NEWS

ಲೈಂಗಿಕ ಜೀವನ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲು ಅಗತ್ಯವಾದ 7 ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳು!ಇವುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದರಿಂದ ಅದ್ಭುತ ಲಾಭ! ನೋಡಿ…

ಧೂ ಮಪಾ ನ, ಆತಂಕ, ಒತ್ತಡ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯತೆಯಂತಹ ಅಭ್ಯಾಸಗಳು ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತವೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ಕಡಿಮೆ ಕಾ-ಮ ಶಕ್ತಿ, ನಿಮಿರುವಿಕೆಯ ಅಪಸಾಮಾನ್ಯ ಕ್ರಿಯೆ, ಚಿತ್ತಸ್ಥಿತಿಯ ಬದಲಾವಣೆಗಳು, ವೀ ರ್ಯಾಣುಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿನ ಇಳಿಕೆ ಮುಂತಾದ ಲೈಂ ಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಕೆಲವು ಸ್ಥಳೀಯ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ಪುರುಷರ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ವೈವಾಹಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸುಖವಾಗಿರಬಹುದು. ಈ 7 ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇಂದು ನಾವು ತಿಳಿಸಲಿದ್ದೇವೆ.

ಪುರುಷರ ಲೈಂಗಿಕ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕಾಗಿ 7 ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳು :ಶತಮಾನಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾದ ಆಯುರ್ವೇದದಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಗಿಡಮೂಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ರಾಮಬಾಣವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಯುರ್ವೇದ ತಜ್ಞ ಡಾ.ಅಬ್ರಾರ್ ಮುಲ್ತಾನಿ ಅವರು, ಶುಕ್ರ ಧಾತು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಔಷಧಿಗಳು ದೇಹದ ಇತರ ಎಲ್ಲಾ ಲೋಹಗಳನ್ನು ಪೋಷಿಸುತ್ತವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ವೈದ್ಯರ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆಯಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸೇವಿಸುವುದು ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು

1. ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಮೆಂತ್ಯ : ಮನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಮೆಂತ್ಯವು ಪುರುಷರ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ಎಷ್ಟು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಮೆಂತ್ಯದ ಸಹಾಯದಿಂದ ಲೈಂ ಗಿಕ ಬಯಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ದೇಹದಲ್ಲಿನ ಲೈಂ ಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾದ ಹಾರ್ಮೋನುಗಳ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಇದು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಪುರುಷರ ಜೊತೆಗೆ ಮಹಿಳೆಯರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೂ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿಯಾಗಿದೆ.

2. ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರಿಗೆ ಶತಾವರಿ ಗಿಡಮೂಲಿಕೆ : ಆಯುರ್ವೇದದಲ್ಲಿ ಶತಾವರಿಗೆ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯ ಸ್ಥಾನ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಲೈಂ ಗಿಕ ಬಯಕೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ವೀ ರ್ಯದ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ದೇಹದಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದಣಿವು ಮತ್ತು ದೌರ್ಬಲ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತದೆ.

3. ತಾಲ್ಮಖಾನ : ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ವೀ ರ್ಯದ ಗುಣಮಟ್ಟ ಕುಸಿಯುವುದು, ಫಲವತ್ತತೆ ಸಮಸ್ಯೆ, ಜನ ನಾಂಗಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ತದ ಹರಿವು ಅಡ್ಡಿಯಾಗುವುದು ಇತ್ಯಾದಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದರೆ, ತಲ್ಮಾಖಾನಾ ಉತ್ತಮ ಪರಿಹಾರವಾಗಿದೆ. ಈ ಸಸ್ಯವು ದೇಹದಲ್ಲಿನ ರಕ್ತದ ಹರಿವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

4. ಪುರುಷರಿಗೆ ಅಶ್ವಗಂಧದ ಪ್ರಯೋಜನಗಳು : ಅಶ್ವಗಂಧವು ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಸಸ್ಯವಾಗಿದೆ. ಇದು ಪುರುಷರಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಪ್ರಚೋದನೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು, ಜನನಾಂಗಗಳು ಮತ್ತು ದೇಹದ ಇತರ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ರಕ್ತದ ಹರಿವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ವಿವಿಧ ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ರಾಮಬಾಣವಾಗಿದೆ.

5. ಲೈಂ ಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಿಲಾಜಿತ್ : ಶಿಲಾಜಿತ್ ಸೇವನೆಯು ನಿಮಿ ರುವಿಕೆಯ ಅಪಸಾಮಾನ್ಯ ಕ್ರಿಯೆ, ಅಕಾಲಿಕ ಸ್ಖಲನ, ಲೈಂ ಗಿಕ ಬಯಕೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗುವುದು, ಟೆಸ್ಟೋಸ್ಟೆರಾನ್ ಹಾರ್ಮೋನ್ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿನ ಕುಸಿತ ಮುಂತಾದ ಲೈಂ ಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ. ಆಯುರ್ವೇದದಲ್ಲಿ ಶಿಲಾಜಿತ್ ಅನ್ನು ಪುರುಷರಿಗೆ ರಾಮಬಾಣವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

6. ಸಫೆದ್ ಮುಸ್ಲಿ ಪುಡಿ : ದೈಹಿಕ ದೌರ್ಬಲ್ಯ ಮತ್ತು ಲೈಂ ಗಿಕ ಬಯಕೆ ಮತ್ತು ಲೈಂ ಗಿಕ ಪ್ರಚೋದನೆಯ ಕೊರತೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ವಿವಾಹಿತ ಪುರುಷರು ಸಫೆದ್ ಮುಸ್ಲಿ ಪುಡಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಅನೇಕ ಸಂಶೋಧನೆಗಳಲ್ಲಿ, ಲೈಂ ಗಿಕ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಸಫೆದ್ ಮುಸ್ಲಿಯನ್ನು ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

7. ಕೇಸರಿ :ಅತಿಯಾದ ಒತ್ತಡವು ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಜೀವನದ ಮೇಲೂ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಬಯಕೆ ಮತ್ತು ಟೆಸ್ಟೋಸ್ಟೆರಾನ್ ಹಾರ್ಮೋನ್ ಕ್ಷೀಣಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ನೀವು ಕೇಸರಿಯನ್ನು ಸೇವಿಸಬಹುದು. ಇದು ಖಿನ್ನತೆ-ಶಮನಕಾರಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದರಿಂದಾಗಿ ಪುರುಷರ ಲೈಂ ಗಿಕ ಜೀವನ ಮತ್ತೆ ಬಲಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು: “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ” “ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. Dr. ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ… 9740830644

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9740830644. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ 9740830644.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9740830644.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button