ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ಈ ರೀತಿಯಾದ ಆಹಾರಗಳನ್ನ ತಿನ್ನೋದ್ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ ಹಾಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ರಾಜನ ಹಾಗೆ ಕುದುರೆ ಮೇಲೆ ಸವಾರಿ ಮಾಡಬಹುದು ..

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತಿನ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ನಾವು ಆರೋಗ್ಯದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಗಮನವನ್ನು ಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಕೇವಲ ಕೆಲಸ ಕೆಲಸ ಅಂತ ಹೇಳಿ ಕೆಲಸದ ಕುರಿತಾಗಿ ನಾವು ಆಲೋಚನೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಮಿಲನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಆಹಾರಕ್ರಮ ಹಾಗೂ ಈ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಆರೋಗ್ಯಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆ ಕೊಡುವಂತಹ ಕೆಲವೊಂದು ವಿಚಾರಗಳು ನಿಜವಾಗಲೂ ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತವೆ ಆದರೆ ನಮಗೆ ವಯಸ್ಸು ಇರುವಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಆಲೋಚನೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರು ಮಾಡಿಕೊಂಡ ನಂತರ ನಾವು ಮಾಡಿರುವಂತಹ ತಪ್ಪಿನ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ಅರಿವು ಆಗುತ್ತದೆ.

ಹಾಗಾದ್ರೆ ಈ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ತಪ್ಪು ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಗಬಾರದು ಹಾಗೂ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗಿ ಇರಬೇಕುಸಂಸಾರದಲ್ಲಿ ಸುಖಕರವಾಗಿ ಇರಬೇಕು ಎನ್ನುವಂತಹ ಇಚ್ಛೆ ನಿಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಹಾಗೂ ಮದುವೆಯಾದ ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಮಿಲನದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ತೊಂದರೆ ಬರದೇ ಇರಲಿ ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಒಳ್ಳೆಯ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸುಖವನ್ನ ಹೊಂದಬೇಕು ಎನ್ನುವಂತಹ ವಿಚಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ ಇವತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದ ಮಾಹಿತಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಿ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ತಿನ್ನುವಂತಹ ಒಂದೊಂದು ಆಹಾರದಲ್ಲೂ ಒಂದೊಂದು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಒಂದು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಕೆಲವೊಂದು ಆಹಾರಗಳು ನಮ್ಮ ನಾವು ಮಾಡುವಂತಹ ಮಿಲನದಲ್ಲಿ ಇವುಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಮಗೆ ಸಹಕಾರಿಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತವೆ.ಆದರೆ ಇನ್ನೊಂದು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಆಹಾರಗಳು ನಮಗೆ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಕೂಡ ಕೊಡುತ್ತವೆ ಹಾಗಾದರೆ ಆ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಆಹಾರಗಳು ಯಾವುವು ಹಾಗೂ ಆ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಇವತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಸಿಕೊಡುತ್ತೇವೆ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಾವು ದಿನನಿತ್ಯ ಕಾಫಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತೇವೆ ಜಾಸ್ತಿ ಕುಡಿಯಬಾರದು ಜಾಸ್ತಿ ಆದರೆ ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಂದು ಅಂಶವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ . ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಮಿಲನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು ಹಾಗೂ ಆಸಕ್ತಿಯ ಕೂಡ ಕಡಿಮೆ ಉಂಟಾಗಬಹುದು.ದಾಳಿಂಬೆ ದಾಳಿಂಬೆಯಲ್ಲಿ ಆಂಟಿ ಎಕ್ಸಿಡೆಂಟ್ ಎನ್ನುವಂತಹ ಅಂಶ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ರಕ್ತಸಂಚಾರವನ್ನು ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮಗೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಮಿಲನದ ತೊಂದರೆ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅವುಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಣೆ ತರಲು ಈ ಹಣ್ಣು ತುಂಬಾ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಏನು ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಬಾಳೆಹಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಪೊಟ್ಯಾಶಿಯಂ ಎನ್ನುವಂತಹ ಅಂಶ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ದೇಹದ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ತಸಂಚಾರವನ್ನು ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮುಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ತುಂಬಾ ಸಹಕಾರಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಅದಲ್ಲದೆ ನಿಮಗೆ ಮಿಲನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಹೊತ್ತು ಹಾಗೆ ಇರುವ ಹಾಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಈ ಬಾಳೆಹಣ್ಣು.

ಇನ್ನು ನಮಗೆಲ್ಲರಿಗೂ ಗೊತ್ತಿರುವ ಹಾಗೆ ಶುಂಠಿಯನ್ನು ನಾವು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾತಾಡ ಪದಾರ್ಥಗಳಲ್ಲಿ ಬಳಲುತ್ತೇವೆ ಶುಂಠಿಯನ್ನು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ನಿಮಗೆ ಮಿಲನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಆದುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಇನ್ನೊಂದು ಹಣ್ಣಿನ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಅದು ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಹಣ್ಣು ಇದರಲ್ಲಿ ಒಳ್ಳೆಯ ಅಮೈನೊ ಆಸಿಡ್ ಹಾಗೂ ನೈಟ್ರಿಕ್ ಆಸಿಡ್ ಎನ್ನುವಂತಹ ಅಂಶ ಇದರಲ್ಲಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಇದರಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುವಂತಹ ಶಕ್ತಿ ಕಲ್ಲಂಗಡಿ ಹಣ್ಣಿನಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಇದನ್ನ ಬಳಸಿದ್ದೇ ಆದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಾತ್ರಿಯ ತುಂಬಾ ಸುಖಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಇನ್ನು ಸೊಪ್ಪಿನ ವಿಚಾರಕ್ಕೆ ಬಂದರೆ ಸೊಪ್ಪಿನಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಷಿಯಂ ಅಂಶ ಇರುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಉರಿಯೂತ ಹಾಗೂ ಇನ್ನಿತರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ.ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಸೊಪ್ಪುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಇನ್ನಿತರ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತಿಂದು ನಿಮ್ಮ ಮಿಲನಕ್ರಿಯೆಯ ಮಾಡುವಂತಹ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇಲ್ಲ. ಇವುಗಳು ಅಷ್ಟೊಂದು ನಿಮಗೆ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೆರಳಿಸುತ್ತವೆ.

ಜಾಹಿರಾತು: “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ” “ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. Dr. ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ… 9740830644

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9740830644. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ 9740830644.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9740830644.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button