ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನೂ ತರಬಹುದು ಅದಂತೆ ನಷ್ಟವನ್ನೂ ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು. ಹಣ, ಆಸ್ತಿ ನಷ್ಟವಾಗುವ ಇಂತಹ ರೇಖೆಗಲ ಕುರಿತಾದ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಕೆಲವರು ಪಿತ್ರಾರ್ಜಿತವಾಗಿ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ಪಡೆದರೂ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಅದು ನಾಶವಾಗಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಏಕೆ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ? ನಿಮಗೂ ಇದೇ ರೀತಿ ಏನಾದರೂ ಸಂಭವಿಸಿದರೆ, ಉದ್ವೇಗಕ್ಕೆ ಒಳಗಾಗಬೇಡಿ. ಇಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾದ ಅಂಗೈ ರೇಖೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ವಿಷಯಗಳಿಂದ ಗುರುತಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕಾ ಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರನ್ನು ಪರಿಹಾರ ಕೇಳುವ ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡಿ..

ಆಚಾರ್ಯ ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ ಭಟ್ 8971498358 ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ  ಮತ್ತು ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ತಾಯಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪುರಾತನ ಪೂಜೆಗಳು ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ದುಡ್ಡಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿಯ ಕೊರತೆಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಅಡೆ ತಡೆ, ಸಾಲಭಾದೆ ಇನ್ನೂಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ 100% ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಧನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗುಂತಹ ಪೂಜೆಗಳು ಇದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಯಾರಿಂದಲೂ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಕಂಡಿತಾ ಪರಿಹಾರಸಿಗುತ್ತದೆ. ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 8971498358

ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಮೊದಲು ಇದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ
ಹಸ್ತರೇಖಾ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನ ರೇಖೆಯು ದುಂಡಾಗಿದ್ದರೆ, ಶುಕ್ರ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಮಚ್ಚೆ ಇದ್ದು ಮತ್ತು ಬೆರಳುಗಳು ನೇರವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅಲ್ಲದೆ, ಎಲ್ಲಾ ಆಧಾರಗಳು ಸಮಾನವಾಗಿದ್ದರೆ, ಹಣವು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಉಳಿಯದು ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ. ಆದರೆ ಗುರು, ಬುಧ, ಶುಕ್ರ ಅಥವಾ ಚಂದ್ರರಂತಹ ಗ್ರಹಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದಾದರೂ ಒಂದು ಗ್ರಹದ ಸ್ಥಿತಿಯು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದ್ದರೂ, ಹಣದ ನಷ್ಟವು ಸಂಭವಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಈ ಸ್ಥಿತಿಯು ಧನಹಾನಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ

ಹಸ್ತಸಾಮುದ್ರಿಕ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅದೃಷ್ಟದ ರೇಖೆಯು ಜೀವನ ರೇಖೆಯಿಂದ ದೂರವಿದ್ದರೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಜ್ಞಾನದ ರೇಖೆಯು ಚಂದ್ರನ ಪರ್ವತದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದರೆ, ಹಾಗೆಯೇ ಶನಿ ಪರ್ವತವೂ ಮುಂದುವರಿದರೆ, ಆಗ ಜನರು ದೇಶ ಮತ್ತು ವಿದೇಶಗಳಿಂದ ಹಣವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ಚಂದ್ರ ಪರ್ವತದ ಮೇಲೆ ಜಾಲರಿಯಂತಹ ರೇಖೆ ಇದ್ದರೆ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಗಳಿಸಿದ ಸಂಪತ್ತು ಕೂಡ ನೋಡನೋಡುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ನಷ್ಟವಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

​ಅಂಗೈ ರೇಖೆಗಳು ಹೀಗಿದ್ದರೆ
ಹಸ್ತರೇಖಾ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೃದಯ ರೇಖೆಯು ಛೇದವಾದಂತಿದ್ದರೆ ಅಥವಾ ಅದರ ಮೇಲೆ ಬಲೆ ಕಂಡುಬಂದರೆ ಎಚ್ಚರದಿಂದಿರಿ. ಇದರ ಹೊರತಾಗಿ ಹೃದಯ ರೇಖೆಯಿಂದ ಹೊರಬರುವ ದಪ್ಪ ಗೆರೆಯು ಮಸ್ತಿಷ್ಕ ರೇಖೆಯನ್ನು ಸಂಧಿಸಿದರೂ ಹಣದ ನಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಪೂರ್ವಜರಿಂದ ನೀವು ಪಡೆದ ಸಂಪತ್ತು ಸಹ ಕೈಜಾರಬಹುದು. ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಾಗ, ತಡಮಾಡದೆ, ಹಸ್ತರೇಖಾ ತಜ್ಞರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗೆ ಪರಿಹಾರ ಕಂಡುಕೊಂಡಲ್ಲಿ, ನಂತರ ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ.

​ರೇಖೆಗಳು ಈ ರೀತಿ ಇದ್ದರೂ ಧನ ನಷ್ಟ

ಹಸ್ತರೇಖಾ ಶಾಸ್ತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಂಗೈಯಲ್ಲಿ ಶನಿಯ ಸ್ಥಾನವು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದ್ದರೆ. ಅಂದರೆ ಶನಿಯ ಪರ್ವತವನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಿದರೆ ಮಾತ್ರ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅದರ ಮೇಲೆ ಬಲೆ ರೂಪುಗೊಂಡರೆ, ಶಿಲುಬೆಯಂತಹ ಹಲವು ಗುರುತುಗಳು ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ತಕ್ಷಣವೇ ಹಸ್ತರೇಖಾಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸಿ. ಈ ಸ್ಥಿತಿಯು ಸ್ಥಳೀಯರನ್ನು ಬಡವರನ್ನಾಗಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬ ನಂಬಿಕೆ ಇದೆ. ಅದಲ್ಲದೇ, ಇದು ಹಣದ ಆಗಮನದ ಎಲ್ಲಾ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಸಹ ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಇದಕ್ಕೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರೆ, ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು.

ಆಚಾರ್ಯ ಶ್ರೀ ಪಂಡಿತ್ ಕೇಶವ ಕೃಷ್ಣಾ ಭಟ್ಟ್ ಭಟ್ 8971498358 ಕಟೀಲು ದುರ್ಗ ಪರಮೇಶ್ವರಿ  ಮತ್ತು ಸಿಗಂಧೂರು ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ತಾಯಿ ಆರಾಧನೆ ಮಾಡುತ್ತಾ ಕೊಳ್ಳೇಗಾಲದ ಪುರಾತನ ಪೂಜೆಗಳು ಮತ್ತು ಕೇರಳದ ಕುಟ್ಟಿಚಾತನ್ ಪೂಜಾ ಪದ್ಧತಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಘೋರ ಗುಪ್ತ ಕಠಿಣ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಕೇವಲ 5 ದಿನದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾಭ್ಯಾಸದಲ್ಲಿ ತೊಂದರೆಉದ್ಯೋಗ ಸಮಸ್ಯೆ, ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಹಣಕಾಸಿನ ಅಭಾವ, ಎಷ್ಟೇ ದುಡ್ಡಿದ್ದರು ನೆಮ್ಮದಿಯ ಕೊರತೆಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಗಂಡ ಅಥವಾ ಹೆಂಡತಿ ಪರಸಂಗ ಬಿಡಿಸುವುದು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದು ಮಕ್ಕಳು ಮಾತು ಕೇಳದಿದ್ದರೆ, ಗಂಡ ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಅಡೆ ತಡೆ, ಸಾಲಭಾದೆ ಇನ್ನೂಅನೇಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ 100% ಸೂಕ್ತ ಪರಿಹಾರ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಗದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಧನ ಪ್ರಾಪ್ತಿ ಆಗುಂತಹ ಪೂಜೆಗಳು ಇದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ನಿವಾರಣೆಗೆಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು. ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಯಾರಿಂದಲೂ ಪರಿಹಾರ ಸಿಗದೆ ನೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವರನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ನಂಬಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಕಂಡಿತಾ ಪರಿಹಾರಸಿಗುತ್ತದೆ. ಮೊಬೈಲ್ ನಂ 8971498358

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button