ಉಪಯುಕ್ತ ಮಾಹಿತಿ

ದಿನಕ್ಕೆ ಎರಡು ಮೊಟ್ಟೆ ತಿನ್ನುತ್ತಾ ಬನ್ನಿ ಸಾಕು ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಏನೆಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತೆ ಗೊತ್ತ .. ಇಷ್ಟೊಂದು ಪವರ್ ಆ

ನಮಸ್ಕಾರ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಇವತ್ತು ನಾವು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ವಿಶೇಷವಾದ ಮಾಹಿತಿ ನ ತಂದಿದ್ದೇವೆ ಸ್ನೇಹಿತರೆ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳು ತುಂಬಾ ಮುಖ್ಯ ದೇಹಕ್ಕೆ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳು ಇಲ್ಲ ಅಂದ್ರ ಕೆಲವೊಂದು ಸಾರಿ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಸುಸ್ತು ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಮ್ಮ ತಲೆ ಓಡುವುದಿಲ್ಲ ಅದಕ್ಕಾಗಿ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಪ್ರೊಟೀನ್ ಅಂಶ ತುಂಬಾ ಇಂಪಾರ್ಟೆಂಟ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ.ಕೇವಲ ಕಾಳುಕಡಿ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಅಥವಾ ಕೆಲವೊಂದು ಸೊಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಹೇಳುವುದೇ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಪ್ರೋಟೀನ್ಗಳು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ ಮಾಂಸಹಾರ ದಿಂದಲೂ ಕೂಡ ಹಲವಾರು ಘಟನೆಗಳನ್ನು ನಾವು ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ದಕ್ಕಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಹಾಗಂತ ಹೇಳಿ ಮೂರು ಹೊತ್ತು ಮಾಂಸ ತಿನ್ನಬೇಕು ಅನ್ನೋದು ನಮ್ಮ ಅನಿಸಿಕೆ ಅಲ್ಲ ಆದರೆ ಮನುಷ್ಯನ ದೇಹಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಪ್ರಮಾಣದ ಪ್ರೋಟೀನ್ ಗಳು ಮುಖ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮನುಷ್ಯ ಯಾವಾಗಲೂ ಆರೋಗ್ಯದಿಂದ ಇರುತ್ತಾನೆ. ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ಯಾರು ತಾನೇ ತಿಂದಿಲ್ಲ ಹೇಳಿ. ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಮುಟ್ಟಿ ಅಂದ್ರೆ ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಮೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳು ಇದ್ದೇ ಇರುತ್ತವೆ.ಅವುಗಳನ್ನು ನೀವೇನಾದರೂ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಹಾಗೂ ಸತತವಾಗಿ ತಿನ್ನುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಬದಲಾವಣೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ.

ಮುಟ್ಟಿನ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ತೂಕದಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಏನಾದರೂ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳ ಕೊರತೆ ಏನಾದರೂ ಇದ್ದಲ್ಲಿ ಅದು ಕೂಡ ಸರಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ.ಕೆಲವರು ಮೊಟ್ಟೆ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಬೊಜ್ಜು ಬರುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಮನುಷ್ಯ ತುಂಬಾ ದಪ್ಪ ಆಗುತ್ತಾನೆ ಅಂತಹ ಮಾತನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಇದಕ್ಕಾಗಿ ಹಲವಾರು ಜನರು ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ತಿನ್ನುವುದಿಲ್ಲ.

ಮುಟ್ಟಿನ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಬೊಜ್ಜಿನ ಸಮಸ್ಯೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅದನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಕೆ ಮಾಡಿದರೆ ಒಳ್ಳೆಯದು.ಮುಟ್ಟಿನ ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ಅದರಲ್ಲೂ ಮೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಬಿಳಿಭಾಗವನ್ನು ತಿನ್ನುವುದರಿಂದ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಹಲವಾರು ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಪ್ರೋಟೀನ್ ಅಂಶ ಸಿಗುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಕೊಡುತ್ತದೆ. ಅದು ಮೊಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಇರುವಂತಹ ಎಚ್ಟಿಎಲ್ ಕೊಲೆಸ್ಟ್ರಾಲ್ ಅಂಶ ಹೃದಯ ಆರೋಗ್ಯವನ್ನು ಕೂಡ ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತದೆ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಕೆಲವೊಂದು ತಜ್ಞರು.

ಕೆಲವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸುಸ್ತು ನಿಶಕ್ತಿ ಹಾಗೂ ಅನೇಕ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಹೀನತೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅವರಿಗೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನ ಸೇವನೆ ಮಾಡಲು ಹೇಳಿದರೆ ಅವರಿಗೆ ನಿಶಕ್ತಿ ಅನ್ನುವಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆ ಅವರಿಗೆ ಬರುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ.ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟಂತಹ ಆರೋಗ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆ ಏನಾದರೂ ಕಾಡುತ್ತಿದ್ದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಕೆ ಮಾಡಿದರೆ ಹೃದಯದ ಆರೋಗ್ಯ ಕೂಡ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ನೀವೇನಾದರೂ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತ ಬಂದರೆ ಅದರಲ್ಲೂ ಹೆಣ್ಣುಮಕ್ಕಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತ ಬಂದರೆ ಅವರ ಚರ್ಮದ ಕಾಂತಿ ತುಂಬಾ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅವರು ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾರೆ.ಅದಲ್ಲದೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನ ಯಾರು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಆಹಾರ ಕ್ರಮವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ಯು ಅವರ ಚರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ನೆರಿಗೆ ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಮುಟ್ಟಿನ ನೀವೇನಾದರೂ ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ತೂಕದಲ್ಲಿ ಕೂಡ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುತ್ತದೆ ನಿಮ್ಮ ತೂಕವನ್ನು ಕೂಡ ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎನ್ನುವಂತಹ ಮಾತನ್ನು ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಮುಟ್ಟಿನ ನೀವೇನಾದ್ರೂ ಬಿಸಿ ತಿಂದಾಗ ನಮಗೆ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಮುಟ್ಟಿನ ತಿಂದಾಗ ಹೊಟ್ಟೆ ತುಂಬಿದ ಹಾಗೆ ಆಗುತ್ತದೆ ಇದರಿಂದಾಗಿ ನಮಗೆ ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಪದಾರ್ಥಗಳನ್ನು ತಿನ್ನಬೇಕು ಎನ್ನುವಂತದ್ದು ಆಗುವುದೇ ಇಲ್ಲ.

ನಿಮಗೇನಾದರೂಹೊಟ್ಟೆ ಹಸಿವು ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಈ ರೀತಿಯಾಗಿ ಒಂದು ಅಥವಾ ಎರಡು ಮೊಟ್ಟೆ ತಿಂದರೆ ನಿಮಗೆ ಹಸಿವು ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ಹಾಗೂ ನಿಮ್ಮ ದೇಹದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಾದಂತಹ ಪೊಲೀಸ್ ಸ್ಟಾರ್ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪುನಃ ನೀವು ಕಂಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ಸ್ನೇಹಿತರೆ ಹೌದು ಯಾವುದೇ ಆದರೂ ಕೂಡ ಲಿಮಿಟ್ ನಲ್ಲಿ ತಿನ್ನಬೇಕು ಲಿಮಿಟ್ ಅನ್ನ ಹೆಚ್ಚು ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಯಾವುದಾದರೂ ಕೂಡ ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ತೊಂದರೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಇದು ಕೂಡ ಹಾಗೆ ಮೊಟ್ಟೆಯನ್ನು ನೀವು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬಳಸುತ್ತಾರೆ ದೇಹಕ್ಕೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ತುಂಬಾ ಲಾಭವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.ಅದೆಲ್ಲ ಬಿಟ್ಟು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ತಿನ್ನುತ್ತಾ ಬಂದರೆ ಏನು ಅಮೃತ ವಾದರೂ ಕೂಡ ಅದು ನಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಕೆಟ್ಟದು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಜಾಹಿರಾತು: “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯಾಲಯ” “ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಸ್ತ್ರೀ-ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ ದಲ್ಲಿ ಓಪನ್ ಚಾಲೆಂಜ್” ಉದ್ಯೋಗ, ಸಾಲದ ಬಾಧೆ, ಸತಿ ಪತಿ ಕಲಹ, ಶತ್ರುನಾಶ, ಆರೋಗ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೆ “ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ರಹಸ್ಯ ಅಘೋರಿ ನಾಗ ಸಾಧುಗಳ ಬ್ರಹ್ಮ ವಿದ್ಯೆಯಿಂದ” ನಿಮ್ಮ ಏನೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿದ್ದರೂ 11 ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ. Dr. ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ… 9740830644

ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಂಕಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ 9740830644. ನಂ 1 ವಶೀಕರಣ ದೈವಶಕ್ತಿ ಮಾಂತ್ರಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಚಿಂತಕರು ಶ್ರೀ ವೇದಾಂತ್ ಶರ್ಮ ಗುರೂಜಿ 9740830644.ಅಮವಾಸ್ಯೆ ಹುಣ್ಣಿಮೆ ಗ್ರಹಣ ಕಾಲದ ಚೌಡೇಶ್ವರಿ ದೇವಿ ಬಲಿಷ್ಠ ಶಕ್ತಿಪೂಜೆ ಚೌಡಿ ಉಪಾಸನ ಶಕ್ತಿಗಳಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಾದ ವಿದ್ಯಾ ಪ್ರಾಪ್ತಿ, ಮದುವೆ, ಸಂತಾನ, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಂಬಿ ಮೋಸ, ಸ್ತ್ರೀ ಪುರುಷ ವಶೀಕರಣ, ಜನ ವಶೀಕರಣ, ಸಾಲದಿಂದ ವಿಮುಕ್ತಿ,
ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳಿಗೆ 5 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸವರ್ಜಯ ಯಾವುದೆ ಕಠಿಣ ಗುಪ್ತ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಪರಿಹಾರ (ನುಡಿದಂತೆ ನಡೆಯುವುದು) ಇಂದೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಿಮ್ಮ ನೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 9740830644.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button