Uncategorized

ಈ ಸೈನಿಕನ ಹೆಂಡತಿಯ ಜೀವನದ ಕಥೆ ಒಮ್ಮೆ ಕೇಳಿ ನೋಡಿ..

ಸುಮ್ನೆ ಒಂದು ಕ್ಷಣ ಯೋಚಿಸಿ ನೋಡಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸಿದಾಗ ಆದರೆ ಆಕಸ್ಮಿಕವಾಗಿ ಉದ್ಯಾನದಲ್ಲಿ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಅವಳು ಕಂಡುಬಂದರೆ ನೀವು ಏನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ . ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ ಬಂದಾಗ ತುಂಬಾ ಕಾಸ್ಟ್ಲಿ ಗಿಫ್ಟ್ ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಹಣ ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೂ ಸಾಲ ಮಾಡುತ‌ತ್ತೀರಿ 1ಪಾರ್ಕ್ ನಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಒಬ್ಬ ಹುಡುಗನ ಜೊತೆ ಕೂತಿರುವ ದೃಶ್ಯ ನಿಂಗೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತೆ ಏನೋ ಇಬ್ಬರು ಸ್ನೇಹಿತೆಯರುದ ಅಂದುಕೊಂಡರೆ ಕೆಲಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲೇ ಇಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಚುಂಬಿಸಲು ಶುರುಮಾಡ್ತಾರೆ.

ಈ ದೃಶ್ಯ ನೋಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕಣ್ಣ ಡೀಪ್ ಆಗಿ ನೋಡಲು ಶುರು ಮಾಡ್ತೀರಾ ಕನ್ ಫರ್ಮ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಅವಳಿಗೆ ಫೋನ್ ಮಾಡಿ ಎಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಕೇಳಿದರೆ ಆಕೆ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಬೆರಪ್ಪ ಸುದ್ದಿ ಚಕ್ಕಂದ ಆಡುತ್ತ ನಿಮ್ಮ ಫೋನೆತ್ತಿ ನಾನು ಮನೇಲಿರತೀನಿ ಡಿಯರ್ ಎಂದು ಏನು ಮಾಡ್ತೀರಾ ಎಂದು ಕಮೆಂಟ್ ಬಾಕ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ತಪ್ಪದೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿ ತಿಳಿಸಿ. ಇವತ್ತಿನ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ದೇಶ ಕಾಯುವ ಸೈನಿಕನಿಗೆ ಆತನ ಹೆಂಡತಿ ಮಾಡಿದ ಮೊತ್ತದ ಕಥೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ ಸೈನಿಕ ಗಂಡ ಮಾಡಿದ್ದೇನು ಅಂತ ಮುಂದೆ ನೋಡಿ ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಗೌರವ ಮತ್ತು ಹೆಮ್ಮೆ ಇದೆ ವೃತ್ತ ಹೆಂಡತಿ ಮಕ್ಕಳು ಅಪ್ಪ ಅಮ್ಮ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಮರೆತು ತಮ್ಮ ಪ್ರಾಣ ನಮ್ಮ ದೇಶದ ಸೈನಿಕರು ಯಾವತ್ತೂ ಯಾರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರೋದಿಲ್ಲ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳೋದಿಲ್ಲ ಆದ್ರೆ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ ತಮ್ಮವರಿಂದಲೇ ಸೈನಿಕರು ತುಂಬಾ ನೋವು ಅನುಭವಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸೋಲ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಆಕಾಶ ಸಿಂಗರವರ ಮದುವೆ ಯುವತಿಯ ಜೊತೆ ನೆರವೇರಿತ್ತು ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಸಾಂಸಾರಿಕ ಜೀವನ ತುಂಬ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗೊತ್ತಿತ್ತು ಆದರೆ ಕೆಲ ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ಆಕಾಶ್ ಸಿಂಗ್ ದೇಶಸೇವೆಗಾಗಿ ಬಾರ್ಡರ್ ಗೆ ಹೋಗಬೇಕಾಯಿತು. ಡ್ಯೂಟಿಗೆ 2ವರ್ಷದ ನಂತರ 1ವಾರ ರಜ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಆಕಾಶ್ ಸಿಂಗ್ ಪುನಃ ಹಳ್ಳಿಗೆ ವಾಪಸ್ ಬಂದ ಮನೆಗೆ ಬಂದ ಖಾಸಗಿ ಅಚ್ಚರಿ ಕಾದಿತ್ತು. ಹೆಂಡತಿ ನಿಶ್ಚಿತ ತುಂಬಾ ಸುಸ್ತಾದಂತೆ ಮೈಗೆ ಉಷಾ ಇಲ್ಲದಂತೆ ಕಂಡಳು. ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಹೋದ ನಂತರ ನಿಖಿತಾಳ ಪೂರ್ತಿ ಬಾಡಿ ಚೆಕಪ್ ಮಾಡಿ ಈ ರೀತಿ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಕೊಟ್ಟರು ಡಾಕ್ಟರ್ ಕೊಟ್ಟ ರಿಪೋರ್ಟ್ ನಲ್ಲಿ ನಿಖಿತಾ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಬರೆದಿತ್ತು. ಈ ರಿಪೋರ್ಟ್ ನೋಡಿ ಭಯ ಪಡುವಂಥದ್ದು ಏನೂ ಇಲ್ಲ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ 3ತಿಂಗಳ ಗರ್ಭಿಣಿ ಎಂದು ಹೇಳಿಬಿಟ್ಟರು ನಾನು ಮನೆ ಬಿಟ್ಟು ದೇಶ ಕಾಯಲು ಹೋಗಿ 2 ವರ್ಷಗಳಾಗಿವೆ. ಆದರೆ ನಾನು ಇಲ್ಲೇ ಇದ್ದೇನೆ ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿನೇ ಬಿಡಿಎಗೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿಯ ನದಿಪಾತ್ರದ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಅರ್ಥ ತಾನು ಪ್ರಾಣಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಂಡುಬಂದ ಆಕಾಶ್ ಇದೇಕೆ ಭಯಂಕರವಾಗಿ ನೋವಾಗಿ ಈ ರೀತಿ ಮೋಸ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲೂ ಅಂದುಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ.

ಹೆಂಡತಿಯ ಮೊತ್ತವನ್ನು ತುಂಬ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡ ಆಕಾಶ್ ವಿಪರೀತವಾಗಿದೆ. ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಹೆಂಡತಿ ನಿಕಿತ ತನಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಆಕಾಶಕ್ಕೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಗೊತ್ತಾಯಿತು. ಆಕಾಶ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತೆ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿ ನಡುವೆ ಜಗಳ ಶುರುವಾಯಿತು ಜಗಳ ವಿಪರೀತವಾಗಿ ಬಳಲಿದ್ದ ಲ್ಯಾಂಡ್ ಲೈನ್ ಟೆಲಿಫೋನ್ ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಅದನ್ನು ನಿಕಿತಾಳ ಕುತ್ತಿಗೆಗೆ ಸುತ್ತಿ ಹಿಸುಕಿ ಹಿಸುಕಿ ವೀಕ್ಷಾಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಕ 1ಪತ್ರ ಬರೆದು ಅದರಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿ ಹೇಳಿದ್ದು. ನಾನು ನನ್ನ ಹೆಂಡತಿಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದೆ ಆದರೆ ಆಕೆ ನನಗೆ ಮೋಸ ಮಾಡಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬನ ಜತೆ ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧ ಇಟ್ಟುಕೊಂಡು ಈಗ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಹೀಗಾಗಿ ಕೋಪ ತಾಳಲಾಗದೆ ಈ ಕೊಲೆಯಲ್ಲಿ ನನ್ನ ತಂದೆ ತಾಯಿಯ ಪಾತ್ರವೇನು ಇಲ್ಲ ನಾನೂ ಕೂಡ ಇದೆ ಟ್ರೈ ಮಾಡ್ತೀನಿ ಎಂದು ಪತ್ರ ಬರೆದಿಟ್ಟು ಆನಂತರ ರೈಲ್ವೆ ಹಳಿಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿ ಆಕಾಶ ಕೂಡ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಬ್ಬ ದೇಶ ಕಾಯುವ ಸೈನಿಕರ ಜೀವನ ..

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button