ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಪುರುಷರು ದಿನಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ವೀ—ರ್ಯ ಹೊರಗಡೆ ಬಿಡಬೇಕು .. ಹಂಗೇನಾದ್ರೂ ಮಾಡಿಲ್ಲ ಅಂದ್ರೆ ಏನಾಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತ ..

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತು ನನಗೆ ಒಂದು ವಿಶೇಷವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತಂದಿದ್ದೇವೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹುಡುಗನಿಗೂ ಒಂದುಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಳವಳ ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕಾತರ ಕತೆಯಿದೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎನ್ನುವುದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವಂತಹ ವಿಚಾರ. ಹಾಗಾದ್ರೆ ಬನ್ನಿ ಇವತ್ತು ನಾವು ಈಗ ದಿನಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಹೊರಗಡೆ ಹಾಕಬಹುದು.

ಎನ್ನುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.ಸ್ನೇಹಿತರ ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಂತಹ ಹುಡುಗರ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕಾಡುವಂತಹ ವಿಚಾರ ಏನಪ್ಪಾ ಅಂದರೆ ಎಷ್ಟು ಸಾರಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ದಿನನಿತ್ಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಜಾಸ್ತಿ ಮಾಡಿದರೆ ಏನಾದರೂ ಆಗುತ್ತದೆಯೋ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಲ್ಲೂ ಗೊಂದಲದ ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತದೆ.

ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಇವತ್ತು ನಾನು ನಿನಗೆ ಒಂದು ವಿಶೇಷವಾದ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ತನಿಖೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮನುಷ್ಯನ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ರಾಸಾಯನಿಕ ಕ್ರಿಯೆಗಳು ಇರುತ್ತವೆ ಅವನಮ್ಮ ದೇಹದಿಂದ ಯಾವಾಗ ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗಬೇಕು ಎನ್ನುವುದನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಂಡರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ.ವಯಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದ ಹುಡುಗರು ದಿನಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಹೊರಗಡೆ ಹಾಕಿದರೆ ದೇಹಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳೋಣ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ತುಂಬಾ ಹೊತ್ತು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ಆದರೂ ಕೂಡ ಅನಾರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ತುತ್ತು ಮಾಡುತ್ತದೆ.ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಿರಬಹುದು ಒಂದು ಗಾದೆಯಿದೆ ಅಮೃತ ಆದರೂ ಕೂಡ ಜಾಸ್ತಿ ಅದನ್ನು ಬಳಸಿದರೆ ಅದು ಬೇರೆ ರೀತಿ ಆಗುತ್ತದೆ ಅದೇ ರೀತಿಯಾಗಿ ಯಾವುದೇ ವಿಚಾರವನ್ನು ಆದರೂ ಕೂಡ ಒಂದು ಲಿಮಿಟೇಶನ್ ಮಾಡಬೇಕು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ಆರೋಗ್ಯವಾಗಿಟ್ಟು ಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ತೆರಿಗೆ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬಂದರೂ ಕೂಡ ನಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಹಾಗೂ ಗುಲ್ಕೋಸ್ ಹಾಗೂ ನೀರು ಪ್ರಮಾಣ ಇರುತ್ತದೆ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹದ ಮುಖಾಂತರ ಹೊರಗಡೆ ಹೋಗುವುದಕ್ಕೆ ನಾವು ಅವಕಾಶವನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಡಬೇಕು ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಬಾರಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಅದು ಹೊರಗಡೆ ಹೋದರೆ ಪರವಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅದನ್ನೇ ದಿನಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಬಾರಿ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ದೇಹದ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮವುಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

ಇನ್ನೊಂದು ವಿಚಾರ ಏನಪ್ಪಾ ಅಂದರೆ ನೀವು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೊರಗಡೆ ಹಾಕುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಕೆಟ್ಟ ವಿಚಾರಗಳು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ ಬೇರೆಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಹೆಣ್ಣು ಮಕ್ಕಳ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಟ್ಟಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುವಂತಹ ವಿಚಾರಗಳು ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ನೀವು ಏನಾದರೂ ಒಳ್ಳೆಯ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಿದ್ದರೆ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮನಸ್ಸನ್ನು ಇಟ್ಟು ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡುವುದಕ್ಕೆ ಇದು ನಿಮಗೆ ತುಂಬಾ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ಆದುದರಿಂದ ನೀವೇನಾದರೂ ಮದುವೆ ಆಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಗಮನವನ್ನು ಕೊಟ್ಟರೆ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಏನು ಬೇಕಾದರೂ ಮಾಡಬಹುದು.

ಹೀಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ಕೆಲವೊಂದು ಲಾಭಗಳಿವೆ ಹಾಗೂ ಕೆಲವೊಂದು ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಗಳು ಕೂಡ ಆಗುತ್ತದೆ.ಲಾಭಗಳು ಏನಪ್ಪಾ ಆದರೆ ನೀವು ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ನಿಮ್ಮದೇ ರಿಂದ ಹೊರಗಡೆ ಹಾಕದೆ ಇದ್ದರೆ ನಿಮ್ಮ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಅದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ವಿಚಾರವನ್ನು ಇಟಕೊಂಡು ಟೈಮ್ ವೇಸ್ಟ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಾಹಾಗೂ ಕೆಲವೊಂದು ಬಾರಿ ಹುಡುಗರು ತಮ್ಮ ಹತ್ತಿರ ಇರುವಂತ ಹಣವನ್ನು ಹಾಳು ಮಾಡಿಕೊಂಡು ಬೇರೆಯವರತರ ಹೋಗಿ ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನೇ ಹಾಳು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಹೇಗೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಕ್ಷಣಿಕ ಸುಖವನ್ನು ಕ್ಕಾಗಿ ನೀವು ಹಾಳು ಮಾಡುವ ಹಣವನ್ನು ಉಳಿಸಬಹುದು.ಕೆಟ್ಟ ಪರಿಣಾಮ ಎಂದರೆ ಅದನ್ನು ಜಾಸ್ತಿ ಟೈಮ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ದಿನಕ್ಕೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಗುರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಇನ್ನು ಕೆಲವೊಂದು ಅಧ್ಯಯನಗಳ ಪ್ರಕಾರ 25 ರಿಂದ 29 ವಯಸ್ಸಿನ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಅದರ್ ಅಕೌಂಟು ಸಂಖ್ಯೆ ಆರಕ್ಕೆ ಇಳಿಮುಖವಾಗುತ್ತದೆ ಅಂತೆ. ಕೆಲವೊಂದು ಅಧ್ಯಯನಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಗಂಡುಮಕ್ಕಳು ರೀತಿಯಾಗಿ ಹೊರಗಡೆ ಹಾಕುವುದರಿಂದ ಕೆಲವು ರೋಗಗಳಿಂದಲೂ ಕೂಡ ಹೊರಗಡೆ ಇರಬಹುದು ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಅಡ್ಡಪರಿಣಾಮಗಳು ಅವರ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಅಂತ ಕೆಲವೊಂದು ಅಧ್ಯಯನಗಳು ಕೂಡ ಹೇಳುತ್ತವೆ.

ಈ ರೀತಿ ಮಾಡುವುದು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ತಪ್ಪಲ್ಲ ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಆದರೂ ಕೂಡ ಮಿತಿ ಇರಬೇಕು ಅತಿಯಾಗಿ ಮಾಡಿದರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಕೂಡ ಪ್ರಾಬ್ಲಮ್ ಆಗುತ್ತದೆ ಆದುದರಿಂದ ಅಲೋಚನೆ ಮಾಡಿ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಕ್ಕೂ ದುರ್ಬಳಕೆಯನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ.ಈ ಲೇಖನ ವಿನ್ ಆದರೆ ನಮಗೆ ಇಷ್ಟವಾಗಿದ್ದರೆ ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡಿ.

ಜಾಹಿರಾತು: “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ” “ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. Dr. ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ… 9740830644

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9740830644. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ 9740830644.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9740830644.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button